Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game kinh dị nổi tiếng Amnesia đang cho tải miễn phí cả hai phần, mời anh em tải về

9/3/2018 13:54Phản hồi: 60
Game kinh dị nổi tiếng Amnesia đang cho tải miễn phí cả hai phần, mời anh em tải về
Amnesia là tựa game kinh dị rất nổi tiếng của nhà phát hành Frictional Games. Hiện tại cả hai phần của game này là Amnesia: A Machine for PigsAmnesia: The Dark Descent đang được miễn phí trên kho game của Steam, nếu là fan của thể loại game kinh dị thì anh em không nên bỏ qua. Nói sơ qua một tí về game này cho những bạn chưa biết thì đây là game đạt nhiều giải thưởng bởi IGN vào 2010: game cốt truyện hay nhất, game có không gian tuyệt nhất, game kinh dị hay nhất. Giá gốc của cả hai phần là 376.000 đồng, tất nhiên hiện tại thì free nên anh em nhanh tay lên nhé
Chúc anh em chơi game kinh dị vui vẻ 😁
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ides
CAO CẤP
6 năm
Chơi mấy game này nhớ đeo bỉm các cụ nha 😆
@ides Thế thì nếu chơi mấy game ma VR chắc cậu này phải ngồi trên cái bô !
ides
CAO CẤP
6 năm
@TYA Tớ ko dám chơi các loại game này 😆 Tốn bỉm tốn bô lắm 😃)
Cả đống game trong laptop, đụng tới đc vài lần, còn lại giờ chủ yếu làm trẻ trâu liên quân
@Lê Phú Khương bạch kim nà nà
@Lê Phú Khương nick là "Thủ Dzâm" , ai nhã hứng xã giao ahi hi
TvThái41
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Evolution X Bác cho em hỏi bác cài gta SA ở win mấy, em cài lại trên win 10 thì bị lỗi ko hiển thị cũng như điều khiển chuột đc. Bác chữa đc k ạ
@TvThái41 Mình cài trên win 7 ultimate. Mình dùng bình thường. Ghét cái là nó chỉ hiển thị kiểu 4:3 chứ k đc full màn 16:9
Pubg free thì ngon 😆 mặc dù cũng đã mua rồi
@travietvuong Game không dành cho trẻ em 😆
lancejade
ĐẠI BÀNG
6 năm
@travietvuong Xóa cookie
egoz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@travietvuong con nít tắt máy học bài đi cháu
@travietvuong Kéo xuống chút hình như có nút view page.
Cứ lấy về cất đó đã
iolna
TÍCH CỰC
6 năm
Hí hửng vào xem, hóa ra trong library có từ bao giờ rồi 😁
Miễn phí thì tải thôi .
Mình có thú vui tải game về sưu tập chứ éo có chơi .
@ngoinhala thú vui tao cmn nhã :=)))
@ngoinhala same me 😆
😁 hí hửng mò vào =))) library có từ lúc nào rồi
http://steamcommunity.com/id/narutoxboy
Xonnie
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có cho PS4 không các cụ ơi.
NSUT.LeRoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho những ai chưa biết cách lấy: tìm tên game xong kéo xuống 1 chút, bấm vào chữ "Install Game (kế bên chữ Package info)" là tự động game được thêm vào thư viện
manhma
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Everec Hôm nay e lần đầu mới dùng steam tải nó về. Đang băn khoăn, nhưng nhờ những thông tin như của bác giúp đỡ nên giờ dễ hơn nhiều r. Tks bác 😆
@Everec Cá nhân mình thấy Steam cần thiết kế lại giao diện Launcher. Nó quá phức tạp và thiếu trực quan. Xài Steam nhiều năm nay, mua game cũng nhiều mà mình còn thấy rối thao tác.

Shitty Valve !!!
hoanggiangle
ĐẠI BÀNG
6 năm
ngày xưa có thời gian chơi, muốn chơi thì ko có game chơi, bây giờ ko có thời gian thì game nhiều quá, lấy ko biết bao nhiêu game steam rồi mà vẫn chưa được đụng trò nào 😔
@hoanggiangle Chơi game làm gì cho đau mắt.
mrd213
CAO CẤP
6 năm
Thông tin bên lề: Studio game ký hđ với hãng bán bỉm nên free game nhé các bác 😁
doanhkhoi
TÍCH CỰC
6 năm
Trong thời gian chờ đợi game tải về, mở youtube để xem cách chơi, phát hiện ra rằng mắt mình kg phù hợp với kiểu chơi như vậy, dễ gây chóng mặt buồn nôn. Chán thiệt!
@doanhkhoi góc nhìn thứ 3 à bác, có lẻ giống mình
Giacatha
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hí hí em cảm ơn chủ thớt
ice00
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hic lấy free riết cũng không chơi nổi, cái dota 2 theo từ dota wrc 3 tới giờ cũng được hơn 8 năm mà dạo này hơn nửa năm chưa vào, mua thì 1 đống game GTA5, Wardog2, Witcher3, Battlef1,... còn cái Ps3 và PsVita thì vứt xó gần 2 năm, haiz mình là fan game mà do công việc nên giờ hầu như chỉ CoC và LiênQMobi 😃
ngoduhero
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tiếc quá tới lượt mình hết
@ngoduhero Còn mà bác - e mới vừa purchase xong! Kéo xuống chọn vào dòng Play Amnesia trong mục Packages that include this game rồi vào Library tải về.
Cho anh chị em xem Review về Game kinh dị này để tham khảo nhé!??! 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019