Game báo động đỏ (Red Alert 2)

2/10/2019 2:24Phản hồi: 12
Game báo động đỏ (Red Alert 2)
Anh em có còn chơi game này không nhỉ. Mình vẫn rất còn thích game này vì nó ko bị vụ phải cày game, mua đồ để lên level mà lại có tính chiến thực cao, đồ hoạ game đẹp ở chổ chỉn chu, phản ánh đúng tinh thần game, và nhất là ai chơi hay phải có IQ cao cao chút 😁.
Ai còn nhớ lại một thời và vẫn còn thích game thì cài và tham gia với bọn mình nhé, game hiện hoàn toàn cài được trên win10 và bản chơi mạng của CnCnet hết sức tuyệt vời, bạn có thể chơi với mọi người khắp nơi trên thế giới. Game có tính đấu trí cao và trên hết, rất vui!
Gửi anh em đoạn clip nhỏ mình quay đoạn cuối hai phe đánh nhau, mỗi phe 3 người chơi, mình và một bạn đã thắng xong 2 đội phía trên và "quây quần" để xem và cổ vũ cho hai người cuối khi đối thủ còn lại đề nghị solo :D
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này với starcraft kỹ niệm 1 thời trốn học hehe
Lớp game thủ già hoài cổ đây mà
toancntt2k5
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xin link down đi bạn. Rất thích mà chưa tìm lại được.
@toancntt2k5
zun2012
ĐẠI BÀNG
5 năm
thi thoảng vẫn lên utube xem!
ides
CAO CẤP
5 năm
mình trước tải về chạy không được win10. Thích nhất chơi quân England để có snipper, bỏ vô xe phòng không đưa spy đi trộm công nghệ với tiền 😁
vantuong1980
ĐẠI BÀNG
5 năm
Minh là 8x đời đầu, tiếp cận với game này hơi trễ nhưng cũng mê mẩn một thời. Khi đã đi làm rồi vẫn có thể thức đến 3h sáng để chiến cho xong game. Mỗi quân đội có một át chủ bài riêng, rất đặc trưng!
Link hướng dẫn cài trên win10 đây nhé anh em. Link này khá chuẩn.

https://www.dropbox.com/s/i0ctiu1hdkwmzm7/Ra2.zip?dl=0

Bản mod battlezone và yuri revenge cho bác nào cần nhé. 😁

Các bác chạy file RA2 và chỉnh Compatible mode sang XP SP3
Post bài hướng dẫn cài đặt luôn bạn ơi 😃😃
Cách dễ và nhanh nhất là mua game giá 222k VND trên origin nhé các bác. Link hướng dẫn thì Nằm ở phần tin liên quan cuối bài đó. Nhớ cài thêm bản CnC để chơi mạng (phần này tuyệt nhất).
Anh em VN mình chơi cũng khá là có tiếng trên thế giới đó.
Khuyên các bác là ko nên chơi bản Mod nhé, mau chán và rối rắm lắm. Cài bản gốc và cài thêm bản online của CnC là đủ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019