Galaxy Note 21 sẽ dùng camera dưới màn hình giống Vsmart Aris Pro?

Duy Luân
4/12/2020 23:18Phản hồi: 77
Galaxy Note 21 sẽ dùng camera dưới màn hình giống Vsmart Aris Pro?

Leaker Cozyplanes nói rằng năm sau Samsung vẫn sẽ ra mắt chiếc Galaxy Note 21, và nó sẽ là chiếc máy đầu tiên của Samsung sử dụng camera dưới màn hình (ngoài ra còn có 1 model dùng màn hình khoét lỗ đang được thử nghiệm). Máy vẫn sẽ ra mắt vào mùa thu, tức khoảng tháng 8 như các năm trước đây. Cách đây không lâu có thông tin cho rằng Samsung sẽ bỏ dòng Note từ năm 2021, nhưng trang ETNews và leaker Cozyplanes lại nói khác.

Hiện nay trên thị trường cũng đã có một số điện thoại dòng camera dưới màn hình. Giải pháp này giúp đảm bảo máy vẫn có camera trước mà không cần đục lỗ nào trên màn hình cả, nó sẽ giúp màn hình trở nên "tràn viền" đúng nghĩa hơn. Anh em chắc sẽ nhớ nhất về Vsmart Aris Pro, một trong những mẫu smartphone đầu tiên trên thế giới dùng công nghệ này.

Nguồn: Twitter
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ndta13
CAO CẤP
3 năm
Vsmart rẻ hơn nhiều nên vẫn ngon, mà thực dụng mà nói mình thấy làm kiểu xoay lật như Asus là chắc ăn nhất 😆
VinhKop
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lekhanhtrung123 find của oppo bác ơi =)))
@ndta13 Điểm yếu của nó là chiếm nhiều không gian trống, mở mấy con flaship ra xem, chả còn chỗ nào để nhét nữa, mỗi năm tăng pin lên đã là vấn đề nan giải rồi.
Đúng, t lấy của oppo làm vd để cm rằng rồi các hãng sẽ bỏ cái camera thò thụt này trên flagship, mà thực tế là con zf6 có cái cam lật lên xuống cũng đã trôi vào dĩ vãng rồi
@ndta13 Nó thô lắm và cũng mau hỏng nếu làm trong mt bụi bặm
ủa hộ nhà Vsmart
see022
CAO CẤP
3 năm
@chungnguyen.longan Ủng hộ bằng miệng hả bác ?
@see022 Người ta ủng hộ sao thì cũng phải khai báo à 😏
Vsmart đi trước cả về thiết kế
Mr_Khuyen
TÍCH CỰC
3 năm
@Pham Van Duy CA Đúng rồi. Khuyên các bạn nên dùng vsmart hoặc iphone thoii
@Mr_Khuyen Đúng!
1 là xài hàng nội địa
2 là quất luôn đồ ngoại nào xịn cmn sò nhất luôn ý
@Mr_Khuyen Bài l nào cũng iP iP 😆 ngáo l
Mình chỉ ko thích màu xanh của vsmart
@doduchai69bn Thế thì mua màu đen thôi
...Vì thế mình đã ko mua bất cứ màu nào của thương hiệu vsmart
@leemanhj916 Có màu đen .....
nk0ktran96
TÍCH CỰC
3 năm
lót dép hóng iphone tái định nghĩa =)))
Catbui_mu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Để méc bác V có bọn ăn cáp bản quyền
Leaker nói thì chắc rồi.
khó
Chưa thấy ngon.
Vẫn đang còn khá nhiều khuyết điểm
Sẽ dùng nhưng chắc chắn sẽ k giống nhé 😆))
@lekhanhtrung123 Tui vẫn không hiểu cái từ rào trước của bạn là gì,k lẽ mốt samsung ra bạn lại nói bắt chước vin sao,bn hơi ấu trĩ đó 😆))
@darkmaster1 Rào trc có nghĩa là bạn khẳng định trc điều gì đó để nta k nói điều ngược lại, mà thường hành động này xuất phát từ những người có tật giật mình. Và t còn chưa nói điều gì thì bạn đã đề phòng bằng câu "k lẽ mốt samsung ra bạn lại nói bắt chước" giống như bạn đang sợ điều đó sẽ xảy ra vậy. Chi vậy? Chưa có gì chính thức mà
@lekhanhtrung123 Tôi nói là sẽ dùng và ss sẽ không hy sinh chất lượng hình ảnh để giấu nó đi, bạn có vấn đề về đọc hiểu hả về mà nghe người lớn dạy lại đi 😆)), mà giờ dù ss có ra 1 cái dt vinsmart cũng không có thằng ngu nào giống bạn nói ss bắt chước đâu 😃)))
@darkmaster1 Sao cứ thích nhét chữ vào mồm người khác vậy bạn ơi?? Đọc lại từ đầu đến giờ xem có câu nào t nói ss bắt chước chưa hay toàn tự bạn tự suy diễn??
Sao bảo ko ra note nữa 😁
4 cạnh viền vuông một chút thì đẹp, bo cong nhiều quá.
@tranbinh198074 Vãi. Note 20 goc đã ko bo rồi . Đau tay luôn á mà viền vuông nữa.
@kenseven123 Mà bo nhiều quá mình thấy yểu điệu quá. Thôi thì chia đôi vậy.
Ngay chỗ camera có dấu mờ mờ. Thôi thì làm nốt ruồi cũng đâu chiếm diện thích gì đâu
mylovee
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vì sam đã yêu thương thị trường việt nam như thế. nên quyết định say NO
Vậy cho ngon.
Ẩn à chất lượng hình ảnh kém thì chán lắm
ko khả thi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM