Game: chia sẻ góc coi TV, đá banh, trúng TV LG 43", Apple TV, Bao da SEN đôi

cuhiep
20/6/2016 13:52Phản hồi: 1.351
Game: chia sẻ góc coi TV, đá banh, trúng TV LG 43", Apple TV, Bao da SEN đôi
Mình xin được một chiếc TV 43" từ LG Việt Nam, mình (Đại diện Khắc tên) góp thêm một chiếc Apple TV Gen 4 và một chiếc bao da SEN đôi để làm giải thưởng cho anh em nào may mắn nhất trong 2 tuần tới. Nhiệm vụ của anh em là cmt một tấm hình chụp góc xem TV hay xem Đá Banh của anh em. Game sẽ có chút thiên vị anh em cmt hình ảnh góc xem Đá Banh nhé.

Cách chơi:
  1. Cmt vào bài này hình góc xem TV hoặc góc xem Đá Banh
  2. Share bài này công khai lên Facebook cá nhân thông qua nút share trên hình cover của bài này.
Giải thưởng: (1 giải duy nhất)
Link giải thưởng và hình ảnh:
Thời gian chơi: từ lúc thấy bài này cho đến 23:59 phút ngày 4/7/2016

Cập nhật kết quả live bốc thăm:

Video bốc thăm​

Chúc mừng bạn @qhbb với số thứ tự may mắn: 1139 đã trúng giải, với góc chia sẻ đá banh nên giải thưởng bạn sẽ nhận ngoài chiếc TV LG 43" từ nhà tài trợ LG Việt Nam, còn có thêm Apple TV Gen 4 32GBBao da SEN đôi từ Khắc tên. Bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận giải nhé!

LG LH605T43.jpg
LH605T là dòng TV FullHD thuộc thế hệ TV 2016 của LG. Với mức giá khởi điểm khoảng 13 triệu đồng cho phiên bản 43 inch, sản phẩm này sở hữu thiết kế kim loại hiện đại và được tích hợp hệ thống âm thanh vòm công suất 20W. Chất lượng hình ảnh có thể tuỳ chỉnh theo ý muốn thông qua tính năng Picture Wizard III. Trong khi đó, nền tảng WebOS 3.0 với giao diện thân thiện và kho ứng dụng phong phú sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu giải trí của người sử dụng.

Bao da SEN đôi của Khắc tên đựng được 2 chiếc điện thoại với kích thước đến 6". Ngoài ra bên trong còn có một ngăn nhỏ để để tiền hoặc thẻ. Được làm từ da bò với những đường chỉ dù đẹp và tinh xảo. Bao da đôi sẽ bảo vệ hai chiếc điện thoại của bạn an toàn trong balo, cốp xe...

Apple TV 2015 có sức mạnh tương đương với iPad Air 2, mạnh hơn một chút so với iPhone 6 Plus nhờ vào 2GB RAM thay vì 1GB hay 512MB như thường lệ. Sau 3 năm không nâng cấp thì Apple đã tạo ra một Apple TV hoàn toàn mới với rất nhiều tính năng mới và đặc biệt là tích hợp AppStore. Tuy vậy, hiện tại thì nếu mua Apple TV bạn vẫn phải chờ các lập trình viên, đặc biệt là LTV Việt Nam viết nhiều ứng dụng hơn cho nó.

Quảng cáo

1.351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

asimo7777
TÍCH CỰC
8 năm
Biết bao nhiêu thành viên tinh tế góp ý về chính tả. Vậy mà vừa đọc cái tiêu đề là hết muốn xem. Ngó xuống thấy Cuhiep nữa chứ. Nản. Chắc thôi, không góp ý nữa. Sống chung với lũ.
hightecher
ĐẠI BÀNG
8 năm
Góc đá banh cụa mừn
Em chỉ lấy tv thôi còn Ap tv thì sẽ tặng lại các bác ( nếu trúng), mà nhà em lại ko có góc nào là góc xem "đá bánh" thì phải làm sao ạ.

@hung_hy88 nếu bạn trúng giải thì cho mình chi Ap tv nhé...hjhj...
Razor11
CAO CẤP
8 năm
Xin thế nào vậy bác em cũng muốn xin một cái :3
@Razor11 gọi đt qua số 19008788 nói:
"alo, tao là em cuhiep, tao muốn xin một cái tv tặng anh em"
sau đó làm theo hướng dẫn của tổng đài viên
@cuhiep Dễ ăn của ngoại quá
@cuhiep Gọi qua số 141 đc k bác
quá đã ye ye [emoji173]️
Ngon rồi
fdtre
TÍCH CỰC
8 năm
không có tivi để xem bóng đá , xem bằng iphone 5

Jasper Fork
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái tit " Đá bánh " có nghĩa là gì
macabi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Để mai làm thử phát
Giũ chỗ phát nhể 😁
merocazi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Góc coi thôi có cần hiển thị 1 trận nào không ?
Nhận chỗ trước cái đã 😁
Góc xem đá bóng của mình
p/s: mình k có xài face.
Chi thích cái ti di thoi
mr_kuka
ĐẠI BÀNG
8 năm
Góc nào cũng xem đc, nằm mõi quá thì đổi thế...

chu0tjnh
TÍCH CỰC
8 năm
Đá banh, đơn giản thôi image.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019