Bàn chải điện Sonic Whitening

[Game] Chụp hình combo nghe nhạc - Quà tặng tai nghe từ 3kshop Azaudio
Knah
5 nămBình luận: 39
kei202
ĐẠI BÀNG
5 năm
#monospace #tainghe
Hiện tại mình đang dùng ip 6s kết hợp cùng với tai nghe Samsung. Chiếc tai nghe mình rất thích vì có thiết kế rất thoải mái , không có cảm giác cấn tai hay đau mỗi khi nghe nhạc nhiều giờ.Vẫn chưa có ý định thay mới chiếc tai nghe này 😁
#monospace #tainghe
Trong hình là combo nghe nhạc của mình.Rất yêu thích âm nhạc nên ngày nào cũng kè kè con điện thoại để nghe nhạc. Chất lượng tai nghe mình đang dùng có thể nói là ổn, phù hợp cho mục đích nghe nhạc giải trí của mình.
#monospace #tainghe
Tôi thường xuyên xem phim và nghe nhạc trên tablet. Combo Asus và tai nghe này gắn bó với tôi cũng hơn 1 năm nay rồi. Tôi thường xuyên mang theo nó trong những chuyến công tác xa ,cảm thấy nó như một người bạn không thể thiếu vậy.
#monospace #tainghe
Em đã dùng qua rất nhiều tai nghe , tai nghe nào cũng có những điểm hay riêng nhưng con tai nghe hiện tại là đã sử dụng lâu nhất đối với em. Kết hợp với con 5s của em cảm giác rất thích thú mỗi khi nghe những bài hát mình yêu thích.
#monospace #tainghe
máy nghe nhạc T- sonic 840
Chính nó, nó là bạn thân nhất của mình trong suốt 3 năm cấp 3 !!
mình thấy mọi người hình như ko share lên facebook, vì kiếm thử hashtag không thấy
Nhà ko có điều kiện nên chỉ nghe được như thế này :3, 1 em đi đg nghe, 1 e ở nhà nghe nhạc vàng... tạm hài lòng với 2 em ấy 😃

Combo nhè nhẹ của mình.
fiio X1 + topping NX2 + Pk1
Vẫn thực sự chưa hài lòng vs combo này lắm! Nhưng h vẫn chưa có điều kiện đổi.
Lúc đầu bước vào đường âm thanh này mình chã nghĩ là sẽ nghe Pk1
-Xấu (quá xấu ).
-Mỏng manh.
-Giá chát T_T
Chã hiểu sau mọi người lại ca ngợi quá trời! trên F31 có hẳn 1 hội cho e nó. Rồi thì cuối cùng cũng dc nghe Pk1 trùng hợp là a bán topping nx2 cho mình nghe ké luôn. Say ngay từ vài phút dc nghe. Thôi thì nhân tiện có NX2 nên mình mạnh dạng theo Pk1.
Chất âm thì chắc mình cũng k cần phải nhận xét nhiều. Còn chưa hài lòng thì cũng có vài điểm :
-Quả thật thì mình nghĩ Nx2 vẫn chưa làm tốt nhiện vụ kéo pk1. Đơn giản là ra tiếng thôi. Vẫn nghe his nhẹ. có lẽ trong tương lai mình sẽ đổi amp.
-Pk1 nghe giọng nữ quá tuyệt. Còn giọng nam thì sao mình nghe ẽo lã thế nào (fan Quang Dũng k thích điều này 😆 ). Chắc có lẹ phù hợp vs 1 số giọng nam nhạc sến 😃) .
Vài lời nhận xét của newbie mong dc mọi ng góp ý.
Thời ngu ngơ ... phải rồi thời ngu ngơ 😁
Bị ông anh đưa vào đời bởi chiếc tai nghe AKG k420, lúc đấy chưa biết gì về audio cả. Không biết miêu tả cảm giác lúc ấy như thế nào. Chỉ biết là hay, hay thật! Âm nhạc như đi thẳng vào trái tim.
Bắt đầu tập tõm vào lĩnh vực này mình sắm 1 em e10s nghe thử với điện thoại. Không ưng cho lắm nên sau ít lâu đã thay thế nó bởi ATH-ckr10. Bấm bụng mua thêm con Fiio X1. Thế là thỏa mãn phần nào.
Sau 1 thời gian tích cóp và tìm hiểu, mình chuyển combo và dùng nó cho tới hiện tại AK100 và ATH-im04. Căn bản không phải dân chuyên nên cũng chả biết miêu tả sao cho hay cả. Cứ miêu tả bình thường như đứa chưa biết gì vậy =))
AK100, mình thích nó vì nó thực sự nhỏ gọn và xinh xắn. Mặc dù cái giá của nó đối với 1 sinh viên như mình không nhỏ và xinh tí nào ...
ATH-im04 chiếc tai nghe mình ưng ý nhất cho đến bây h dù trải qua nhiều lần nghe thử những tai nghe khác. Củ tai của nó khá to, cũng phải thôi, do phần cứng mà. Mình tai to luôn nên cũng chả sợ.
Giờ thì tới phần nói về uy lực của combo này ( như đã nói thì mình cũng không phải người nghiên cứu sâu về audio nên không miêu tả sâu được). Mình thì nghe khá tạp nhưng chủ yếu vẫn thích âm tối, combo đáp ứng được điều này ở mình. Bass của nó vừa đủ nhưng rất lực, tròn trịa. Mid tuy nghe tạp nham hầm bà lằng nhưng nhưng như đã nói, mình thích âm tối và hơn nữa là vocal của những bản nhạc trữ tình mang tính lắng đọng, im04 đã đáp ứng quá tốt với mình. Treb theo mình đánh giá thì hơi thọt =)) nhưng cũng không sao mình đã quá ưng vs bass và mid rồi.
Chốt: với cái giá tham khảo 15,5tr cho AK100 và 11,5tr cho ATH-im04 ở 3kshop hay xv. Mình cảm thấy đồng tiền bỏ ra xứng đáng với câu " Đáng đồng tiền bát gạo".
Check hastag có mấy ông gần cả ngàn like mà chả thấy 1 comment nào . BTC nên check xem có chơi like ảo không chứ mình thấy hơi ảo 😁
ĐÚng r =)) đề nghị kiểm tra,
bác nào hack like thì xác định nhé 😁
Xin chào các anh em diễn đàn Monospace. Mình mới bắt đầu tìm hiểu để biết thế nào là hưởng thụ âm nhạc chưa được lâu, trước đây chỉ đơn giản là cắm tai nghe vào máy tính, cài đặt thêm phần mềm hiệu ứng để nghe cho ảo. Cho đến một hôm, tình cờ được một anh đồng nghiệp cho xem một cái hộp "DAC" anh ấy tự DIY và nghe thử bài Rolling in the Deep mới biết cái tiếng uỳnh uỳnh mình vẫn thường nghe hóa ra nó lại là tiếng trống, tiếng giọng bật ra mà cứ tưởng tượng như ca sĩ đang hát trước mặt, và mình đã được giải ngố kể từ hôm đó. Bây giờ mình vẫn đang nghe bộ DAC không tên ấy và đang tập tành tìm linh kiện với bộ HeadAmp 3.0, tai nghe sẽ chuyển sang Xiaomi Piston 3.0 trong một vài hôm tới.
Xin chào các bác diễn đàn Monospace. Mình bước vào đam mê nhưng năm cuối đại học. Những khi căng thẳng hay buồn chán nghe nhạc để đỡ buồn dần dần nó thấm vào trong máu. Mình bắt đầu những đồi hỏi cao hơn khi mà dần dần thú vui khi rảnh cũng chỉ là nghe nhạc, tìm hiểu rồi chơi sao cho vừa túi tiền chẳng biết khi nào lại bước chân vào cái thú vui này nữa, dẫu sao cũng là đam mê, và đam mê nào cũng cần lửa............. 20160523_203121.jpg
Có sở thích nghe nhạc từ lâu rồinhưng thật sự chơi tai nghe và trải nghiệm Âm thanh ở những cũng bậc khác nhau thì chỉ mới trong nam nay
Em đầu tiên mình tậu khi bắt đầu tham gia là em Pis 3.0 lúc đó tậu nó còn thấy chat :3 chưa bao giờ nghĩ là sẽ dùng tai nghe quá 300k
Nhưng sau một lần tình cờ được giao lưu với em xb70 của Sony hữu duyên mình đã mê Bass của Sony và từ đó thanh lý tài sản để tậu XB950
Tài sản hiện tại là em XB950AP và máy kéo 5S không được đánh giá cao cho lắm nhưng với Combo hiện tại thì EDM Popballd RnB... Với mình là đủ đã tai rồi 😆
#monospace #tainghe
Tai nghe mình thì mình có 2, có 1 tai 10 năm là HPM70, nghe rất ưng ý các bạn à, thích lắm, combo mình tuy ko được màu mè, đẹp đẽ và nóng bỏng, nhưng vẫn là combo mình yêu thích nhất
nhobro
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mới tậu em nó, hy vọng sẽ gắn bó lâu dài
Galaxy S7 + SE HPM-70
#monospace #tainghe
Chào ae trên monospace, là học sinh thế nên điều kiện để chơi nhạc gần như là không thể. Nhưng mình vẫn cố gắng sắm cái tai nghe E10 M để thưởng thức nhạc. Mặc cho mọi người nói phung phí , đam mê mà. Ai quan tâm chứ 😁. combo mình chỉ có thế này thôi . Điện thoại thì dùng để chụp nên ko nhét vô được, tai nghe E10M và Remi note 3 pro. đủ để đưa mình tới 1 không gian thư giãn tuyệt vời
mọi người nhớ là share bài lên facebook với hashtag chứ không phải ở post này nha
Combo của mình Bold 9000 và Sr80e
_MG_3033 copy.JPG

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019