Game: Insaniquarium Deluxe! V1.00 - Game nuôi cá - cool!

ngoctrongda
16/4/2009 7:38Phản hồi: 16
mình đã từng chơi Game Insaniquarium này cách đây rất lâu, nay sưu tầm lại cho anh em chơi. 😁. Đây là Game nuôi cá: cho cá ăn, trông cá lớn, bảo vệ cá đối với quái vật ngoài hành tinh, bỏ đói cá thì cá chết. :D
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Voldedore
ĐẠI BÀNG
15 năm
bóc tem 😁 cài vào RAM luôn phải ko ạ
hix, máy gần hết RAM rồi 😔
đả đảo các game reset và các game cài vào RAM...hix...nhưng phải thử cái đã 😁
Cái này chơi trên PC đã thấy hay rồi, vậy mà Palm cũng có thì còn gì bằng. Phải thử cái thôi, thanks bác ngoctrongda!
Mr.Siro
TÍCH CỰC
15 năm
Cái game này em tọt tọt riết làm trầy cái màn hình luôn ! 😁
Lâu lâu ngồi chọt chọt giải trí thấy cũng vui, thanks bác Danh.
Giờ lại ngoi lên hàng "nhất lưu cao thủ" roài đấy anh ơi :biggrin9gp: Từ giờ chắc hết chuyện "sớm nở tối tàn" nữa 🆒 Nhưng cái thể loại game này em cóc khoái, em chỉ thích chém giết, bắn máy bay hay phiêu lưu :D
thì trồi lên tụt xuống cho vui mà :D, dạo này ít soft mới, nên mò mẫm lại máy cái game để chơi cho nó sướng, khai thác hết PalmOS :D
Em thấy nhiều game java hay nhưng máy Palm ko hỗ trợ sẵn Java :D Cài phần mềm hỗ trợ Java cũng chả làm ăn được j 🆒 Bao nhiêu game hay, lộn lại dùng Nokia cho nhanh :biggrin9gp:
bác ngoctrongda ơi,bác có nhiều game cho palm 600 ko?post lên cho những tín đồ treo 600 này dùng thử đi......
chẳng biết game nuôi cá này có ngủ vs palm 600 được ko đây?
thôi cứ cài thử,cùng lắm là hardreset là cùng chứ gì,ngày trước 1 ngày hardreset tới 4 lần mà còn chẳng ngại nói gì đến 1lần.....hjhjhj
lá-rách-ít-đùm-lá-rách-nhiều
để-hai-lá-cùng rách-trung-bình
bác ơi.....em cài lên palm 600 oy,cài được nhưng k chạy........
lần sau bác ghi rõ là chỉ dùng cho dòng máy nào nữa nhé....
hjx..hi...chúc bác ngày mới tốt lành va may mắn....
Hungnhon
TÍCH CỰC
14 năm
Một trò chơi rất quen thuộc của Astraware với phiên bản mới Insaniquarium Deluxe 1.0 được cập nhật ngày 06/08/2008. Bạn sẽ phải nuôi những con cá của mình sao cho thật béo tốt mới mong có thể qua được nhiều màn.

Hỗ trợ Palm OS® 5 -; Hỗ trợ màn hình 320x320 (Hi-Res), 320x480, 480x320 ; Hỗ trợ màn hình 320x320 (Hi-Res), 320x480, 480x320

Nhưng nó (v1.0 này) hiển thị màn hình vuông trên các máy có màn hình dài như T|X...
Trong khi verson trươc 0.90 hay Insaniquarium 1.39 (không Deluxe) cả 2 verson này hiển thị được tòan màn hình.
Tại sao....?

Thông tin chi tiết về game tại trang chủ: www.Astraware.com
em cài vào oy nhưng không chơi được
có thấy con cá nào đâu,mua cái gì cũng bắt nhập mã.....
bác cho mã đi.....
không có trò này chơi chắc em ốm mất...huhuhu
cảm ơn bác
cài lên palm tungsten e nó báo là "This application does not support your device", cả beje 2 cũng thế 😔
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
lâu lâu chơi lại trò này cũng vui ra phết
ai còn mã code để register vào game không ạ? cho mình với, cảm ơn ạ
buzichitno
TÍCH CỰC
6 năm
@Ariana Tặng bạn kho soft
http://www.mediafire.com/file/xvod4blr6z76pvz/Soft+for+Palm.rar
Có cả phần mềm tìm key ..... nhá

Xu hướng