Fix full thành công iPhone 5/5c/5s/6/6+ mạng Sprint,Au...CDMA iOs 8.1.3-8.3 Full chức năng sms,3g...
HDhitech.com
5 năm trướcBình luận: 300Lượt xem: 50.294
**Trường hợp sau khi chạy xong nhà cung cấp vẫn như cũ ( vd : KDDI 19.2 -> KDDI 19.0 ( ios 8.3 ) mà không thay đổi thành tiếng HOA.
Lúc này bạn cho iPhone Kết nối wifi sau đó vào about phone cho cập nhật nhà cung cấp lên lại 19.3 or 19.1.
Hoặc cũng có thể cáp vào iTunes và cập nhật nhà cung cấp qua iTunes.

Click here to view the original image of 940x621px.

Kiểm tra lại trên iPhone :

Sau đó mở Tool và chạy lại từ đâu.
@iPhone Lock VN máy ko tự động hiện lên cập nhật nhà cung cấp thì làm sao hả bác.
Mình chạy finish rồi mà carrier vẫn là AU 19.0
Bác thớt cho e hỏi: e ip 5 lock sb, giờ e lên 8.3 rồi dùng tool của bác là fix full lỗi ạ, 3g, sóng sánh, my number, im, ft, *101# ... Ok hết ạ... Hay là vẫn lỗi 101 ạ
Và giá là 50k à bác....
@dtdvidic fix full nha bac
@HDhitech.com code giá nhiêu vậy bác
@HDhitech.com Hôm trước vừa mua code bên Bác để fix 6+ docomo 8.3 mà Bác lại send em cái tool free ><
đã fix dc iphone 5 lock softbank 8.3 chưa bác ơi ? em đi hỏi mấy chỗ họ bảo chưa fix dc . 8.3 fix ko hỗ trợ ip 5
@Hauloc Fix full nhé.Tất cả máy Nhật từ 5-5c-5s-6-6+
Sprint 8.1.3-8.3 fix full ( 8.3 Sprint chưa fix pacth 2G đc nhé đối với 5S-6-6+).
ip5 chạy cực tốt và ổn định
@iPhone Lock VN 6sprint kl pacth đc 2g thì có ảnh hướng gì không bác. Em k rành vụ này.
@8700vip Ko về đc 2G thì nhận cuộc gọi với tin nhắn toàn miss. Bên kia gọi toàn thuê bao
Của em 6+ sprint đã fix hết các lỗi còn mỗi lỗi phải bật dữ liệu di động và chuyển vùng dữ liệu mới nhận cuộc gọi và gọi đi được, lỗi này có sữa được không các bác
Cho e hỏi Có tool nào fix được cho docomo trong setting có bật tắt 3G chưa vậy.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@N.Tân Chưa bác ạ, có jb còn chẳng làm đc nữa là ko có.

Sent from my iPhone using Tapatalk
Cập nhật 29/5 cho bản 8.3 là ko cần code phải ko các bác
bác cho em hỏi ip5 lock softbank ios 8.3 fix full được không?nếu mua code thì bao nhiêu ạ
@daoxuankien fix full nhé!
8.3 fix tốt cho mấy Nhật , Sprint Mỹ
iphone 5 lock softbank fix full dc chưa bà con ơi?
@F1songngu Mình đã fix dc iphone 5 lock softbank 8.3 như QT Mất tram k mua COD nhưng cũng đáng đt bát gạo ...
5s tmobile có được k nhỉ máy b???
Mình mua code 100k cho con 5 sofbank của mình và mình chạy báo ok rồi thì nó không có động tĩnh gì thay đổi về nhà mạng hay gì gì đó hết
Làm sao để mua code đấy bác thớt ơi
shop cho hỏi ip6 sprint fix bằng cái này có còn lỗi gì không ạ?
@8700vip Sprint 8.1.3-8.3 fix full ( 8.3 Sprint chưa fix pacth 2G đc nhé ).
ai ở HN cứu e phát , e tự jailbreak con 5 lock sb nhưng đến lúc fix các thứ thì lại không kích hoạt được imessage , đến lúc sửa file com.appsuport trong các bước fix thì sau khởi động lại mạng sim chập chờn k thể dùng đc
@bebicavaly HN bạn ra 308 Nguyễn Trãi nhé
Máy ip5 sprint chụp hình ko có flash. Máy đang chạy bản 8.3 chưa bung. Ai từng bị rồi giúp mình khắc phục với
@trannguyen0104 Cái này phần cứng rồi bác
@iPhone Lock VN thanks bạn!!!
có nhiều bác hỏi vấn đề sim ghép nào tốt chomáy nào.
Mình xin chia sẽ như sau 😔 Mình đã tested rất nhiều loại sim ghép và loại máy lock.)
Máy ( US ) Mỹ . --> Slim sim evo 5.0 ( đặc trị tốt Sprint/T-Mobile/...).
Japan : Overlay 10.1
DONE!
@iPhone Lock VN Mình khoái sim ghép nào auto fix đc kiểm tra tài khoản. Vì rất ghép thông báo update carrie. Cho mượn máy cái y như là lại phải fix lại. Ức,hỏi mượn ko cho mượn thì ngại mà cho mượn là phải về fix lại
@hunglatao1 Hiện tại chưa auto fix *101 chạy tồt tên máy Mỹ, 5C 5S 6 nếu xài Slim Sim evo 5.0
Còn máy Nhật thỉ k auto fix dc. Nếu đc thì sẽ bị lỗi cuộc gọi đến.
bây h còn fix free 8.3 đc k bạn ơi
@hajhal0ng Vô tư
@hunglatao1 Sao mình chạy tool bắt nhập 12 số mà bạn
@dreamland291 mình có 2 tool 1 Free va 1 code.
Free thì sẽ không = code .
cho em hỏi e dùng ip 5 lock au ios 8.3 sao khi e nhâp sdt vào cứ báo register fail là sao ah???
Mình muốn mua 1 code, như mình ở xa vậy chuyển tiền ntn và nhận code ntn. giá bnhiu 1 code
Máy mình iphone 5 đến lock Nhật, chạy 8.3 ios.
cám ơn.
@nguyenloctv bạn có thể liên hê theo averta hoacc chữ ký
Mình muốn mua 1 code, như mình ở xa vậy chuyển tiền ntn và nhận code ntn. giá bnhiu 1 code
Máy mình iphone 5 đến lock Nhật, chạy 8.3 ios.
cám ơn.
Máy mình iphone 5 đến lock Nhật, chạy 8.3 ios. có gì inbox cho minh nha
cám ơn.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.300 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.841 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.248 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156