Galaxy S7/S7 Edge trở nên sang trọng hơn với bản mạ vàng 24k, Rose Gold và bạch kim

MinhTriND
3/3/2016 16:53Phản hồi: 55
Galaxy S7/S7 Edge trở nên sang trọng hơn với bản mạ vàng 24k, Rose Gold và bạch kim
Truly Exquisite - một công ty có trụ sở tại London (Anh) ra đời với nhiệm vụ làm cho smartphone của bạn trở nên sang trọng hơn, và họ đơn nhiên cũng làm điều đó đối với 2 mẫu điện thoại mới của SamsungGalaxy S7S7 Edge. Theo đó, ngoài 4 màu mặc định là đen, trắng, vàng và bạc, nhà sản xuất còn cung cấp thêm cho người dùng 3 tùy chọn để khiến thiết bị trông ‘đẳng cấp’ hơn, bao gồm: mạ vàng 24k, Rose Gold (vàng 18k) và phủ bạch kim.

Điều tất nhiên là bạn sẽ phải trả một cái giá không hề rẻ cho những chiếc điện thoại phiên bản đặc biệt này. Cụ thể, Galaxy S7 mạ vàng 24k có giá khoảng 2.412 USD; phiên bản Rose Gold giá 2.483 USD; và Platinum được bán với giá 2.554 USD (chưa bao gồm thuế). Đối với S7 Edge, chỉ cần cộng thêm 142 USD vào là ra giá. Mỗi sản phẩm sẽ đến tay người dùng kèm theo một hộp gỗ, kính thực tế ảo Gear VR và 1 đế sạc không dây. Theo trang Stuff.tv, để có thể đặt hàng, bạn cần phải trả trước ½ giá bán của máy, phần còn lại sẽ trả trước khi đơn hàng được giao. Hiện vẫn chưa rõ thời gian giao hàng cụ thể.

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mạ vàng nhìn nó bóng bẩy quá nhìn chả thích!
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Giống mình, thấy nó phô trương, ko đẹp chút nào.
@bud's ifan vẫn có người bỏ 75 củ ra mua con ip không được mạ và cũng chả khác gì con ip bình thường mà bạn.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Nhìn lại còn khó khăn hơn ấy
Bài này cũng đăng????
@nguyenhai712 sao không đăng vậy bạn?
@nguyenhai712 :eek:
NHÌN SAM BÂY GIỜ CẢ DÒNG S LẪN NOTE CỨ ÁI ÁI THẾ NÀO ẤY, NHƯ ĐỒNG BÓNG ẤY
THÍCH KIỂU DÁNG DÒNG A HƠN
@hikaru2014 lo đi làm kiếm tiền đi thanh niên, đừng ngồi đánh phím thể hiện nữa =))
hikaru2014
TÍCH CỰC
8 năm
@hoai88vn Soi gương đi
aviator93
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mạ 24k dễ xước lắm các bác.
Chỉ mạ đc cái viền thôi ấy hả o_Oo_Oo_O

Khắm vãi lò , trong khi nguyên bản đã đẹp lắm rồi :oops:

pherocong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chưa bao giờ thik màu Godl 24k này 😔
Đây đúng là 1 sự phí phạm tài nguyên
Có lẽ khi mình có thật nhiều $ mình sẽ nghĩ khác 😁
Đây là cách chơi của những kẻ nhiều tiền thôi,vì vòng đời của smatphone ngắn lắm.mà sao mạ có tý viền thôi mà tăng giá lên gấp 3 lần nhỉ ,liệu có đắt quá ko?
rớt cũng xót
Thích bản màu xanh ngọc lục bảo , xanh ngọc bích như s6 nhưng ko thấy bán cho thị trường Việt Nam .
Mấy ông thấy dòng S, Note giờ đẹp quá, đc chăm chút tỉ mỉ quá thì lại cố moi ra mấy thứ phi lí để dìm, hoặc hô hào mua dòng A :v mặc dù chắc 10 ông thì 11 ông là anti trá hình =)))))
Tên hay thật. Rose Gold !
@Quang Minh Vũ Ai bảo không được đặt ? Ai ?
RushRobbier
ĐẠI BÀNG
8 năm
@QLNN Mình nhớ là note 3 cũng có một cái phiên bản tên rose gold luôn, và nó cũng chỉ mạ màu xung quanh cái viền thôi à. Y chang thế này này..
@dualshock đó k phải tên, đó là tên của màu, giống như bố bạn là giới tính nam thì đến bạn ng ta cũng gọi bạn là giới tính nam chứ k ai gọi bạn là nữ cả :v
@NN TB tên của màu thì nó không là TÊN sao ??? Tôi có bảo nó là cái tên điện thoại đâu ? j
Cái trò mạ vàng xấu thấy mồ. Phải em em mạ bạc hoặc bạch kim nhìn hiện đại hơn
Chiếc áo ko làm nên thầy tu!?!
@QLNN đúng là như vậy,nhưng sự thật nó phũ lắm bác 😃
Nhìn ko sang nha
ThuanTo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợi phiên bản Edition Ironman của galaxy s7 edge luôn cho rồi, cái này nhìn mới độc 😁
Mời các anh cho tí bình luận ạ 😁
@zipder Ờ, Rose Gold, tên hay lắm, rất sáng tạo ! ^^
@dualshock
@dualshock
RushRobbier
ĐẠI BÀNG
8 năm
@zipder Thực chất màu này của note 3 mới đúng là rose gold, còn của 6s phải là pink gold mới đúng... Như trên cái smartwatch rose gold khác một trời một vực so với rose gold trên 6s...
@RushRobbier Đồng ý với bạn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019