Flash N9 dễ dàng hơn với Flash4ever

soleil14
15/12/2011 18:10Phản hồi: 430
430 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rose_hong
ĐẠI BÀNG
11 năm
ban nhan vao link minh post luc 8:38 h nhe. nhan vao acept sau do tim winflasher 3.12.exe de tai. minh vua thu lai xong van duoc.

ban noi meamo-easy flash co san trongo C sao. copy vao o C chay run admini nhe.
@rose_hong meamo-easy flash co san trong o C roi chi viec chay run admin thoi sao ban. nhan chuot phai y' j?
rose_hong
ĐẠI BÀNG
11 năm
khong can nokia link
rose_hong
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhap chuot phai vao chon run adminitration se hien ra cai cua so nay.
@rose_hong minh ko hieu.? cau lam the nao dc ra kai anh nay?
rose_hong
ĐẠI BÀNG
11 năm
cai cua so co: Chon file FW
Chon file EMMC ay nhe.
@rose_hong sao chon ca 2 file ak?
@rose_hong Lam sao vuot duoc noi nay the ban
hehe. cuoi cung minh cung flash duoc roi. rat cam on cong dong tinhte dac biet la ae trong mêgo da tan tinh giup do. sau nay nghich em no thoa mai ko phai no nua~
rose_hong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@takashu95 chuc mung nhe. minh tuong ban du
@rose_hong hx. ban cho minh phen ban ko phu hop vs pr1.3 minh tai ban phu hop vs pr1.3 kai ngon luon!
rose_hong
ĐẠI BÀNG
11 năm
du...a minh.
thienchay
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bạn cho mình hỏi là sao mình dùng Navifirm nhưng không truy cập vào trang chủ của Nokia được , mình đang cần kiếm 2 cái file FW & eMMC để Flash lại N9 của mình .
Navifirm toàn báo lỗi " Service Specific Exception : com.nokia.posti.sever.caresuite.webservice.Unauthorized Fault "

Bạn nào cò thể cho mình xin cái đường link để download 2 file FW và eMMC với , N9 mình màu Cyan 16Gb
xin chân thành cám ơn
leetuan1503
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy e chạy win 8 64 bit mở flasher lên xg chợp tắt ko flash dc, có bác nào ở nha trang flash dc ko chỉ giáo giúp e với ah
Các bác giúp với flash mãi mà ko dc, nó cứ báo cái file FW bị lỗi mặc dù đã tải đúng 3lan rồi, máy e màu đen bản 64G! Nhân tiện có ai biết sủa lại cái màn hinh menu cam lè ko ( nghịch Qtwaek) làm đủ cách mà chả hết, flash lại mà cũng điên tiết nữa:mad::mad::mad:
Không biết Win 8 32bit có hỗ trợ cái này không mấy bác??
lần trc flash đc roài,bjo lâu mí flash lại ko hỉu sao ko flash đc nnó chỉ nháy lên cái rùi mất là sao các bác nhỉ
mà có cần down hết các file trong Firm ko nhỉ,hay down 2 cái emms với cái fw là đc nhỉ
có ai giúp mình flash n9 vs , mình ỡ thũ đức,
gúip em vs ẹm bị lỗi này ạ cần lắm ạ[​IMG]
minh bi 1 cai may ko nho mat khau can chay lai ban nao giup voi minh chay toan bi loi cai flash
Gio minh lai bi Failed to flash Images la sao nhi May em mau den 64g
@nguyenngocanh_89 bac lien he qua fb cho em di
thangkl87
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mihvuong bạn có thể teaview flash giúp mình không ? hoặc cho mình xin link winflasher
bạn có thể chỉ chi tiết cách flash này được không
mình đang quan tâm lắm.
có 7 cây mà key sim bị lộn xộn hết rồi, đang đói mà không biết sao
yahoo mình đây nếu bạn cần: dat_tran_2006@yahoo.com
thank bạn đọc tin.
sao em đao nó báo là tệp độc hại không đao được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095