Galaxy S7 - Chụp hình & quay video rạn san hô sâu 3 mét quá tốt

tuanlionsg
14/4/2016 6:8Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoasua800
TÍCH CỰC
8 năm
S7/ S7 Ed Quá tốt, quá đẹp.
minhshiny
ĐẠI BÀNG
8 năm
kiểu này sony sống sao nổi..
nob_Subin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minhshiny Thì nghe Sony bảo là dòng Z cao cấp lên đường r mà....SS 1 vài năm trc mang tiếng copy,chê same same đồ nhựa....giờ nó sống nhăn răng,cái chống nc là của Sony mà Sony ngũm,SS lại bá năm nay.....còn mấy thánh ifan vẫn hay nói nó bằt chước iphone.....thật tình mà nói,từ note 5,S6 mình để cạnh IP6,ko hiểu nó giống chỗ nào....hay bo tròn giống?.....nói vậy thì SS nó bo từ đó giờ r nhỉ....vẫn tiếc cho Sony,họ làm dt xài ko dc như mấy đồ dtu khác của họ=.=
chất qua s7 oi,khoái
Hè này vác con s7e đi bơi test luôn ;))
San hô là động vật má ơi, sao cứ kêu cây san hô hoài vậy
Ngon, cũng đang dùng S7 nhưng chưa thử nước lần nào
Ip68 ... ss chơi hẳng 3m luôn, bá đạo quá, hôm nào Sony mang z5 xuống 5m luôn chứ
Huyen Quang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước tiên xin bái phục tinh thần chịu chơi của những người đã cùng viết bài report này với những tấm ảnh và đoạn phim rất đẹp , sau là xin kính cẩn nghiêng mình trước khả năng tuyệt vời bất ngờ của cặp điện thoại Samsung kỳ này .
Không liên quan nhưng bác cho e hỏi tổng chi phí của một chuyến đi lặn là bao nhiêu, càng chi tiết càng tốt, tks
@TVũ Nguyễn1020 Bọn mình đi 5 người. Chi phí tại bãi biển gồm ăn sáng bánh canh, cafe đá, thuê cano đi ra vào 4 tiếng, ăn cơm trưa: 2.5 triệu.
mới ngâm nước ko cho sạc bằng cáp thế sạc ko dây có được ko ah
nob_Subin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@happy_boy1077 Dc bạn...mà nếu kĩ,sau khi ngâm nên tập trung hút ẩm ra trc...gạo,hạt hút ẩm này nọ...của bền do ng mà^.^
mới mút edge, mai làm chuyến ra VT lặn tìm san hô chụp lun!!!! :p
S7 quá ngon nhưng mà ko tán thành việc mọi người đụng/ quăng điện thoại lên san hô. Theo mình hiểu là san hô rất nhạy cảm, việc đụng chạm như vậy sẽ dễ làm nhiễm trùng/ tổn thương, mà hơn nữa đây là khu bảo tồn nữa...Nếu được thì mong mod cắt mấy khúc đó đi, để tránh mọi người làm theo, rồi dám lấy S7 đập san hô đem về thì tiêu, hehe
xmen02q1
TÍCH CỰC
8 năm
Ghi như vậy là nói về ap lực nước thôi bạn, bạn đi bơi nếu chỉ đeo xuống hồ nó vẫn chịu được, còn nếu bạn bơi thì cử động mạnh của tay bạn khi bơi sẽ gia tăng áp lực nước vào đồng hồ tương đương với hơn 50m sâu chẳng hạn, nên người ta khuyến cáo là ko được 😃
Thế thằng bạn của bạn ko biết và bạn cũng ko biết mà hướng dẫn nó đồng bộ tài khoản hay sao ???
xmen02q1
TÍCH CỰC
8 năm
@Khoidang Nếu bạn hay bạn của bạn biêt dùng mà sao lưu và đồng bộ thì kể cả ném luôn cái mấy đấy đi cũng ko mất dữ liệu bạn ạ - còn nếu các bạn ko biết thì đương nhiên ko chỉ là kt của TGDD mà bất cứ đứa nào khác nó nói gì các bạn cũng phải nghe rồi 😃
Đem dt xuống biển... mạo hiểm quá! hihi
Mido8x
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chưa cần bàn đến chất lượng ảnh hay video như thế nào. Chỉ cần thấy con S7 này lặn xuống biển 3m để quay phim chụp ảnh thì cũng đủ hiểu nó tốt như thế nào. Kiểu này Samsung phải trả tiền PR và quảng cáo cho các bác Tinhte nhà mình mà thôi.
Thac mac cho cai ong tho luc lan nuoc ko tran vo mieng ha ban??lan sau 3m phai nin tho,chu og tho nay chi up mat xuong nuoc xem san ho thoi.may ban nay lan chuyen nghiep ah.
Red_Skin
TÍCH CỰC
8 năm
Cái video trong bài quay bằng Gopro hay S7 thế bác???
@Red_Skin Đã chú thích trong video & cả trong bài: quay bằng S7.
Tưởng cái gì

nob_Subin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trantrungtu Tay bác dài tận 3m ah....ghê thật...;)
Quá tuyệt vời cho 1 siêu phẩm luôn 😁
Đang xài và trung thành S5, cụ thớt làm cái review S7 làm hại não em quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019