Game Ai Là Triệu Phú (update phiên bản cho 9k)

blackvodoi
19/3/2011 13:14Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fanmytamus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác sao phải nóng nhờ,phải để anh em test xong rùi mới phản hồi chứ ....để em thử nha
MrCent
TÍCH CỰC
13 năm
Ợ, lâu lâu mới gặp ng` wen 😆
fanmytamus
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn đấy, em chịu khó ngồi nhỉ , cái game who is millionare ? có chơi đc ko sao a cài bị lỗi chán luôn vì có bản tiếng anh ngày trc dùng rùi 😃)
tamgiacvang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã down về test. Kết quả, vào được màn hình ngoài, ấn mỏi tay các nút ko có tác dụng j cả, ngoài nút "Thoát" để exit chương trình. Hic
Máy bạn là máy gì thế. sao mình và mọi người vào ngon mà :giggle:

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

haha, bạn ơi, thế mà cái xác suất thấp ấy lại rơi vào mới hay.. Nếu bạn thích để mình thay thêm vài cái avatar cho bạn ngắm :giggle: tên bx là Hoàng Thị Hằng Nga.. Bạn cứ search thoải mái nhé, vì bx mình không ham hố mấy trò facebook và tung ảnh lên mạng :playfull:
MrCent
TÍCH CỰC
13 năm
Ôi bác nói ra câu này ko biết làm buồn lòng bao ng` đâu 😔(
Anw, chúc mừng bác có 1 bx xinh đẹp 😁
Thỉnh thoảng cứ thay tý avatar đi bác, cho ae còn ngắm tý chứ :x
Unlucky
TÍCH CỰC
13 năm
Chài e cũng đinh hỏi bác mấy lần rồi . :p
Cái má lúm đồng tiền xinh thế :rolleyes: . Điền tên Hoàng Thị Hằng Nga vào danh sách bồ kết của e rồi . :inlove:
Mà bác ở trong Nam phải không , nhớ hình như có 1 lần được chiêm ngưỡng dung nhan BX bác rồi ( ai xinh em nhớ giỏi lắm ).
sao em cai cho 8800 chang duoc.Cai linh OTA voi qua BDM deu ko dc.
chắc bác chủ ko đánh vào tâm lí mọi người nên ít người cm ....
MrCent
TÍCH CỰC
13 năm
Ôi e tiện ol đt lúc nào thì vào thôi, cả cũng có tý công việc ở trong này 😁

Mà acis game này đúng là vẫn lỗi thật, e del lâu rồi, mãi chả thấy ông chủ soft vào ý kiến j, nản, ko hợp tác với dân test thì chịu rồi
ply
TÍCH CỰC
13 năm
@ chủ thớt: vote mỗi ngày thay 1 avatar, để em còn có tinh thần mà làm Phan Đình Giót

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Game chơi riết rồi chán, chả cập nhựt câu hỏi gì cả, giá mà có gói câu hỏi cập nhựt qua gprs thì hay
Chơi tầm 10 lần đổ lên là phá đảo đc thôi
MrCent
TÍCH CỰC
13 năm
@ply: Hehe, bác chủ thớt cũng chỉ đăng bài thôi, cái chính là lão làm ra 1 đống soft cả cái game này thì chả thấy mặt mũi đâu, ae góp ý thì ko chịu tiếp thu, buồn :|
@blackvodoi: bác thay avatar cho ae ngắm nghía tý đi nào ;))
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Thanks bác, game hay down về thử thui...
mình xóa rồi ........................ :mad:
Có mong muốn được hỗ trợ blackvodoi add câu hỏi cho game này!
MrCent
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này là của bác phanvanlan, nhg mà chả biết té đi đâu mất rồi, chán chả buồn nghịch nữa rồi :-ss
Em cài vào BB 8700c thì nó báo thế này các bác ợ: 😔
Sao lại thế nhỉ 😔 87c của bạn chạy 4.5 hay 4.2 thế? Mình thấy mọi ng dùng 87 cài bình thường mà..
@Phivu: thanks bác, nếu được bác add thêm câu hỏi cho a e sứ dụng với ạ
@cacbac khác: mình chỉ là người post phần mềm này lên để giới thiệu với mọi người thôi. Còn chủ pm là bác phanvanlan như ở đầu topic có nói rùi đấy ạ.. Cũng có thể vì lis do nào đó bác ấy k có ý kiến hoặc phản hồi gì về ý kiến của anh em
Nói chung mình thấy pm này khá hay đấy chứ, có điều ngày nào lúc rảnh mình cũng lôi ra nghịch nên thỉnh thoảng mới có câu hỏi mới.. Vì trả lời nhiều quen rồi 😆
@mrcent: mình đang onl bb nên k change avatar dc. Cuối tuần rảnh sẽ change cái khác cho các bác xem hjhj
em xài 8830, lúc cài đạt bằng bdm nó cứ báo lỗi cannot be load, link OTA thì cứ failed cahng83 hiểu sao,có cách nào giúp em ko
Bác có cô bạn xinh wá nhỉ
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
chép vào, cài toàn báo fail, thua 87c, 4.5...ai làm lại đi
báo lỗi: 907 invalid cod
unable to import ZIP file
------------------------bác chủ đâu, fix lại đi nào........
fix hộ cái chủ thớt, cài vào toàn lỗi link OTA cũng nhu alx cái nào cũng ko dc chán thật
Game Ai Là Triệu Phú phiên bản TV cho Blackberry

Em cài đuộc rồi
Bác nào cài bị lỗi thì dùng phần mềm vnbbUtils
chi tiết dowload : http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/vnbbutils-v2-0-3-4-phan-mem-quan-ly-bb-da-co-giao-dien-tieng-viet-496991/
Em xài cái này những app trc đây cài vào bị lỗi, bây h chạy tốt
:bounce::bounce::bounce::bounce:
ban oi minh dung con 8830S minh moi up rom 4.5.186 xong nhung cai van bao loi ban ak
Nó báo lỗi thế nào hả bác.... EM thấy các bác khác cài bình thường mà..:smoke:
iu caj avt of bác wwa. moazzz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019