Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game khủng từ EA dành cho HD2

hieunguyenvan
7/9/2010 9:13Phản hồi: 48
Game khủng từ EA dành cho HD2
Giới thiệu với ace một vài game của hãng EA:

1. Đầu tiên là game SIM3 - Đồ hoạ 3D - Lưu ý đây không phải game sim3 Deluxe đã có người Post rồi đâu nhé, Game này nặng 63Mb -> Đồ hoạ 3D đẹp tuyệt vời (Thế nó mới nặng 🆒)

* Theo đánh giá của em đồ hoạ của Game này đẹp hơn game Xtraxt - Chơi quá sướng mặc dù chưa cày hết game thể loại này bao giờ 😁

2. Game khủng Need for Speed Shift (Game này giống trên Ipad nhé, thấy mấy bác HD2 Android cũng chơi được)

* Game này khoảng ... 97 Mb - Âm thanh và đồ hoạ thì đừng chê làm gì nhé, hỗ trợ cả G-Senso luôn.

3. Game xếp hình Tetris

- Thích game này lâu rồi bây giờ mới kiếm được đây

4. Game MONOPOLY - 3D

THAM KHẢO THÊM TẠI ĐÂY

Download tất cả tại Đây

Ai muốn Download riêng cũng được:

NEED FOR SPEED SHIFT
MONOPOLY
TETRIS
THE SIM3

Chúc vui !
P/S: Mấy Game này khá nặng khuyến cáo cài cho máy có cấu hình cao nhé, máy bác nào yếu cài vào bị đơ là em không chịu trách nhiệm đâu :cold:
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tks bác, cố gắng thêm nhiều cho ae nhờ nhé 🆒
Windows Mobile ngày các ít game quá 😔(
TD2 cài vào chơi không được buồn ghê.....bác nào có cách lảm cho TD2 được không
win mobile cũng hay đó chứ mà sao thấy ít game khủng và hay wa. chác tai do nhiều loại nhiều độ phân giải quá chẳng thống nhất đựoc 1 cái như iphone
công nhận android nhiều game hay thật, nhưng mình ít chơi, chỉ cần vài cái game đặc sắc cho wm là ok
e cài dc vào kon TP2 ùi nhưng chơi giật lắm, hic, tiếc hok chơi dc game khủng nì.
Đợi test trên HD2 rồi báo cáo, mà em này ko chơi dc thì chẳng em nào chơi nổi
binhk88
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chạy NFS tren HD2 ngon bác ạ. Trừ SIM3 chưa thử ra thì tất cả ngon hết
NEED FOR SPEED SHIFT ở trên là chạy android mà :|
Nhưng thấy file cài là .cab 😁 vừa nãy down bị lỗi bây giờ phải down lại!
sao mình cài NFS vào rồi ( HD2 ) nhưng vào game nghiêng máy các kiểu mà nó vẫn cứ chạy thẳng, không thấy rẽ gì cả. Ai chỉ giúp với
ngoctu5005
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình cũng bị như vậy, nhờ các bạn trợ giúp
Bạn canh chỉnh G-sensor lại xem sao.
Mình dùng HD2 chạy tốt cả 3 game NFS Shift, The Sims 3 và Tetris. Đây là những game trên nền Android lúc trước, giờ đc port qua WM nên chất lượng tương tự.
rất hay ạ , chíp i900 chắc ko chơi nổi
mình làm các kiểu rồi không được, mà chỉnh Gsensonr thì chỉ bật lên cho nó tự chạy 1 lát là xong hay phải làm gì nữa nhỉ. Mình sợ cài đặt chưa đúng trong NFS
đầu tiên remove game con rắn đi nếu có

tiếp theo vào thư mục cài đặt copy cái resco photo pro ra chỗ khác, sau đó vào settings remove thẳng resco photo pro đi, tiếp tục vào lại cái nơi đã copy trước đó move về lại chỗ củ.

xong game chạy ngon lành

vì sao phải copy rồi mới remove, vì muốn giữ lại chương trình đó để dùng, còn ko thì xóa hết đi
Chưa hiểu tại sao nó lại liên quan đến mấy chương trình này nhỉ? Bác giải thích chút được không?
Làm như thế thì thằng Resco Photo Manager nó còn cho tự động xoay hình và đa điểm nữa không nhỉ?
Nếu mà không còn thì mình sẽ hy sinh thằng NFS 😁
còn trong game cài đặt thế nào bạn, nếu được bạn chỉ giúp mình với, mình đã làm như bạn hướng dẫn nhưngkhông chơi được
Không cần chỉnh gì cả. Cài vào là chơi thôi.
Bạn up ROM khác test lại xem.
mình dùng b7610 không biết cách nào chơi được. bác nào dùng được rồi chỉ dẫn với
Từ hôm down về đến giờ toàn chạy android, chưa thèm bật WM để test luôn, thấy các bác nói thế cũng thấy chán 😁
bó tay với các bác, cứ làm tHeo hướng dẫn như bài trước cả 4 game đều ngon hết
Nhưng khổ cái là làm đúng theo hướng dẫn vẫn không đươc. Game con rắn không có, remove cái reso đi vân ko chơi được
[MENTION=156986]maiyeuem[/MENTION]: vi resco photo pro nó đụng với gsensor của nfs nên chỉ cần remove nó khỏi hệ thống nó xóa các reg chiếm dụng sensor đi là ok, sau đó copy vẪn chạy bình thường. thậm chí dùng kiểu đó còn lời hơn vì tiết kiệm 2mb bộ nhớ nữa.

từ lúc có game này trên xda mình cũng tham khảo nhiều, ban đầu cũng đâu dùng dc, nhưng nghĩ cái gì từ phần mềm thì sẽ khắc phục bằng phần mềm, chứ đâu phải hở chút là HR hay up rom đâu, vì thế lâu lắm rồi cũng làm biếng up rom nhưng cái gì mới thì đều có đầy đủ đồ chơi, nghĩ cảnh hở chút là HR, up rom rồi cài soft và oải nhất là chỉnh hệ thống theo ý riêng của mình thì đuối lắm
Thanks bác nhiều, như thế là không mất cái Photo manager rồi 😁 chứ game thì thực ra cài để đấy thỉnh thoảng mới sờ đến thôi :D
Bao giờ công tác qua HP em mời ly cafe nhé !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019