Game miễn phí: Mời anh em lên Epic Games Store nhận Bioshock The Collection, từ nay đến ngày 2/6
Rất hay và hữu ích!/5 người
P.W
một thángBình luận: 35
Game miễn phí: Mời anh em lên Epic Games Store nhận Bioshock The Collection, từ nay đến ngày 2/6
Sau khi tặng miễn phí Borderlands 3 cả tuần trước, đến tuần này, chính xác hơn là từ 26/05 đến ngày 02/06 tới, khi anh em đăng nhập vào tài khoản Epic Games Store, ở mục game miễn phí sẽ là một tác phẩm, hay nói đúng hơn là trọn bộ ba tác phẩm game ở tầm cỡ kinh điển do đạo diễn Ken Levine cùng những nghệ sỹ tại 2K Games tạo ra: Bioshock, Bioshock 2 và Bioshock Infinite.

Như mọi lần, tất cả những gì anh em cần làm là đăng nhập tài khoản EGS rồi click vào đường link này để nhận game miễn phí, thay vì bỏ hơn 600 ngàn mua key bản quyền: https://store.epicgames.com/en-US/bundles/bioshock-the-collection

Ngay từ thời điểm ra mắt, hai bản Bioshock và Bioshock 2 đã tạo ra tiếng vang, không chỉ vì cách chơi kết hợp giữa hành động và những kỹ năng siêu nhiên có được nhờ một hợp chất thay đổi chuỗi gen của người mang tên ADAM. Nhưng cũng vì lạm dụng thứ hóa chất này, mà thế giới tưởng chừng địa đàng do Andrew Ryan xây dựng phục vụ cho giới tinh hoa biến thành một địa ngục trần gian. Còn đến phần Infinite, cốt truyện dã sử đầy sáng tạo đưa chúng ta đến với thành phố bay Columbia, với tham vọng trở thành biểu tượng của chủ nghĩa ngoại lệ, thứ học thuyết cho rằng Mỹ là biểu tượng của sự xuất chúng.

Xung quanh cả ba phần Bioshock là nền tảng ý tưởng “ý chí tự do” của mỗi cá nhân, với cách kể chuyện dựa trên những góc nhìn không đáng tin cậy, thường là của chính bản thân nhân vật anh em điều khiển, để rồi đến gần cuối game, cốt truyện rẽ ngang theo cách đầy bất ngờ cho anh em. Thực tế thì sức hút của Bioshock đã khiến rất nhiều người Việt thưởng thức trọn bộ 3 phần game này, nhưng đôi khi trở lại thăm Rapture và Columbia lúc rảnh rỗi cũng là điều rất tuyệt, vì cả ba bản Bioshock đang tặng miễn phí đều đầy đủ, kể cả những DLC đi cùng với bản Infinite nữa.
35 bình luận
Yêu quá
Epic mãi đỉnh 😆
Game này hay và căng thẳng vcl, art cực kỳ chất, nội dung cũng thuộc dạng đỉnh cao. Mỗi tội bắn súng góc nhìn thứ nhất nên console chơi trầy trật lắm. Ae chơi pc bàn phím down con này về chơi quá ngon luôn!
@Nghêu Nghêu Nghe quảng cáo mắc ham. Tải về hoy
@Chu Trĩ Nhược hắn nói thật ấy chứ chơi cốt truyện cuốn vãi cả ra :v
Game này nhập vai hả anh em? Mình chỉ chơi mấy thể loại RTS như AOE, Red Alert,... mà dạo này ít thấy game RTS nào mới mà hay hết 😁
@gatheringviolet Bác có chơi AoE 2 Definitive ko? :3
Epic vài lần phát free cả bộ hầu như toàn series khủng như Tombraider, Batman Arkham, Bioshock.
Thấy nhiều người kêu hay mà chưa có dịp chơi thử
@tamnguyen072 Nếu vậy bỏ qua luôn, Những người thấy hay là người đã chơi sớm. Ra lâu quá rồi đồ họa đã ko còn vừa mắt nữa, chỉ được cốt truyện khá hay
@Vo Huu Phuc Cố truyện hay là đáng chơi 80% rồi bác.
@tamnguyen072 Tùy nha, như tôi game Resident Evil 4 trước nghèo nên chơi cờ rắc, đánh giá game hay, đẹp nhất trên đời, sau này có tiền mua chơi lại được nửa tiếng bỏ, ấy là đã được nâng cấp đồ họa rồi mà vẫn thấy xấu đau đớn 😆
Cười ra nước mắt
Sao epic lâu lâu cho game free còn thằng steam chả thấy có game free <(")
@Cheuhyakuroku có nhưng chủ yếu game indie nhỏ nhỏ thôi bạn. Launcher server của bọn Epic này làm chán, ko ổn định, nếu ko phát free mấy vào nó mua game
@Cheuhyakuroku Epic nó cho game free hàng tuần đấy, nhưng mà đa số là mấy game nhỏ, lâu lâu mới có game khủng. Mình nhặt mấy năm nay đầy cả rương rồi.
@Cheuhyakuroku ế thì phải có chiêu lôi kéo đám đông chớ.
Cứ thêm vào thư viện thôi, biết ngày nào chơi =))
ht12
ĐẠI BÀNG
một tháng
Nhờ mấy bài đăng này mà mình tải đc kha khá game ngon free từ epic. Bắt đầu là từ GTA V
Epic đợt này free toàn game chất chơi
Bộ collection này mua mấy năm trước rồi, chơi khá hay mà hơi kinh dị nên không phù hợp chơi 1 mình lắm haha
Tài khoản thì có r, rất nhiều games đã cho vào tài khoản nhưng vẫn chưa chơi đc vì lap cùi quá 😂😂
lấy xong rùi cất vào góc chờ ngày chơi (●'◡'●)
Ko thèm. Epic dám đụng tới apple nên cay vl, cho cũng ko láy 🤣🤣
@tía-thằng-cu-hói cha này tự ái cao thật.
@JerryKist Epic nó có đụng đến người dùng đâu mà tự ái nhỉ. Cái này là Apple ái chứ không phải tự ái.
@tía-thằng-cu-hói nhớ topic của thằng mod nào đó, cái tiêu đề cực kỳ cay cú luôn 😆
Chắc phải mua pc mới quá, chịu sao nổi
Epic đỉnh. Anh em game Pc sướng nhỉ. Chả bù xbox ko có miễn phí. Haiz
Mình lấy rồi, nhưng chắc chả bao giờ động. Thể loại FPS là vứt rồi !
Quá tuyệt vời. Epic chơi lớn quá
Dùng macbook lặng lẽ đi ra… 😅🤦
Trước có chơi hết phần 1 là 1/2 phần 3, nói chung nó thuộc top 5 game hay nhất mình từng chơi, hợp gu 😆

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019