[Game] Chia sẻ số ODO trên Honda WINNER và những trải nghiệm

TTKM
6/1/2017 9:32Phản hồi: 142
[Game] Chia sẻ số ODO trên Honda WINNER và những trải nghiệm
Mời các bạn chia sẻ hình ảnh chụp số ODO trên chiếc Honda WINNER của mình hoặc của bạn bè và những trải nghiệm đã có với chiếc xe. Thật tuyệt nếu bạn kể về những hành trình mà bạn đã đồng hành cùng với chiếc xe này. Những chia sẻ hay sẽ được nhận quà hấp dẫn.

• Giải nhất: Vỏ xe Michelin Street 140/70-17
• Giải may mắn: Chắn bùn Honda Winner

01 Giải Nhất do Xe Tinh tế bình chọn.
03 Giải may mắn được quay số ngẫu nhiên.

Thời gian: Từ 20h00 sáng 09/01/2017 đến 12h00 sáng 12/01/2017.

Chúc vui vẻ 😃.

Cập nhật kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Giải nhất thuộc về bạn @Lót Dép Hóng với phần chia sẻ ở đây.
Chúc mừng các bạn có tên dưới đây trúng giải may mắn bốc thăm, bạn @Kính Cận 0_0 sẽ gởi thông báo đến các bạn trên hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và trao giải nhé. Nếu chưa may mắn hẹn gặp các bạn trong những game sau.
  1. huanbily / bình luận #98
  2. tuancana456 / bình luận #70
  3. nguyendlu / bình luận #58
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

K có xe nên cũng k biết nói gì. Cmt đầu tiên
Không ai chơi à?
phuongboss
ĐẠI BÀNG
7 năm
tặng vỏ 130/70 còn ưng ý, chứ 140/70 to quá lắp vào cạ này cạ kia thôi không ham :p
saunho86
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko có xe để mà chơi! Chán quá!
nyduta
ĐẠI BÀNG
7 năm
113406.jpg đây là câu chuyện có thật. về chiếc winner từ ngày đầu ra mắt mình đã tới head ngắm chiếc xe và không quên chụp những bức hình về chiếc winner này odo ngày mình xem vẫn là những con số 0. và cảm nhận của mình về chiếc xe sau khi được lái thử chiếc winner này tại head và mình cảm thấy xe đi có cảm giác như đang đi 1 chiếc cào cào vậy. sau khi đi thử xong mình đã đi về và quyết định chỉ dừng lại ở ngắm nghía và đi thử chứ không mua bởi thấy nhớt của nó 1,1 lít đổ lẻ rất mệt
Tốt nhất tránh xa em này, đợi phiên bản 2 honda sẽ sửa lỗi phiên bản 1
@Bác Sĩ Gây Mê nó đang là thần thánh của tinhte ấy. không thấy lâu nay tinhte pr cho nó liên tục à (trong khi men tinhte chê lên bờ xuống ruộng). các chương trình quay số bây giờ cũng phả có xe này (ai có thì tỉ lệ trúng rất cao
vậy ra winner lỗi nhiều vậy ah ?
cái gì không thấy chứ số 1 sang số 2 đi cứng, kẹt xe mệt vlòi.
đặc biệt chở gấu to béo quá thì yên sau nhổng cao,xe hay sàng do mất trọng tâm, chống chân chịu trọng lượng lớn oải.
chạy speed cố xác thì hơn exciter nhưng đầm đi speed cao liên tục thì bị bạt gió, trọng tâm người ngồi cao mệt.
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hainam06171987 chống chỉ định " Gấu to béo" 😁:D
Ế chỏng gọng ra
Từ lúc mua em nó về thì e có đi được mấy tour nhỏ trong ngày cảm giác rất tuyệt. Ko qúa hao xăng . Nói chung với một người ko rành về xe như e cảm nhận là ổn ko tiếc số tiên đã bỏ ra
@sendow nói chung, với 1 người mang nick Dự Bị như em mà thấy hài lòng về Winner là mọi người hiểu rồi...
@sendow 100km/h. 😁
witterboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sendow Bác đã được lợi từ sự rớt giá của chiếc xe chỉ sau thời gian vài tháng; còn những người mua hồi đầu tiên, đang chịu thiệt thòi, họ lại không lên tiếng.
dinhdoong
ĐẠI BÀNG
7 năm
không lẽ ế vậy sao? 😁
không gì phải phàn nàn xe quá ngon
Ế - chuyện chưa kể 😁
Chẵng lẽ ế vậy sao...
Game không ai chơi nhỉ
adn_nda
ĐẠI BÀNG
7 năm
sao không đội lốt bên ngoài như CBR mà lại giống wave nhỉ? 😁
hoangkkk
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ ngày giảm giá đến giờ thấy em này xuất hiện nhiều hơn trên đường. Tết này cũng muốn sắm nhưng nghe các bác bình luận tiêu cực quá :oops::oops::oops:
@hoangkkk 41tr là quá lời rùi, wave rsx hơn 20t thôi mà! con này giá thật khoảng 30tr
1483974771768469129426.jpg mình cũng mua xe được một thời gian. Đi làm gần nên chưa chạy được nhiều lắm. Cả năm dành dụm cũng được một ít tiền nên mua xe cũng đắn đo lắm. Lúc đầu cũng không mấy ấn tượng vì vẻ bề ngoài của xe, không to, hầm hố như thằng hàng xóm exciter nhưng mình lại thích sự khác biệt. Ra ngay head hốt luôn em nó. Cũng có người khen người chê nhưng mình chẳng quan tâm, và không hối hận khi mua. Mặc dù lỗi vặt nhưng không đáng kể, với mình nó là một người bạn tuyệt vời.
@Anh Skyo Cũng có người khen người chê nhưng mình chẳng quan tâm, và không hối hận khi lập nick Dự Bị để chia sẻ cảm nhận của mình...
thanglckt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dangchitrung Bác này là thành viên nhưng hình như toàn đi châm chọc thì phải 😃 thấy có cả comment nói Mod CuHiep 😃
HoangRocker
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hehe bài trước k biết sao rồi, lại kiếm may mắn tiếp vậy.
Oddo của xe 2 tháng trước, sau tour sgn-gialai

Total 1667km nhé cả nhà 😁
Gã chồng mới cho exciter 150, đón em nó sau một tháng ra mắt lò mò tận hóc môn để giá hạt dẻ nhất 😔 lúc lụm 54tr giờ thì .... khỏi nói rồi 😆) Sau một chuyến xuống Cần Thơ để qua mốc 1000km là cố gắng đu bám anh em hội Su FX đi bắc nam. Lúc đó chạy ra HN đi ra Bắc giang thì khỏi nói chả thấy con winner nào luôn :D hỏi ng ở khu di lịch có xe winner nào lên cột cờ chưa thì bảo chưa có con nào ngộ như con này :eek:
[Ngoài lề] Cảm giác xe thì đập vào mắt là vòng tua máy lúc mới là gần 2k :D và yên sau cao thôi rồi luôn 😕 bù lại vị trí ngồi cao nên chân đỡ mỏi hơn ex một chút.
[Không hài lòng]
- Cảm giác chạy mới đầu vô không thích bằng ex cho lắm vì số thấp ga hơi hỗn kèm thêm cái vô số cà khịa nữa :mad:. Không biết bạn nào có cảm giác giống mình khi đi vô cua ở đèo khi thắng bằng số trả số thấp thì xe có hiện tượng trôi trôi ko có cảm giác hãm tua máy cho lắm.
- Yên sau quá cao nên khi gắn thùng sau thì người ngồi sau lên xuống khá khó khăn.
- Giờ là thời đại nào rồi mà còn vụ mở cốp xe giống như xe wave hồi xửa hồi xưa????
- Đèn quá tối :( nhớ đợt chạy đèo mã pí lèng phải nói là cảm ơn cực nhiều anh em trong đoàn chạy sau rọi đèn để thấy đườg để chạy ko thì xác định bò 30km/h
[Đánh giá ổn]
- Phuộc xe khá hơn ex chút
- Còn động cơ thấy ổn bốc hậu cũng thấy khá hơn ex chút nên đu theo mấy ông fx đỡ oải :p

chạy có xíu nên cảm nhận có thế anh em tinhte chạy winner nếu có off hú em vs nhé kkk

anhv41
TÍCH CỰC
7 năm
@Lót Dép Hóng minh đi ex 150 công nhận con win đi đường xa ngon hơn rất nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019