FULL BỘ ANALOG HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ.

17/3/2017 8:33Phản hồi: 3
FULL BỘ ANALOG HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ.
hôm nay mình xin phép share trọn bộ ANALOG của mình bằng một số cách làm đơn giản mà không cần ID APPLE.

Đôi khi bạn vào App Store để tải một ứng dụng nào đó về thiết bị iPhone của mình, chẳng hạn như ứng dụng: Sygic Việt Nam, Analog, VivaVideo Pro,... Nhưng bạn không thể tải được vì đó là những ứng dụng yêu cầu trả phí để tải về. Bạn không có thẻ visa thanh toán hoặc không Jailbreak được iPhone. Bạn phải làm sao để cài đặt những ứng dụng này miễn phí đây????

[Share] Cài đặt trọn bộ Apps Analog và nhiều Apps khác cho iOS
Không sao, vừa qua cộng đồng iFan đã share một bộ cài đặt ứng dụng dạng .ipa để các bạn có thể cài đặt nó, bộ này được share bởi Bùi Giang. Những ứng dụng ở dưới đều an toàn và không có vấn đề gì cả nên các bạn cứ yên tâm cài đặt nhé!

1. Điều kiện cài đặt

1. Bạn phải có một máy tính để cài đặt iTunesiTools về máy tính.

2. Một chiếc iPhone chưa Jailbreak hoặc đã Jailbreak đều có thể cài đặt ứng dụng.

3. Kết nối iPhone với máy tính thông qua cáp USB của iPhone.

4. Tải bộ cài đặt File .ipa về và lựa chọn những ứng dụng nào các bạn cần cài đặt ở link sau:

Fshare: https://www.fshare.vn/folder/1W7Z5HPRHVPM
2. Các bước tiến hành

1. Bạn tải link cài đặt iTunesiTools về và cài đặt iTunes trước sau đó cài đặt iTools. Sau khi cài đặt xong bạn cần khởi động lại máy tính.

Lưu ý: Trong quá trình cài đặt iTunes bạn nên kết nối iPhone vào máy tính thông qua dây USB của sạc.

Quảng cáo

2. Sau khi khởi động lại máy tính, bạn mở iTunes lên và kết nối thiết bị iPhone vào máy tính. Trên iPhone lúc này sẽ yêu cầu xác minh truy cập ở màn hình chính iPhone. Bạn mở iPhone và chọn Tin cậy.

Đợi iTunes nhận dạng thiết bị hoàn tất thì bạn mở bản iTools ra. (Có thể bạn sẽ phải xác minh như ở trên trong bước này)
Nếu màn hình iTools hiển thị như thế này thì bạn hãy kiểm tra lại đã xác nhận Tin cậy ở iPhone hay chưa hoặc thử kết nối lại cổng USB cho máy tính và iPhone.

3. Nếu các bạn đã kết nối thành công iTools. Bạn sẽ được một giao diện như thế này, để bắt đầu cài đặt bạn chọn Apps ở trên menu iTools như hình sau.

Quảng cáo

Tại mục Local Apps các bạn chọn iOS Apps và chọn Add.

Di chuyển đến thư mục .ipa bạn vừa tải về ở trên và chọn Install đợi một lúc để iTools tự động cài đặt.

4. Sau khi tải về hoàn tất, bạn sẽ thấy ứng dụng vừa cài đặt đã nằm ở màn hình chính iPhone.

5. Bạn mở ứng dụng ra và sẽ hiện ô nhập ID Apple của người chia sẻ bộ ipa này.

Nhập ID Apple sau vào:

ID: Coiiosipa@gmail.com
PASS: ADbuigiang84

Lưu ý: Chữ AD ở mật khẩu viết hoa

Chọn OK để hoàn tất cài đặt, tận hưởng thành quả của mình.

Lưu ý: Một số ứng dụng nếu cài đặt xong nhập ID Apple ở trên bị lỗi thì các bạn vào Cài đặt » iTunes & App Store đăng nhập ID ở trên vào sau đó vào App Store tải một ứng dụng nào đó chẳng hạn là sẽ vào được ứng dụng như bình thường nhé!

Cảm ơn Ad Bùi Giang đã chia sẻ bộ .ipa cài đặt ứng dụng này cho iFan.

Chúng tôi đã hướng dẫn các bạn cách cài đặt ứng dụng tốn phí trên App Store bằng iTool và iTunes. Nếu có bất kỳ thắc mắc nào hãy đặt câu hỏi bên dưới.

Chúc bạn thành công!

nguồn: http://www.thanhtrungit.com/2016/12/cai-at-tron-bo-apps-analog-va-nhieu.html

3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã down được, cảm ơn bạn 😁
Bạn ơi xoá dòng pass đi và ghi là vào link sau để lấy pass. Mình cập nhật pass tại link sau
https://www.facebook.com/coiios/posts/256962551314319
Cách tải analog miễn phí https://taphoa.net/cach-tai-analog-mien-phi/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019