Foursquare cho Blackberry đã hỗ trợ NFC, tải về nhanh nào anh em
cuhiep
9 nămBình luận: 80

Phiên bản Foursquare NFC cho BlackBerry vừa được đưa lên App World. Anh em dùng Blackberry với NFC như 9900, 9930, 9380... hãy tải về và trải nghiệm nhé. Trên cánh cổng vào cafe Tinh Tế có gắn một tag NFC dùng cho việc check in Foursquare, anh em đi ngang qua và chạm vào một cái để thấy điều kì diệu. Ngoài NFC ra thì hệ thống thông báo trong phiên bản mới nâng cấp để hoạt động chung với hệ thống thông báo tuyệt vời của BlackBerry. Định vị GPS trên Foursquare cũng được thay đổi để hoạt động tốt hơn, nhanh hơn. Mời anh em thử từ Appworld.

Foursquare là mạng xã hội theo địa điểm mạnh nhất hiện nay. Với Foursquare chúng ta có thể dễ dàng chia sẻ với người thân của chúng ta về các địa điểm chúng ta đến và nhiều tiện ích khác liên quan đến địa điểm. Foursquare có liên kết với Facebook, Twitter nên việc chia sẻ còn dễ dàng và rộng hơn bất cứ dịch vụ nào khác.

Ảnh: N4BB,
Cám ơn Keeper đã thông báo.
kevin1510
TÍCH CỰC
9 năm
Hic, vừa bán 9900 xog thì lại có update hấp dẫn, bùn thế
justar1989
ĐẠI BÀNG
9 năm
9900- nguy hiểm.😁
ng0n nhé rim.............
9900 có lẽ là siêu phẩm đình đám nhất nhì của RIM, có thể sáng ngang cùng 8700 về độ đình đám ấy nhỉ ;))
9780 chắc không dùng được bác nhỉ. haiz
@nevermind4664 9780 đâu có NFC đâu bác 😁
ttuanphuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
9100 có dùng được không các bác😁
@ttuanphuong ko bác ơi ;))
Dạo này thấy RIM nâng cấp liên tục nhỉ, update để tự sướng coi, ra lễ lê cafe tinhte check cái xem
hehehe vậy phải mua con máy có OS7 àh 😔
prin77
CAO CẤP
9 năm
@Nguyễn Tuấn Quang Ơ thế bác học tiếng nhật à..trước tôi cũng định tự học mà không nổi.chỉ biết chào buổi sang trưa tối,chúc ăn ngon ngủ ngon với ghép vài câu hơn giản thôi.watashi wa Prin ..=))..giờ thì chỉ học english.
@prin77 Hehe, bạn nên học trung tâm cho vui, có vui thì học mới vô. vài câu đơn giản của tiếng nhật
-Chào buổi sáng: Ohaiyo Gozaimasu( chử masu đọc nhanh là mas)
-chào buổi trưa và chiều: konnichiwa( quá quen rùi nhỉ ;)) )
-Chào buổi tối: konbanwa.
-Chúc ngủ ngon: oyasuminasai
-Mơ đẹp: amai yume
-Khoẻ ko?: O genki desuka?
@prin77 im hả bác? mấy con Sharp vs sortbank đầy con có nfc mà
prin77
CAO CẤP
9 năm
@Lg Optimus One Bên nhật ng ta nfc cả 7 năm trước rồi...ý là bên đó chỉ quan tâm nội địa chứ không bon chen nhiều san quốc tế.bên đó cả nền công nghiệp tiến bộ nhưng cách biệt với bên ngoài đấy.
tại sao minh lại muốn nguoi khác biết mình đang ở đâu nhỉ, hy vọng cô bồ ko gắn môt cái tag iở cửa va bắt mình check in hik
thương hiệu mà
bun that...ko dung dk rui
đơn giản BB là vô đối, xét về công nghệ thì đúng là BB vẫn chưa có đối thủ
tuanthat
TÍCH CỰC
9 năm
@rain.bow hihiii... xuống đi bác ơi, trên đó gió to lắm!
@rain.bow thôi thôi rain.bow thôi 😆
allin0n3
TÍCH CỰC
9 năm
@rain.bow BB tốt, hay, nhưng cũng ko nên tự huyễn hoặc bản thân mình quá như thế bác ợ, ở thời đại công nghệ hiện nay, Rim đang dần bị các tập đoàn khác bỏ lại phía sau đó bác
AndyTran85
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rain.bow có mùi nguy hiểm :|
Ko có 99 mà thử
ducminh60
TÍCH CỰC
9 năm
Nói năng liều lĩnh thật đấy .......!
NFC đang ngày càng phổ biến 😁
sao không có cho Béo. buồn ghê.
Foursquare dịch ra tiếng Việt là: "Lạy ông con ở bụi này" có phải không các bác?
@vuidoi với bác nào có vợ thui, còn với e chưa vợ thì đồng nghĩa =a ko đi lang thang, ko đi bụi đời 😆
Chúc mừng bb!!!
ultratrung
TÍCH CỰC
9 năm
nói thật em chỉ thấy siêu phẩm 8700 của Rim là vô đối thôi 😆, mấy mẫu khác chỉ ở mức bình thường.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019