Ford Ranger 2022 mở bán tại Việt Nam: Khởi điểm từ 659 triệu đồng, tháng 9 giao xe
thanhtung6868
2 thángBình luận: 144
TonyHuang
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Các bác cho hỏi 4x2 AT ổn ko ạ?
thecat
ĐẠI BÀNG
một tháng
@TonyHuang Nếu không trèo rừng, lội suối, công trình bình thường thì 4x2 AT quá ổn!
Không cần thiết đu theo 4x4 làm gì cho tốn nhiêu liệu, mà có khi mua về cũng chả mấy khi dùng, toàn đi cảnh.
Ranger XLS 2.0L 4x4 AT: 756.000.000 VND
Ranger XLT 2.0L 4x4 AT: 830.000.000 VND
Xin hỏi 2 phiên bản này khác nhau chỗ nào ngoài chữ S & T mà giá lại chênh nhau gần 100 củ vậy ?
@Doan Dai Hiep 1 con 2 cầu, 1con 1 cầu ngoài ra option khác nữa
@Doan Dai Hiep động cơ như nhau, XLT mâm to hơn, chỉnh điện, đèn Led, auto nhiều hơn (gạt mưa, đèn…)
Raptor muôn năm 😃
🤔 giá con này không có gì kinh khủng mà sao nhiều người lái cảm giác khệnh thế nhỉ? Hay do ngồi cao hơn nên thế.
thecat
ĐẠI BÀNG
một tháng
@TheReap chưa có ông lái bán tải nào có cảm giác khệnh cả đồng chí ợ!
@thecat Xời bác lại không biết rồi. Nội thành t đi hết hất cằm còn dí hẳn xe vào đầu xe t. Không hiểu con gì nó nhập mà gặp FR hổ báo nhiều vãi.
@TheReap Chắc bác sống ngoài bắc nên mới lấy chiếc xe ra để thể hiện bản than như thế
@pvtq9 Bác lại lôi ngoài Bắc với trong Nam ra rồi. Ko hay tẹo nào
@TheReap Hội lái xe thường hay nói ông lái xe và "thằng bán tải" đủ hiểu bọn nó bố láo, kệ mình xe cao, ko có gì để hỏng, thân vỏ như xe tải nên hay lấn làn chèn ép các xe con để cướp đường. Ko phải nói tất cả các bác bán tải chuẩn chỉ nhưng đa số bọn nó đều thế, đi rất ức chế.
Xe đẹp nhưng về khoản chở đồ thì kém Hilux, leo đồi cũng k bằng
Giá ở quê thì làm con này rồi. Ở SG nhà không đủ rộng để nhét con này vô đành đi em fadil nhỏ xinh vậy
Nam tính, mạnh mẽ. Có option màu hường ko các bác?
@kanijohn về wrap, thiệt hại tầm 15 củ
Nhà mình ngay cạnh nhà máy Ford, mấy tuần trước thấy họ đem con này ra chạy thử trong khu đấy r, mặc dù dán kín mít nhưng nhìn cặp đèn phát là mê luôn
nilt02
ĐẠI BÀNG
một tháng
không biết bản này côn có sâu và nặng như đời 2016 không. Chứ nếu các bác đi đô thị thì mỏi chân lắm
Ông nào chạy con này rồi xác nhận giùm có thật nó yếu hơn Colorado không?
@Wolfrain Yếu hơn chút nhưng êm hơn nhiều.
@Wolfrain Ranger tiện nghi hơn hẳn, colorado dc cái đề từ xa, chứ k bằng, dc cái khỏe hơn thôi.
xlt turbo đơn thì tệ quá, ghế nỉ, ko chỉnh điện mới gê
Ngon....
Rip đối thủ của ranger rồi =)) cơ mà thiếu hình đi Cafe dạo phố kìa Ford ơi =))
giá này với chất lượng của Ford thì giết hết rồi
đức Dua thì lại làm dua... tính mua con xls 4x4, qua năm có body kit raptor 2023 thì mua add vô, độ cái phuộc sau và ghế điện sau, bộ mâm lốp là ngon lành hehe
Đẹp và chất quá....
Xe thì đẹp cả trong lẫn ngoài. Nhưng vẫn lỗi chảy dầu, hậu mãi vẫn tệ, giờ lại thêm vụ hay bị trộm đồ nữa. Tôi thì vẫn thích triton và hilux.
Ok của anh lạc 50 trệu
dàn đèn mới đẹp nè
Phần đầu xe thiết kế ấn tượng quá. Kiểu này Ranger lại tiếp tục dẫn đầu phân khúc rồi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019