Flash cho ipad

thieugiadj
4/8/2011 17:26Phản hồi: 32
Mình đã tìm nhiều ngày , cài thử rất nhiều phần mềm + vs trình duyệt web hỗ trợ flash , nhưng nhận thấy xem bị giật banh sác , hoặc hầu như không xem được . mình thích nghe nhạc trên zing , cài app zing vao x2 lên bị vỡ hình và dùng không hỗ trợ xoay , khó chụi lắm . thành ra bây h toàn phải nghe trên socbay . hoặc ấn vào download để nghe . vậy xin hỏi bạn nào có cách khắc phục tình trạng này . có app hiệu quả hay cách nào đó xin giúp mình . mình dùng ipad 2 fw 4.3.3 đã fb . "không biết sau này apple có thắng được flash không nhưng tình hình mình thấy khó chụi với vụ này ... ." .... vợ đang càu nhàu : mười mấy triệu cái máy mà nghe nhạc online khổ ... ...:stomp::stomp::stomp:
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bán rẻ
mua samsung mà sài
chạy tít mù
Nghe nhạc tern zing bằng iPad được mà, Bác nhấn vào nút download, nó sẽ tự chơi nhạc cho bác, mỗi took ko nghe album được
Đúng là iPad đang làm khổ mình khi nghe nhạc online đó bạn ơi...
JutomX
ĐẠI BÀNG
13 năm
Puffin để làm gì? Apps zing, nhạc vui, các apps nghe nhạc online để chưng thôi à? Bạn có vẻ gần giống vợ bạn rồi. Bỏ chục chai mua 1 món đồ mà ko biết cách bắt nó phục vụ mình!
tối ngày cứ flash flash.nếu thích flash thì lúc đầu xài android đi wa IOS làm gì
lukhanh
TÍCH CỰC
13 năm
Người ta nói cũng đúng thôi,bác thích flash thì bác chọn iOS làm gì, ko lẽ trước khi mua hàng bác ko tìm hiểu tính năng sp, mà cứ quăng tiền mua lấy tiếng. Chơi với flash cứ như ôm hòn núi, nặng vô bờ bến, trong khi giao thức tiên tiến HTML5 tiên tiến đc apple sử dụng.
Nếu thích flash cứ quăng ra chém 1 chú androi về, xem thử hiệu năng flash thế nào.
hình như bạn ko thích mình thì phải.uhm mình nói vậy đó xem có ai vô ném đá mình hay là ném đá bạn ^_^ ở trong mục ipad này ai ko biết mình.xem ai bị ăn đá kiến thức ios bao nhiêu mà hãnh diễn cho người khác là bựa nhỉ
Ko bít phải hỏi , mún giỏi phải học .
Có tiền mua ipad k lẽ bác k có 1 con laptop
Dùng laptop mà flash tha hộ
Flash chi trên 1 cái tablet
Tablet là giải trí , cần gì phải biến nó thành 1 cái laptop
Game flash hay xem flash quá thừa , trong khi apps thì đầy rẫy ra
Tốt nhất search rồi hỏi ....
Nghe nhạc online thì kiếm app Vietpop 2.5 mà xài, nghe online, down về nghe offline lun, chịu khó kiếm file .ipa cài vì hình như trên appstore (free) đã gỡ xuống rùi thì phải! Ke ke........ 🆒
Cài Zing chạy RetinaPad x2 đâu có vỡ bạn
app ZING cho ipad có mà sao lại xài app cho iphone ^_^
Hờ hờ mình down bản đó về nhưng cứ lỗi liên tục nên xài tạm Zing phone
cơ mà cái apptrack củ chuối.cái app zing xịn cho ipad trên apptrack ko có mới tức ^_^
các bác nghỉ đi laptop cùi cùi chạy flash còn giựt huống cho ipad bao nhiêu mà đòi flash bác thử xách android xem lướt web có mượt ko
quynkxink
TÍCH CỰC
13 năm
ipad2 dùng puffin chạy ngon lành bạn nhé, hơi giật tí tẹo thôi, ko ảnh hưởng
sao mình cài vào nghe nhạc trẻ mà cứ như dj remix thế nhỉ .
lý do mạng nhà bạn chuối quá rãnh add yhaoo tớ tới mở pufin chơi flash cho coi nè.ko phê ko ăn tiền ^_^ còn vụ zingmp3 thì có app dành riêng cho ipad.thích show luôn cho xem
quynkxink
TÍCH CỰC
13 năm
bạn thử nghe ở một số trang có tốc độ đường truyền tốt như zing sẽ thấy rất mượt kể cả xem clip
vubaotrung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thử hỏi có bác nào ko muốn ipad có đa nhiệm và chạy ngon cả flash ko. Nhu cầu của mỗi người luôn thay đổi và luôn tăng lên từng ngày. Thế nên ngta hỏi, ko biết or ko giải quyết đc thì đừng có trả lời cái kiểu thích flash thì dùng ipad làm j.
Ps: Kết nhất cái Lý do: Thích thì del thôi của cuhiep :d
Apple không hỗ trợ flash là có nguyên nhân hẳn hoi chứ tích hợp vào mấy hồi. Sài iphone hay ipad thì chịu khó vậy thui. Cũng có một số phần mềm hỗ trợ kết quả cũng khả quan như : puffin hoặc skyfile
Bỏ tiền ra mà mua

www.diễnđànapple.vn
anh thì có rồi ko cần mua nữa.sao cứ thích chọc vô chuyện người khác vậy em ^^ gì chư đối với anh app anh ko thiếu tại anh nói lă trên apptrack ko có cái đó ch71 có nói gì đến chuyện mua gì đây
giải pháp đay nè pm ISWIFTER . chơi đc game me.zing và game facebook lun , lưu ý đây là version 3.0 mới dc free nha các bác đừng dại up lên là tốn phí đấy . các bác thấy hay thank jup e cái
:pthank:giggle::running:
lukhanh
TÍCH CỰC
13 năm
Mình đã từng install ISWIFTER nhưng mình ko biết cách chơi các game đó chỗ nào, bạn hướng dẫn kĩ tý.
Mình thấy nếu ko mún cài wb khác ngoài safari thì mình nghe nhạc trên zing = địa chỉ mp3.m.zing.vn địa chỉ web di động ấy. Chứ nếu đã chọn ios thì đừng nghĩ đến flash. Mình thấy duyệt web trên android cũng ko đc mượt lắm
thang_a14
TÍCH CỰC
12 năm
Đã test game zing trên tab 10.1 lag tung chảo
flash trên android chủ yếu để nghe nhạc trực tuyến chứ chơi hay xem video na8ngj thì thêm ói máu thôi cà giật cà giật vì em xài tab10 rồi nên có kinh nghiệm
dohoa911
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thật sự không thấy hứng thú khi coi phim, nghe nhạc bằng flash. Việc lưu luyến flash bây giờ chỉ dành cho những công việc mà duyệt trên pc, làm intro quảng cáo, tester chi những trang game. Mà đã nói đến đó thì là ngồi máy tính cho rồi , table không cần flash nữa, nhiều trang làm banner quảng cáo flash k tốt giờ vô bằng pc còn cash loạn lên, tệ thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019