Flycam Giá Tốt Cho Người Mới Bắt Đầu - MJX Mew 4 - 1
ThanhDao278
2 nămBình luận: 18
Flycam đang dần chở thành món đồ chơi được nhiều người quan tâm, đặc biết là những người đam mê quay phim, chụp ảnh. Mới đây, ông lớn trong ngành Flycam MJX vừa giới thiệu một mẫu Drone mới với tên Mew 4 - 1 mang nhiều nét thiết kế mới và rất nhiều điểm nổi trội giúp nó hoạt động cực kì mượt mà, ổn định. Với thiết kế nhỏ nhẹ hơn chỉ nặng 362g giúp chiếc Drone này sự linh hoạt cũng như tốc độ bay đáng nể.

Chiếc Flycam giá rẻ Mew 4 - 1 lần này được trang bị Camera chất lượng 2K có thể xoay đến 180 độ cùng với Wifi 5G cho tầm bay lên tới hơn 800m. Bạn có thể dễ dàng quay được những thước phim chất lượng và những bức hình nét dễ dàng hơn.

Với viên pin có công suất 2050 mAh giúp thời lượng bay của chiếc Drone này nâng cao đáng kể. Ngoài ra, trên thân của chiếc máy bay không người lái này có thiết kế thêm landing light hỗ trợ sử dụng trong điều kiện tối được tốt nhất.

Để khởi động chiếc Flycam Mew 4 - 1 này, bạn chỉ cần ấn nút nguồn và xoay ngang, dọc 3 lần. Tiếp theo, bạn chỉ cần kết nối chiếc Flycam này với App X-Drone và trải nghiệm nó. Với rất nhiều chế độ bay khác nhau giúp bạn thoải mái trải nghiệm và sáng tạo ra những góc quay độc: chế độ Follow, Orbit (quay quanh 1 điểm), Waypoints (bay theo lộ trình định sẵn),...

Chiếc Flycam MJX Flycam 4 - 1 tuy nhỏ gọn nhưng có tốc độ bay rất kinh ngạc. Với 2 chế độ bay chậm và nhanh dễ dàng thay đổi chỉ với 1 nút bấm.

Em review này không biết điều khiển rồi.
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tranbinh198074 là sao bác ?
@ThanhDao278 Thấy nó bóc hộp thôi mà không thấy bay. Trong clip đó.
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tranbinh198074 Clip bay đây nha bác, bao chất luôn
Em này giá rổ thế nào cụ
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Osmopure Em này đang bán giá 3.690.000 nha bác.
@ThanhDao278 bay đc quay đc, giá này chắc ko nên đòi hỏi gì về chất lượng.
em nghĩ vậy đúng ko Thớt ei?
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@brightway79 đúng rùi bác ơi, mà con này nghe bảo hãng chuẩn bị nâng cấp camera lên 4k đó bác ơi
Bay ngon, có camera là hơi tệ.
@tranbinh198074 So với xiaomi chắc kém hơn cụ nhit
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Osmopure con này quá chất cho ae tập bay rồi, pin khỏe, bay nhanh, ổn định, camera 2k
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tranbinh198074 Hãng MJX chuẩn bị nâng cấp camera của con này lên 4k đó bác ơi 😁 Mình đang hóng nè
zick91
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ủa cho em hỏi giá với
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@zick91 Chờ ra bản nâng cấp camera 4k đi bác ơi
nguoila_87
TÍCH CỰC
2 năm
Mấy con dưới 5tr đều méo hình nặng - thôi đi ra
ThanhDao278
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nguoila_87 Chuẩn bị nhận bản nâng cấp camera 4k nha bác, hình ảnh khỏi bàn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019