Fleshlight Launch: sản phẩm "tự sướng" công nghệ cao phục vụ nhu cầu của đội FA

Hassler
14/1/2018 12:39Phản hồi: 105
Fleshlight Launch: sản phẩm "tự sướng" công nghệ cao phục vụ nhu cầu của đội FA
Ở chính CES nơi các công nghệ phổ biến được giới thiệu dồn dập thì có những công nghệ chỉ dành cho 18+ cũng len lỏi vào giới thiệu tại đây. Fleshlight Launch là 1 trong số đó, đây là 1 dạng âm đạo nhân tạo, được nâng cấp với nhiều chiêu trò giúp cho người dùng có thể được thỏa mãn hơn với kết nối bluetooth kết nối với điện thoại thông minh giúp mở rộng thêm các chế độ khác nhau.

Thiết kế theo đánh giá là khá giống khẩu súng đeo vào tay trong trò chơi Rockman kinh điển hồi nhỏ, nhìn khá là pro và sành điệu :p, nếu chỉ nhìn qua thì chắc chả mấy ai nghĩ nó là cái "đó". Thậm chí còn có thể để làm đồ trang trí cho phòng ngủ cũng đem lại 1 phong cách khá là hiện đại 😁.

Thiết bị có 2 chế độ hoạt động

Thủ công: đơn giản là bật máy lên để máy tự chuyển động lên xuống, với kích cỡ như vậy chắc sẽ phải dùng 2 tay để "sử dụng" thiết bị. tốc độ di chuyển có thể lên tới 180 nhịp 1 phút, và cả khả năng chỉnh nhịp dài hay ngắn.

Kết nối & đồng bộ: đây mới là sự khác biệt của thiết bị, khi mua máy bạn sẽ được cung cấp tài khoản của hãng, với các bộ phim nóng bỏng có sẵn mã QR để tải về điện thoại. Sau đó bạn kết nối bluetooth với thiết bị và xem những bộ phim được tải về trên trang web của hãng, thiết bị sẽ tự động điều chỉnh tốc độ và nhịp điệu theo từng đoạn phim bạn đang xem :p. Thêm nữa, dựa trên các nền tảng đang có sẵn có thể giúp 2 người thuộc diện yêu xa mà muốn có cảm giác gần gũi với người yêu của mình.

Việc quan hệ theo cách tự nhiên dĩ nhiên luôn là điều tốt nhất, tuy nhiên không phải ai cũng có bạn tình để cùng chia sẻ và cùng thỏa mãn lẫn nhau. Vậy nên việc có những thiết bị đạt đủ các tiêu chuẩn an toàn cần thiết để giúp giải tỏa nhu cầu cơ bản của con người cũng là điều nên có. Dù gì chăng nữa việc DIY như vầy vẫn an toàn hơn rất nhiều so với việc đi mua dâm ở ngoài.
Sản phẩm đang trong các bước hoàn thiện cuối cùng và nhà sản xuất dự kiến sẽ bán ra với giá khoảng 200USD.
Các bạn có thể xem hướng dẫn sử dụng tại đây.
Nếu có khả năng tài chính thì bạn có định mua không? :p

Tham khảo Kiiroo
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích rồi đó , ko FA nhưng chắc phải sắm 1 cái
@luoncogang88 bao giờ cáp quang mới truyền đc "tung trình" nhể
@luoncogang88 Cái này nếu mod tinh tế có thì sẽ " trên cu " hả?
@tony le =)) chuẩn , hahaha
@luoncogang88 Hóng bài Cảnh báo sản phẩm tự ấy bị hack người dùng bị " tan nát " =))
djminhtuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
CES hay XES vậy nhỉ :v
thinguyenkt
ĐẠI BÀNG
6 năm
200$ tính ra cũng rẻ mà dùng được nhiều lần. Mình mà chưa có vợ cũng sẽ ..................không mua. 😁
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
6 năm
@linhsonnguyen Chào đồng dâm !
johnny8384
TÍCH CỰC
6 năm
Cái này cho nam vậy có cái cho nữ ko? Ví dụ 2 đứa ở xa nhau thì có thể kết nối Internet đồng bộ cho nó giống khi thật ấy!
@johnny8384 dành cho nữ thì đã có dildo 😆, bác cứ giả vờ
Đợi tinh tế trên chim! Mà chắc chắn cái món này cấm ở Việt Nam vì “phạm thuần phong mĩ tục” thuộc nhóm “văn hoá phẩm đồi truỵ” nhé!Mà thiệt sự là éo biết chuẩn thuần phong mĩ tục của chúng nó là cái cún gì luôn.
@ptp49 Ở VN đâu có cấm bán sextoy đâu.
dungluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@AZwarrior Ko cấm bán nhưng cấm nhập khẩu (tức là ko cho xuất hóa đơn VAT) nha bạn, đồ cá nhân thì may ra cho qua nếu ít. Còn bán nhan nhản ngoài chợ chủ yếu là hàng tiểu ngạch đó.
minhduchp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dungluu ông làm ngành Xnk ko mà biết nó ko cho nk vậy??? xin thưa nhập bt nhé, Hs code đàng hoàng
dungluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhduchp Cho xin mã hs code nào.
MrXoay84
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vậy là đến lúc làm ra dụng cụ thay đôi tay bao năm nay rôi. Cơ mà lúc xem phim ấy lỡ ra trước fim thì máy nó có auto dừng ko hay vẫn ....
ufdb
CAO CẤP
6 năm
@MrXoay84 sọc tiếp cho teo luôn, haha !!
Chủ đề hot gớm. Hihi... Phải nói là ý tưởng hay. Sau này thêm AR với VR vô nữa có khi còn hơn thật ấy không chừng. Haha..,
hacklife
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyencong1411 Nó có VR đó bác.
Cuhiep sẽ sớm có bài trên ...trim thiết bị này cho xem
RIM
CAO CẤP
6 năm
Tinh tế làm bài "trên tay" rồi tặng lại anh em cái này thôi nhỉ ;)
@RIM Đã trên chim rồi còn tặng lại =)) ông lấy mà xài , sida chết bà nha
RIM
CAO CẤP
6 năm
@luoncogang88 sợ thế nên tôi mới bảo mod trên tay thôi mà :p
So tính năng với Tenga thì 200$ là quá rẻ.
1 sản phẩm bệnh hoạn, không nên đưa lên Tinhte.
@A to Z Mới vượt thời gian từ thế kỷ bao nhiêu tới năm 2018 đấy đồng chí =))
@A to Z ông này cổ hủ quá, mại dâm thì pháp luật cấm, tự sướng thì bị chửi "bệnh hoạn", FA biết phải làm sao ?
@A to Z Nhu cầu sinh lí cơ bản của con người. Có gì là bệnh hoạn. Đừng nói bác chưa Bh thủ dâm nha. Nếu thật thì bác có thể về sao hoả đc rùi
@A to Z móa đúng là tào lao. Công nghệ thì làm sao cái nào bệnh cái nào hoạn. Có cung là có cầu. Không muốn commnet nhưng cũng phải cố vô để xin lỗi chửi bác 1 phát.
quanghuyhup
ĐẠI BÀNG
6 năm
kiểu thêm cái kính VR nữa thì ngon 😆
k ăn thua , đi check thích hơn 😃
Mitunited12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bỗng tự rưng nhớ đến câu thơ của nhà thơ Hoàng Trung Thông

Bàn Tay Ta làm Nên Tất Cả ... 😆
xversion1
TÍCH CỰC
6 năm
Klq chứ em thấy dạo này chất lượng phim ảnh kém quá, buồn! Ko biết phim của hãng thì thế nào có khá hơn không. Có bác nào có bộ nào chất lượng giới thiệu cái coi.
conb
TÍCH CỰC
6 năm
@xversion1 E giờ coi của amater tự quay bác ạ, cho nó thật, film giờ nhàm rồi.
@xversion1 Em này chỉ có duy nhất đoạn video 30-40 phút này thôi :rolleyes:
trước em tải cả bộ phim cuối cùng cắt mỗi đoạn của em này để dành ;)
xversion1
TÍCH CỰC
6 năm
@traithanhnam90 Nếu bản 27' thì em cũng đang có, nhưng câu chuyện chưa đi đến đâu. Chắc chắn là phải có bản full chứ.
@xversion1 không có bác à, nó sang em khác :oops:
nienhv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Những phát minh mà mình chưa từng nghĩ tới ! Nhưng mà là sản phẩm tuyệt vời đấy.
@nienhv Nhiều trung tâm mua sắm của nhật có những gian hàng ntn mà mình chưa Bh đi vào đó. Chắc thú dị lắm. Ahihi
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nam03021vn12 sao bác ko đi, đi có sao đâu, sextoy bán tràn lang mà, bữa shipper nói: trời ơi anh ơi, em giao hàng toàn sextoy cho mấy bà, mấy đứa loi nhoi nhiều lắm. kakaka. Đừng nói con gái không có hứng nhé =)))))) nghe xong chỉ biết cười và nhận hàng của mình hâhhah
xyzmen
CAO CẤP
6 năm
bổ sung thêm hai cái "bầu..." để hai tay hoạt động, kèm theo âm thanh nữa thì ngon...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019