FPT Shop khuyến mãi HD2 cho thành viên Tinh Tế

sonlazio
21/11/2009 11:19Phản hồi: 1.607
1.607 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiện tại mình có 2 em Leo vì 2 bạn ko lấy nữa.Bạn nào có nhu cầu thì gọi cho mình.Hix hôm trươc nhiều bạn gọi cho mình để mua nhưng mình lỡ rút sim ra khỏi máy nên số dthoai mất tiu hết,ko liên lạc lại dc vì chưa kịp lưu.Hix:sorry8bj:
VXQ
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ok, mình đã book được 1 em Leo để nhập hội, mong các bác cho em 1 chân member :")
Mình có Em LEO lấy hàng đợt 2 của YẾN.Mua về chỉ vọc và xài vietmap là chính,chả gọi giết cho ai vì có nhiều máy,Cãm thấy ko hợp với em nó nữa và cũng định nghĩ chơi đồ HI_TECH luôn.Ai có nhã hứng cưới em nó,cứ alo.Em đó đang ở tình trạng ko ai sờ mó vì mình bận thi.0987988843
choy` ui!sao mờ chia tay sớm thế :p
jockey0612
ĐẠI BÀNG
14 năm
ai đang muốn rước e leo mà kinh phí hơi hạn hẹp 1 tí thì có cơ hội rồi kìa 😃
Chỉ là ko có nhiều thời gian chiều chuộng em nó,cứ để trong bao da vậy cũng chán.Ra đường lâu lâu rút ra xem mình đang ở đâu.Chứ cũng ko thích dùng em nó để nghe gọi.
nguyenvu323
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhỏ tuổi nghiền 2tech cũng gay thật 😔
Các bạn ơi mình đang phân vân giữa hd2 và n900 cái nào dc hơn ah.xin ae cho biey61 ý kiến ah
Tuỳ vào nhu cầu sử dụng của bác thôi, N900 hơn HD2 ở cái bàn phím vật lý khá tốt, còn lại thì...hehe...thua nhiều hơn 😁
mình up lên đỡ nhớ 😁
hok lẽ mình ế HD2 sao!dù mình hết hàng rồi :D
acrox84
ĐẠI BÀNG
14 năm
bán hàng cho Cty m à ít thấy ai tích cực như yen, up giùm luôn phát 😁
denzon
ĐẠI BÀNG
14 năm
dạo này hết km rồi, không còn trông mong gì ... hic hic....
young_lido
ĐẠI BÀNG
14 năm
e nghe giang hồ đồn đại la htc có pin hd2 chính hãng 2200 mA phải ko ah? ko bit tin này có chính xác ko?
Qua tết mua HD2 có khuyến mại gi ko?
ss chưa nghe dzụ này pé ui!:rolleyes:

giảm 400,000 trên giá máy đó bạn ạ :p
Giảm 400 là còn lại 15.5tr phải không? Khi mua có đc tặng thêm gì nữa không?
giá máy là 15,850,000 giảm thêm 400,000 đó bạn 😁
mua đi bác ạ..đừng lăn tăn..mua xong bảo đảm bác sẽ thấy tiền mình bỏ ra đáng giá với chú Leo này..nếu đặc biệt yêu thích Winmo thì chú này có vẻ là đỉnh nhất trong suốt 1 thời gian dài đó..ko sợ tụt hậu đâu..từ ngày em mua Leo tới giờ vẫn chưa hề giảm sút sự sung sướng dìa em nó..ngoại hình đẹp sang và rất manly..🆒..cấu hình mạnh lướt web cực nhanh và ổn định..màn hình cảm ứng rất nhạy..sài ko sợ bị hư cảm ứng vì phải ấn mạnh..em nó nó rất nghe lời cho dù mình có mở bao nhiu ứng dụng đi nữa..ko hề treo máy..và còn nhìu nữa...^^
Pin ko phải còn là vấn đề gì to tát nữa..canh chỉnh chút xíu hoặc cài vài pm tắt mấy ứng ko dụng cần thiết đi thì dư sức chơi hơn 1 ngày...:yes4lo:...:laugh8kb:
Vậy là còn 15,450,00 à, rẻ hơn ở Cần Thơ đó. Now mới để dành đc có 13tr à, để qua tết đc lì xì thêm rồi khăn gối lên Sài Gòn mua ln, sẳn tiện kiếm vài món phụ kiện xài chơi. Địa chỉ này FPT 147 Hai Bà Trưng Q3 phải ko bạn Yen?
Mình nghe nói tai nghe kem theo máy nghe nhạc dở lắm phải ko? Mình định mua pin dung lượng cao, tai nghe Bluetooth, tai nghe co dây loại nhét vô tai, 1 bao da xịn. Bạn vui lòng tư vấn cho mình để mình biết cách chon lựa và chuẩn bị tiền ln nha.
Cảm ơn.
Chúc sức khỏe....!
linh phụ kiện bạn cần thì HTC chính hãng ko có như : pin dung lượng cao,bao da xịn,tai nghe Bluetooth....bạn có thể theo dõi vài topic về HD2 trên tinhte,các bạn ý trao đổi về phụ kiện dành cho Hd2 rất nhìu sau khi đã mua máy,bạn hỏi thì các bạn ý cũng rất nhiệt tình trả lời ,bao da thì mua của bạn babybubgbu là ok rùi,vụ pin dung lượng cao thì thấy 1 vài bạn mua ở cửa hàng ngoài với giá 29$ nhưng mình ko bít chất lượng thật sự thế nào,tai nghe Bluetooth mua cũng dễ vì có nhiều loại lựa chọn......
chúc sức khỏe bạn lun nhé!chúc bạn tết dc nhìu lì xì để mua HD2 :p
12/02/2010 HD2 về hàng tiếp tục.Đặt cọc trước sẽ được giảm 400,000 VNĐ.
Giá bán : 15,850,000 VND
songviet
TÍCH CỰC
14 năm
Đặt cọc bi nhiu vây chị Yến. nếu dc CN nì về SG đặt cọc (gom dc 15 c rùi, về nhà xin vợ có thề dc, khỏi ăn tết... hehehe)
đặt cọc 1tr em ui😁...lên sớm nhận lì xì từ fptshop luôn :D
chuachom
ĐẠI BÀNG
14 năm
:sad9cd::sad9cd::sad9cd:Hôm kia bị bọn ác nhập nha lấy mất em Leo và cái Laptop rùi...hic...hic...:no6xn::no6xn::no6xn:
@Yen: 12/2 là có hàng hả Yến? hiện tại mình còn bận công tác ở tỉnh nên ko thể đặt cọc được. dù sao cũng phải ráng sắm lại 1 em để ăn Tết, ko biết Yến có thể bảo lãnh cho mình ko vậy ta?
:sorry8bj::sorry8bj::sorry8bj:ko có vde ji với người quen cũ:laugh8kb:
chia bùn chuachom nhé!:sorry8bj:
tiện thì PM mình số fone liên lạc khi hàng về nhé:laugh8kb:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019