GAME HOT (st)_Hỏa Vân Cuồng Đao (đã VH)

tuan_langtu
3/9/2010 10:39Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game nay hay ko , sao ko thay link vay ban
Demo là sao hở bác ơi? Đang hay đứt dây đàn bùn lắm.
game này hay mà. Nhưng chơi đến lv20 là hết. không biết p2 bg thì ra. Dù sao thanks chủ thớt nhiều😁:D
sao bấm phím số ko dc,cho mình hỏi phím chức năng là phím nao thế chủ thớt (mình dùng E61)
bấm phím số bạn phải giữ nút alt ở cuối góc trái
Ai biết cách khảm nảm không bày cho em với😃
chienlb
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chán quá Game hay luyện đang sướng, cố cày lên 20 để thử cây kiếm ngon mà lại kết thúc game chờ ra bản 2 ức chế,bọn làm game này chuối thật......
a ha tôi vừa mới dowload về được bộ game này thấy hay quá định pot cho các anh em chơi ai ngờ nó có từ lâu rồi,phải công nhận là hảo vân cuồng đao là một game tuyệt đỉnh,vậy mà khi tôi lên đây tìm kiếm game lại không tìm nổi những game hay như vậy. ĐÂY THƯA CÁC ANH EM! MUỐN DOWLOAD GI,BẤT CỨ THỨ GÌ CŨNG CÓ. LÊN TRỰC TIẾP BẰNG ĐIỆN THOẠI KHÔNG CẦN VI TÍNH HÃY VÔ wapVTC.......... VÀ waptrik.com cam đoan các bạn sẽ thíc, lếu hay hãy cảm ơn tôi nhé! manhcuong.1984[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn 0977274007
link die rồi cả nhà ơi em ko dow được
muốn thank cái mà khó quá
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
13 năm
thông báo Lịnk die rùi....update cái đi....cho E chơi với
hic,sorry mấy bạn...chậm chân nhé.Cái game này mình save ở lap cũ nhưng bị mất rồi.Dạo này hơi bận ở...nên k có thời gian tìm lại.Bác nào up lại dùm cho anh em nhé.Còn k đành chịu khó đợi vài ngày nữa mình lục lại rồi up sau.Thank
Nhanh lên bạn ơi , mình nóng ruột quá đi , mình là fc của thể loại này hay là bạn có cái nào gần giống vậy post cho ae chơi đở trong khi chờ đợi đi , thank trước nhe ! hi hi😃
thank trước nhe ,Thank mồm hả
sr nhe mình quên mất ;) hi hi
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hvd

của bạn đây...........................................................
Hoa Van Cuong Dao VH demo 1.1.zip
sao mình ko tìm thấy file .exe vậy bạn , ko bít cài sao luôn , mong bạn giúp đở 😃
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn đang dùng hệ điều hành windowmobile à mà lại hỏi file .exe, game này có file là đuôi .jar mà máy nào có java là cài được hết mà.
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản tiếng nga

Mình tìm được bản này thấy ảnh minh họa của nó chơi đến level 21 ko biết full chưa,mọi người thử text xem, tải file về có đuôi là ZIP thì sửa thành đuôi jar và cài như bình thường.
hoa van cuong dao tieng nga.zip
foremost
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này rốt cuộc cũng chưa VH đc hết mà, huhuhuhuhu, game hay mà toàn thấy chữ ô vuông ah
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn cài font Viet+china vào hết ô vuông luôn,tiếng china tuy ko hiểu nhưng mà mò vẫn ra hết thể loại game kiểu này cuả china toàn giống nhau chơi quen rồi thấy bình thường.
foremost
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi lỡ comment rồi thì gửi cho mình cái font đó lun đi, hehehhe, tks
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chủ thớt cho mình xin link khác, link trên die ùi!
link die roi ban oi ! anyway thanks
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào trang 4 mà tải về có file taỉ trực tiếp mới...........................................
hay fhesafdsfdsfdsf adfsfdsfdsfds
hay wa, thanks for share:eek:
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hu hu! Game này hay thật nhưng tiếc là chưa VH hết và còn là bản DEMO. Chơi được 1 xí là bị thoát ra 😢
Bác nào có bản Full shared em vs!
link die rùi bạn ơi 😔
trang 4 có người up file trực tiếp rồi đó,bàn vào down đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019