FPSEce v0.10 - Giả lập Playstation 1 trên Window Mobile và bộ sưu tập

poisonpure
29/12/2009 6:32Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

voiduoidai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hướng dẫn cho i900 chạm screen ko làm giảm fps

Sau khi lùng sục trên mạng mình tìm được cách chạm màn hình mà ko làm giảm tốc độ các bạn có SAMSUNG I900 mới làm máy khác mình chưa thử :

Các bạn dùng phần mềm Registry Editor mở lên chọn Prcesses
Tìm ứng dụng tên gwes.exe giữ đến khi hiện bảng chọn details
Tiếp theo tìm thread bên dưới rất nhiều dòng mà có số đi cùng bên phải nó có 3 số
Hãy giữ đến khi hiện set priority chọn và chỉnh thành normal thì 3 số lúc đó sẽ thành 251
Làm tương tự với các số còn lại ( lưu ý tất cả phải đổi thành 251 )
xong thì tận hưởng thôi . Sorry mình hiện giờ ko thể post hình lên sau này sẻ có .
BẠN NÀO THẤY HAY THÌ THANK NHA ............!
chao ban
cho minh hoi phan download tren vi deo cua ban o dau
minh rat thich choi gmae do
cam on ban nhe
I900 của mình khi chơi toàn màn hình thì không thấy nút thoát,có ai hướng dẫn mình cách khắc phục với.
Thank!
sao em cai ban 0.9.5 thi chay dc ma ban 0.10 lai ko chay dc
rockboys
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bác nhiều. Nhiều game hay quá. Bác thật giỏi.
có ai giúp ko zo? bác chủ đâu rui heo?
load bios là load gì vậy bác .... em ko hieu
voiduoidai
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn tải bản này về rồiii chiến thôi ............................! :http://megaupload.com/?d=9AQWLBJP có zi thì nhắn tin mình số này nha 01685705040 mình sẽ giúp hết mình.(rảnh từ 18h - 00h pm )
mình đả thử cài bản fpsece 011.cab rui nhung vẩn ko được ! vào cài rồi nhưng đến khi chạy file SCPH1001.BIN thì máy đen cả màn hình rồi thoát ra màn hình chính ! giúp em với em dùng máy Cingular 8525 chạy rom 6.5
up.............................
voiduoidai
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn nhắn tin đi mình ko thường xuyên lên forum đâu .
Bạn nêu rõ cấu hình của máy thì mình mới giúp được chứ .

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

có vẻ máy bạn cấu hình wá yếu nên ko chạy được bạn nên nén file iso lại hoặc chỉ lại các thông số trên config.exe nha . Còn kô được thì chia buồn với bạn do cấu hình của máy bạn yếu nên phải chịu thui . Nghe nói con B960 của F mobile CPU cũng chừng 400MHz mà chạy được đấy thôi bạn sang bên thảo luân của B960 mà tìm hiểu nha . ByeEEEEEEEEEEEEEEEEE
Mình không tải file SCPH1001.BIN đc, bạn fix line lại dùm nhe!
dracula1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
up
SCPH1001.bin ko tải được
dung roi file bin hong link rui
link game die het roi
erosruakon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi up lai game Hokuto no Ken Seiki Matsukyu Seishi Densetsu dùm mình đi. Thanks....
bavapen9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhiều game hay nhưng mà link die hết roài. có pro nào giúp cải thiện hem?/ Thank!
link die rùi bác ơi bác nào post hộ lên mediafire hộ cái thank các bác
up lai đi
đề nghị sửa lại link này gấp :
  • Chép file SCPH1001.BIN(tải tại đây) sau đó chép vào thư mục BIOS trong thư mục FPSEce trên điện thoại.
  • sửa luôn mấy cái link down game nữa. tốn cả buổi mà không có tải được trò nào cả . hỏi có buồn không😔
voiduoidai
ĐẠI BÀNG
12 năm
sory vì để các bạn đợi lâu mình đã tìm được bản khác đây :http://uploading.com/files/45fae58d/FC_0.11S.zip/
NẾU THẤY CÓ ÍCH THÌ THANK DÙM MÌNH NHA CÁC BẠN .(^_^)!!!!!!!!!
@voiduoidai link này khó down đấy , thank bác
supergoofy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@voiduoidai mình dùng bản free thì chạy good, nhưng ko có đa điểm, game đối kháng chán quá, còn bản này của bạn thì chạy cái nó thoát ra, chép iso vào nó chẳng nhận luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019