Game dàn trận castle clash - Ai Mua bán Acc ban nick 1 tuần
haoyun
7 năm trướcBình luận: 9.877Lượt xem: 966.759
bắt đầu = 10% buff att, speed, att speed mỗi skill lv + 5% đến lv 8 la 45% 9 là 50% trên toàn bản đồ giống SM nhé
mana skill là Revitalize còn revive là hồi sinh
Pum thì skill mana 5/5 hoặc revi 5/5 là tuyệt đối còn ko dc thì cố kiếm quả tự hủy hoặc + att speed berseck (vì att của nó ko thua gì con ninja dc quả 5/5 tự hủy mà còn cố quay thì hơi phí)
Druid thì hồi sinh mana, berserk(att speed) cũng dc hết còn cái Heavy Blow thì tùy ai có nhiều cái này mà ra dc thì tốt mình có 4 con có cái này oánh boss lv 1 solo mất tầm 20'
quay tay lại được con suc chưa ghép acc google. bác nào lấy chơi ko?
Mình có 8k might mà 300 lửa ko bik có ra đảo ko
Sao em cày sharb khó quá , con druid 1800 sharb, trước giờ mới kiếm đc 123 sharb
@vietdragons Tuc la di dungeon j day ha bac
@hoansang2010 Không phải, cái này là here be monster
@vietdragons Sao e k thay cai nay bao gio.bac chi ro cho e voi.
@hoansang2010 nhìn hướng 9h sẽ thấy, ra sao thì vào đây được những gì có ghi hết 😃 3 tiếng được 1 lần
http://castle-clash.wikia.com/wiki/Here_Be_Monsters

p/s: bạn nào mua của mình, đã nhìn quen rồi + chán mò vì nó cứ nhảy lung tung + thích hero ở bất kì lv nào cũng được thì pm mình nhé 😃
Thằng này đúng chất người VN
@ho quang thuan base đẹp vãi mà thiếu cái đảo PQ 😁
Hôm nay sinh nhật em, đợi chả ai chúc mừng, ngồi lạnh lẽo quay được con này càng thêm lạnh.
@anhuituan Chúc mừng pác cho pác thêm tí hơi ấm

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
Sau bao ngày mong đợi h mới đc e druid nhưng hok bit talen có ngon không. các pro cho ý kiến giúp. 😃
@M_tenlagi Bác hên quá, legend trong shop mình có gần hết, mà thiếu con druid, mãi ko đc ... chán thiệt
@M_tenlagi em cũng talent này, khá chuối 😔
@ste7en9x91 gần full Legen mà chỉ đi đc wave A là sao 😃
@lnailoveme hero mình toàn level 6x, trụ thì cấp 13 - 14. Đi tới B5 thì gặp con khủng long chịu ko nổi
;) acc co pumpkin+snowvilliza+2paladin+100k hb (da ten ) ai mua alo 0976161446 nha
e mới vào 4rom bây h có kiếm dc gem free nữa ko các bác
Có ai chơi trên IOS ko nhỉ ?
b kết b với mình hd mình hack đc kô
Talent revitalize co tac dung nhu the nao day cac bac?
@Vanh Con drui cua e cug la talent nay.neu e quay talent no len 4 hay 5 gi do thi no danh phat thu 2 la no da bom mau cho hero khac ah bac?
@hoansang2010 5/5 thì phát thứ 2 bơm HP
Nhưng 4/5 thì phải phát thứ 3 nó mới bơm
Tương tự, 3/5 thì phát thứ 4 nó bơm HP.....
Nếu 1/5 thì phát thứ 6 nó mới bơm nhé !
@Vuhaanh có cách nào thay đổi đc talent ko vậy bạn, mình có con bí ngô mà talent cùi bắp wa..???
@thaidaik345 Nhấn vài cái hình 2 muỗi tên ấy mất 300 gem
Sao em reset bằng xprivacy vào thì không link được mail (đổi, tạo cái mới mà vẫn không được, vào qua googleplay cũng thế, phần link không hiện cái gì cả).
Mà dùng con nào khởi đầu thì tốt, em định quay con thunder, tướng khác quay ra đủ loại rồi tuyết, pum, ... nhưng cho lướt hết.
@ducloc_cao Vào lại xprivacy bỏ dâú tích ở castle clash. Vào lại game link là ok
bác nào biết làm free gem hướng dẫn chi tiết em phát.đọc trên mạng chẳng hiểu gì cả
giờ mới để ý cái số gem của bác vuhaanh, mình chỉ cần 4 số cuối là đủ rồi
Ae nào có acc rác mà có hero lv40 ko cần sh hay lg chỉ cần lv40 là dc r. Cho mình với để mình cứu con acc mình khỏi bị ra đảo. Mình sẽ share xxx
@ho quang thuan Kinh nghiệm của tôi là cứ im lặng chơi, đừng lộ liễu như might cùi mà đốt nhà mấy thằng top đầu, hoặc lửa để 390... còn như bạn đang chơi thì chẳng sao đâu mà lo, chỉ sợ nó fix không xxx tiếp được thôi
@vietdragons Thế ông nghĩ nhà chỉ có 2lg 8k might. Trụ lv15 chim lv4 mà đi wave H5 có 6 giây thì cái acc đó ko hack ah
@ho quang thuan Tưởng chỉ mỗi vụ kia thôi, ai ngờ chơi cả H5, khả năng tèo cao lắm
@vietdragons Uhm. Đã lúc mới xxx mình còn dùng đi arena và raid nữa.
Thím nào chỉ cho em hack bằng game killer full lính và tướng 255 với.
Tối em mang neptuyn đến hậu tạ 😆

Sent from my C2305 using Tapatalk
@police199x Ko dc đâu bác ơi, bây giờ gamekiller chỉ có thể hack bất tử và dame thui, tất nhiên là còn hack dc các thứ khac nhưng mình ko bik hack
Mấy bạn cấp thấp chỉ cho mình đi D4s2 đc ko nhỉ :|
@lnailoveme D4S2 thì bạn đánh ở góc 5h hoặc 7h nhé !
Hai hướng đấy dễ đánh nhất bài này.....
Nếu hero và lính yếu thì cố gắng đánh tới 50% rồi out
Nếu khỏe thì đánh cho 100% luôn, tỉ lệ rớt shards cao hơn, và được nhiều EXP hơn.
@Vuhaanh Bác cho em hỏi D8S13 đi đường nào vậy
@lnailoveme bác cố trèo lên d5s1 ấy chứ cái d4s2 dễ ngỏm vì hr đi lung tung lắm
d5s1 có hình cái máy bay con 117 Dr ở ngay đầu map bác cho phép HP hoặc phép bất tử trong 6s rồi bỏ 5 con hr vào nếu có sm hoặc TG thì đi đến cuối 4 hr còn lại chết sạch hoặc gần chêt rồi
1 số map khác mà hr cũng tụ lại 1 chỗ để bạn dùng phép là D6s1
D7s2 cùng với D8 map 37 sh có điều D7 với D8 khá mạnh ko có máy bay thì 12x 13x cũng chểt như thường
D5s1
@ho quang thuan Đánh D8S37 đi bác !
Bài này dễ đánh nhất dungeon 8
Thả hero hướng 12h, một phút sau nhận quà....:p
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019