Galaxy S10 và Note10 bắt đầu nhận cập nhật Android 10, anh em kiểm tra có chưa
Didu
2 tháng trướcBình luận: 359Lượt xem: 27.020
359 Bình luận
Note 10 có chưa các bạn? Thấy ui 2 cũng mê mặc dù ko có cả tiến j ngon lắm :v
Cho mình hỏi Note 9 có được lên k ạ? cám ơn
@chungnguyen Note 9 có trong danh sách lên Q đó. Nhưng có lẽ phải sau các dòng mới ra năm nay như S10, Note 10. Theo công bố của Sam thì Note 9 được cập nhật trong 1/ 2020.
Nếu muốn trải nghiệm luôn thì qua mấy diễn đàn tải rom về và tự sướng thôi.
Rõ ràng vòng đời sản phẩm dòng note của Samsung dài hơn dòng S và các dòng còn lại. Cụ thể hãng đến giờ đã thôi bán S9, S10 nhưng vẫn bán Note9. Nhưng tại sao sản phẩm dòng note cũng chỉ được cập nhật lên Android bản mới bằng các sản phẩm khác là 2 năm 😔
@tungvt86 Note 10 mới ra 3 tháng.
Note 9 mới ra 1 năm 3 tháng nên vẫn support
Qua 2 năm thì đều oẳng thôi.
tiền đâu má s10 hay note 10,vẫn đang note fe,android 9 là ngon rùi
Sam thì sác định là 2 năm nhận cập nhật. Song bỏ chợ, nên nay tôi vẫn dùng Note5! Thêm con SE bỏ túi khi đi ra ngoài.....
@Hòa Vn Chính sách chung của android là vậy rồi, đâu chỉ riêng samsung. Vòng đợi 1 sp là nhận 2 lần cập nhật lớn, sau đó vẫn nhận cập nhật bảo mật mỗi quý sao gọi là bỏ rơi???
Đúng là so hot, up xong cầm lên phỏng cả tay, cài app tv vẫn thấy dải viền trắng dưới đáy màn hình
S8 giờ bị cho ra rìa, nay tháng 12 mà nó update bảo mật tới 10/2019 =))
SS năm nay nhanh vãi, mọi khi thường là Sony lên đầu tiên (ko tính Nokia hay Pixel) mà chưa thấy đội Sony có tin gì, buồn 😔
@Hoa96 Sony sắp dẹp lun rồi. Bạn mong chờ làm j :v
@akiralnb mong chứ vì e đang dùng mà, nói chung là ngoài cái camera củ chuối ra thì mọi thứ đều ngon. camera thì e có máy ảnh ALPHA rồi
hm...dùng oneplus và đã lên android 10 được hơn tháng rồi
Tks bài viết. Vô kiểm tra có liền. Giờ tận hưởng thôi! Merry X'Mas
S 10 - 1 hóng 😁
Note 10+ ………….. vẫn chưa thấy hồi âm, hóng tiếp………… tiếp !
Không hiểu sao Note 10 bản Hàn giật tung quần
@leducthuan077 Note 10 vân tay siêu âm bạn thấy có nhạy ko? Máy kình ssvn thấy hơi chuối
@akiralnb Mình dùng thấy nhạy bạn ạ.
Mới lên cho S10vn. Cảm nhận là mượn hơn, giao diện tối đc làm lại chỉn chu hơn. Tuy nhiên điều hướng cử chỉ mới không dùng được với launcher. Clone app tự nhiên cũng không dùng được nữa, có bác nào bị vậy không ?
@Tobie_arc Có dùng one hand+ chung với cử chỉ mới đc ko bạn?
mình có Samsung S10 Plus mới chưa bóc hộp định nhượng lại, thấy nhiều người up rom chẳng nhẽ lại bóc máy ra đua đòi nhỉ.
@dinhtoan_yp Chưa bóc thì bán luôn đi bạn, bóc ra giá tụt quần 😃
Hàng xách tay mỹ chưa lên đc rolleyes
note10+ VN bao giờ có nhỉ ?
Mình lên bản beta 3 của Note 10 plus rồi. Phần cử chỉ dùng khá hay, như iPhone vậy
@nvandoan Cho mình xin link tải bản beta 3 bạn ơi
Năm nay anh Sam tiến bộ quá 😁
Vẫn chưa thấy 😔(

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019