Galaxy Tab S5e giảm 40%, chỉ còn 7.5 triệu từ 5/7 - 8/7

zyzy1908
4/7/2019 13:51Phản hồi: 256
Galaxy Tab S5e giảm 40%, chỉ còn 7.5 triệu từ 5/7 - 8/7
Samsung vừa tiếp tục có đợt giảm giá mạnh tới khoảng 40% cho 1 dòng sản phẩm nữa của hãng - Galaxy Tab S5e khi giảm từ 12tr5 xuống còn 7tr5. Điểm nhấn của chiếc máy tính bảng Samsung này là thiết kế màn hình viền mỏng, mỏng nhẹ hơn nhiều so với thế hệ trước, cảm biến vân tay trên nút nguồn, chạy Snapdragon 670, hỗ trợ sạc nhanh cho viên pin 7040mAh và tích hợp DeX. Anh em có thể xem thêm trong bài trên tay tại đây.

Cụ thể chương trình: trong giai đoạn 5/7-8/7, Tab S5e sẽ giảm 40%, còn 7tr5 với số lượng có hạn và có bán online luôn. Mình lướt facebook thấy chương trình này đang chạy ở hệ thống Mai Nguyên, chưa thấy ở hệ thống khác. Anh em nào có vô tình thấy thì có thể chia sẻ, đóng góp thêm cho mọi người. Cảm ơn anh em.

256 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fanmaytinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Rơi giá
cannguyenvan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fanmaytinh Ứng dụng không được tối ưu cho table Android,
Chả khác cái điện thoại phóng to, dùng chán
@cannguyenvan Con này bắn Pubg vs Liên Quân , Youtube, Facebook, Wed thì ok rồi còn gì mà chê
Long Harry
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fanmaytinh Sales có 4 ngày mà bảo rớt giá =))) lạ nhỉ?
MoNoJi
CAO CẤP
5 năm
Con này bị s mới rớt giá nhanh v chứ nhỉ 😁
@MoNoJi Vinfast Sale 500tr kìa anh
Quá ngon luôn nhưng ko biết đến nơi có mua dc giá này ko vì nghe câu số lượng có hạn. Ko lẻ phải xếp hàng sao.
Lên web thì ko thấy km gì cả.
😆 sales 4tr ai mua 😃)
@Last Resort Ko hiểu .cố ý kiếm tiền à.post cũng sai
KK8128
ĐẠI BÀNG
5 năm
@heomap211289 3cũ5 là wá ok nha
MoNoJi
CAO CẤP
5 năm
@Last Resort Khi bạn ngu công nghệ nhưng vẫn thích anti 😁
@Last Resort Lấy giá con dòng thấp bỏ vô chi vậy, giá con đó thì liên quan gì con này
bingo02
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá này mới hợp lý 😁
@bingo02 Con này hợp lý màn amoled thì phải
@bingo02 Chip 670 là ổn rồi màn hình lớn xem phim chơi game ngon lành. A50 còn chưa mạnh bằng con này
@Chip cô đơn channel chip nó thế nhưng nó chạy trên tab khác lắm bồ. k hiểu do tối ưu hay bị gì mà so với di động thì mấy con tab này chạy cùng chip cũng sẽ bị giật lag nhanh hơn nhiều. vài bữa xem ytb xoay ngang màn hình đi đánh răng xong mà nó còn chưa xoay đc 😁
Phi Đàm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Down ghê quá 😆)
westwest
TÍCH CỰC
5 năm
Giá đó là đúng rồi chứ giảm cái gì
Nếu giảm còn 500k thì mình sẽ mua 1 cái
@YoBak Sủa clgv ? T cũng đang troll m mà. Hàng ss tụt giá còn hơn tụt quần =))
@axitbudic Thằng nào chả sinh ta từ tinh... thế chú m chỉ sinh ra từ mỗi trứng chắc? Chắc mẹ chú là động vật đơn bào rồi =))
YoBak
TÍCH CỰC
5 năm
@John Chris Còn t là chửi m, m t cái đéo gì, thể hiện chưa học hết cấp 2 à 😆
@YoBak Ờ t chưa học hết cấp 2 đấy thì sao nào. Đọ bằng chơi không ku ?
Con này giá còn 40% thì hợp lý hơn là giảm 40%. 😁
Nhìn màn iPad giờ quen rùi.nhìn màn Samsung cứ nhoè nhoè kiểu gì
Apple.Inc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Manhtoan112 VẬy ngon hơn màn imac mới ra không😁
@Apple.Inc Ko có tiền
@hungnguyen hatmit Haha dòng cao của táo là được dùng màn sam đó, ko quen cũng phải
@Giản Dao Sam chỉ bán panel và tấm nền thôi, còn về các hãng tự căn chỉnh lại. trc giờ apple toàn dùng màn của Sam mà bác thấy hình ảnh màn hình trên Iphone có 1 chút gì liên quan hay giống ở điểm nào trên sp của Sam k, giống kiểu mấy ông tàu mang tiếng toàn mua cảm biến của Sony mà sao về sp của họ chụp như hạch mà Sony nó chụp đẹp thế. Các hãng mua sp của nhau về phần thô thôi, còn về làm gì với sp đó mới là quan trọng
pvming
TÍCH CỰC
5 năm
Mtb thì cứ ipad. Còn mấy hảng khác chỉ dùng coi youtube chứ ko làm đc gì.
rosegarden
TÍCH CỰC
5 năm
@phamnhatninh Mua mất chục tr về chỉ youtube, game và báo thì cũng chán nhỉ, ipad hay androPad thì cũng vậy.
@hungnt01 Cấp cứu vẫn dùng được ông ơi, tù nhưng ngoài đường ông vẫn có thể soạn 1 cái excel đàng hoàng, gửi mail này nọ vô tư đầy đủ. Ipad thì bản IpadOS mới may ra ms đáp ứng dc. Bản trước thì ko làm được đâu
hungnt01
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngo Nhut Truong V~ cả nằm code. Code bằng cái bàn phím của mtb mà nằm bấm thì k thể tưởng tượng nổi. Hơn nữa nằm giơ 1 tay, bấm 1 tay, chắc bác này là lực sĩ
Giá này có mua được iPad nào ngang tầm không nhỉ?
@newstar9292 2018 xấu vl
hnt.n007
TÍCH CỰC
5 năm
@newstar9292 Giờ 2019 nên mua ipad nào nhỉ? Giá tầm 10tr thôi, xài đt thì ss mà vợ lại đòi ipad 😆
P.H.Nhân
TÍCH CỰC
5 năm
@hnt.n007 Mua iPad mini 2019 đó bạn, chạy chip A12 Bionic cực mạnh, giá khoảng 9,5 triệu à bạn, mua trên tiki.vn á.
hnt.n007
TÍCH CỰC
5 năm
@phamhoainhan227 Cảm ơn bận
nha luu
TÍCH CỰC
5 năm
Lúc mới ra tặng quà 5.5 tr .
Vẫn ế thôi
hunterval
TÍCH CỰC
5 năm
giảm 40%, quá ngon... à mà thôi
Đang dùng Sony Z3 và Z4 mà vẫn thấy thèm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019