Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy S7 - Chụp hình & quay video rạn san hô sâu 3 mét quá tốt

tuanlionsg
14/4/2016 6:8Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có lần nặn ngắm san hô mình cho con iphone 6 vào túi chống nước, lúc về thu hoạch chẳng đc cái ảnh nào ra hồn, mà tệ nhất là cảm ứng loạn hết cả thớt lên, chẳng thể làm chủ nổi cái máy, vuốt vuốt muốn phát điên
thick ak nha
minh0401
TÍCH CỰC
8 năm
Xem clip của Hôàng Nam khám phá nha trang cầm z5 bơi ra biển đc 2p tèo..phải nói s7 bs thẠt
Nước biển có muối làm ăn mòn kim loại đó
Nói chung đừng nghịa dại như mode
Tốt ! 3 mét cho nước Biển vẫn xài bình thường là quá chuẩn !!!

😃 Sam 2 năm nay làm good hẵn
mún con eo lờ zi chống nước . khoái cam góc rộng của nk 😔
Đang dùng S7E chưa có dịp chụp san hô, nhưng bác chủ chụp đẹp quá
Nói chống nước nhưng dùng nên hạn chế thả nó vào nước! Loa kém đy khá nhiều khi hay thả vào nước
tóm lại theo ý bạn navy.seal là việc trang bị chống nước cho điện thoại là không cần thiết (giống ngày xưa hay nói đt màn hình to là không cần thiết, 3'5 là đủ rồi, đa nhiệm là thừa thải, có ai dùng và mở nhiều chương trình trên điện thoại bao giờ đâu) - lý do khá gượng ép.
theo ý bạn navy.seal là không ai mua điện thoại về ngâm nước cả ngày cả. Nên việc trang bị tính năng chống nước chỉ mang tính quản cáo là chính mà thôi, nhưng dù là lý do gì thì tính năng chống nước lần này anh Samsung làm quá tuyệt vời.

Nhưng thực tế, nếu có đi biển, đi bơi, công viên nước...thì có một cái điện thoại chống nước, thì cuộc vui sẽ vui hơn nhiều :D....hay cùng người yêu ôm nhau selfie dưới cơn mưa cũng rất lãng mạng, lung linh huyền ảo :rolleyes:....cứ nghĩ sẽ thấy tính năng chống nước sẽ có rất nhiều công dụng, ứng dụng rất hay....:rolleyes:...như cùng người ấy ôm nhau chụp trong bồn tắm chẳng hạn :D
tmn123
CAO CẤP
8 năm
@BLACKBERRY__7290 Thôi ông ạ, mấy bạn ý chỉ nghĩ được ngắn có thế thôi, khỏi giải thích nhiều chi cho mệt :D
Kiểu màn 2k, 4k làm cái gì cho thừa thãi -> thực tế éo biết cái thực tế ảo nó như thế nào ý mà :D
(mình thì xem phim 3D sbs bằng Cineveo như ngồi trong rạp, mà còn sắc nét hơn mỗi tội phim nặng, khó tìm, download với convert lâu, cũng may chơi máy 64GB chứ < 32GB (mà nhiều người khuyên là thừa) thì chả đủ)
@BLACKBERRY__7290 Đồng ý với bác :D
nhimrung_htx
ĐẠI BÀNG
8 năm
quá đẹp anh em mau chóng nhập em này về dùng thôi
tienthanhtl
ĐẠI BÀNG
8 năm
2 con này mà thêm được cái ứng dụng dấp bờ táp để tắt mở màn hình nữa thì không phải xoắn thằng nào nữa cả, mong rằng SS sớm có bản úp đết cho hoàn hảo @@
Đố chụp đc dưới sông Tô Lịch.
Quan trọng nhất mà ng ta muốn xem là bikini lặn biển thì ko có
tienthanhtl
ĐẠI BÀNG
8 năm
2 em này mà thêm cái chức năng cử chỉ và chuyển động và đúp bờ táp để tắt mở màn hình nữa thì iPhone với ai phiếc có mà a luôn. Mong thời gian tới SS úp thêm những tính năng trên
Hóng xem có bạn nào lấy ip quay mình xem với
SS đỉnh quá 😆))))) các mẹ sony có mấy con Z quảng cáo kêu chống nước hàng đầu TG, lúc nước vô máy thì éo BH cho em
tienthanhtl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bạn nhật @@, chửi nó đi bạn
sonfan đi anti sam vụ chống nc đã đành,vậy mà sao cõ những hãng méo bao h biết chuẩn ip là gì cũng bay vào anti là sao
hoangminh_11
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con S7 của mình bị rơi 1 lần chưa xây xước gì. Ko biết xuống nước có chịu đựng được ko nữa? Cho hè đi Đà Nẵng chụp chị e chơi... Mà ko biết đi biển chụp thế này samsung bảo hành kiểu ji ta?
Nicki hy
TÍCH CỰC
8 năm
Lần đầu tiên thấy 1 chiếc samsung đc tinhte làm nhiều bài tn (y)
tienthanhtl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nicki hy Không những tinh tế đâu bạn, cả thế giới này đang tốn khá nhiều thời gian và giấy mực vì bộ đôi này đấy @@
Nicki hy
TÍCH CỰC
8 năm
@tienthanhtl thế mới thấy nó ngon tn bác nhỉ 😆)
Nhìn các bác ném em nó mà lòng thắt lại :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019