[Game] Mời chia sẻ ảnh tập luyện thể dục thể thao nâng cao sức khoẻ, nhận ngay quà tặng

Gaohong
26/6/2020 9:57Phản hồi: 225
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhai
TÍCH CỰC
4 năm
Mình tham gia 3 môn phối hợp được 3 năm và duy trì hàng tuần đã như một thói quen không thể thiếu. Bơi, đạp, chạy điều độ sẽ giúp cơ thể khỏe mạnh, giảm các bệnh như tim mạch, mỡ máu, tinh thần sảng khoái, giấc ngủ sâu hơn, hô hấp hiệu quả hơn. Không tin thì các cụ cứ thử!
@minhai Chào bạn @minhai,
Bạn trúng giải được công bố, Tinh tế liên lạc sau 48 tiếng không hồi âm lại nên phần quà sẽ chuyển sang cho người trúng giải dự bị là bạn.
Chúc mừng bạn đã trúng giải may mắn tại "[Game] Mời chia sẻ ảnh tập luyện thể dục thể thao nâng cao sức khoẻ, nhận ngay quà tặng".
Bạn xem tin nhắn để gửi thông tin nhận quà cho Game Tinh tế nhé! Cám ơn bạn nhiều ạ
baccon
TÍCH CỰC
4 năm
Mỗi tuần 2 buổi đi đá banh với anh em, thói quen 2 năm nay rồi. Vừa vui vừa khoẻ
tôi thường tập bơi, tuần bơi 3 buổi, mỗi buổi 60 đến 90 phút
giacay
TÍCH CỰC
4 năm
gõ bàn phím có được coi là thể thao ko?
helloSidney
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình duy trì thói quen hít đất 200 cái/ngay từ 2012 đến nay, Bơi vào sáng cuối tuần, đá banh cùng đội hàng tuần.
anhdaica
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cháu nhà 18 tháng thích tập xe choài chân nhé. 😽😽😽
pahy155
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không chơi game vì không thích cái áo. Nhưng pót cái ảnh khoe chạy đều được 1 năm gần 2500 km, giảm được gần 20 kg. Những tháng gần đây chạy trung bình 300 km/ tháng. Các bạn tập thể dục đều đặn rất tốt cho tâm trí, sức khoẻ, đặc biệt những môn vận động hiếu khí, sức bền như chạy bộ
tanphat_tk
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đạp xe kết hợp với chạy bộ mỗi tuần để duy trì sức bền. Sắp đến mình tham gia giải Tienphong Marathon 2020 tại Lý Sơn.
mambocmui
TÍCH CỰC
4 năm
Bức ảnh đầu tiên muốn up là 1 lớp tập luyện bộ môn HIIT & CORE với các hội viên của mình 😊
Mình tập luyện thể thao cx được 9 năm rồi. Từ ngày mà còn còi nhom yếu đuối tự ti về bản thân nhiều nữa.
Thể thao làm thay đổi cả cuộc sống của mình. Và yếu tố mình thấy tuyệt vời nhất của tập luyện là kết nối lại mọi người với nhau nên mình muốn up bức hình với nhiều gương mặt. Mọi người dễ dàng nở 1 nụ cười với nhau sau khi kết thúc 1 lớp tập vui vẻ 😊
pingcu
TÍCH CỰC
4 năm
Toàn tự tập nên chả có ảnh nào, may quá kiếm đc kiểu đánh cầu lông với mấy nhóc nhà mình. M cũng chỉ mới duy trì đều trong khoảng 2 tháng từ khi có dịch đến h, thấy người khoẻ ra nhiều. Tập để khoẻ mạnh kết hợp ăn uống kiểu Intermittent Fasting m giảm đc 8kg từ 80-->72, mục tiêu là về chuẩn 63. Thôi dông dài rồi, hi vọng đạt giải 😆
Hâhhahaha
Mình đã theo môn này, Outdoor Run, được 2 năm
Đã tham gia được khoảng 5-6 giải giải (10 km, 21 km), người ta lấy giải, mình hoàn thành được là vui lắm rồi 😁, chạy suốt kg dừng cũng kg đi bộ nha, chỉ chậm lại khi tới trạm tiếp nước thôi
Áo đen, nón đen, đeo mắt kính
hainhumai
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình toàn tập sân 1.2m
Theo được môn chạy bộ ngoài trời được 2 năm, trung bình hoàn thành khoảng 100km/tháng, chủ yếu chạy buổi sáng. Tuy có hơi mệt nhưng mình nghĩ nếu duy trì được sẽ có nhiều ích lợi khác
Đã tham gia 2 giải 10km, 2 giải 21km. Dự kiến tham gia thử giải trail
Áo xanh, nón đen, vớ cao
Chơi được hơn 2 năm môn chạy bộ ngoài trời
Hy vọng sẽ duy trì được thật lâu, ít nhiều gì cũng có lợi
Mặt đang căng trong lúc chạy, mệt quá mà
TuanDatSet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình chỉ dành thời gian để tập hít đất thôi duy trì gần 2 năm rồi!
@TuanDatSet Chúc mừng bạn đã trúng giải may mắn tại "[Game] Mời chia sẻ ảnh tập luyện thể dục thể thao nâng cao sức khoẻ, nhận ngay quà tặng".
Bạn xem tin nhắn để gửi thông tin nhận quà cho Game Tinh tế nhé! Cám ơn bạn nhiều ạ
Anh Vinh IT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình bắt đầu chạy vào thời điểm này năm ngoái, tính đến giờ là đã được 1 năm rồi.
1 năm với sự luyện tập vừa đủ, mỗi ngày dành tầm 30 phút để chạy và đi bộ. Điều mình cảm thấy bất ngờ nhất là sức khỏe khá hơn, không còn bệnh vặt. Và hơn nữa là tinh thần luôn sảng khoái, và được nhất là chân tay người ngợm giảm mỡ, săn chắc hơn nhiều.
Ngoài việc có lợi rất nhiều cho sức khỏe, mà còn được nhiều mqh mới khi tham gia các race chạy, biết cộng động chạy bộ marathon đông, vui và lớn như thế nào.
Nói chung nếu được, bạn cũng nên thử 1 lần xem sao nhé./

p/s: ảnh này mình vừa tham gia giải trail 21km vừa rồi ở Dalat Ultra Trail 2020 (bạn áo xanh dương 😁)
pingcu
TÍCH CỰC
4 năm
Keke, yêu cầu có ảnh thế là hôm qua đo chụp ngay. Bh tập tduc cho khoẻ hay ăn kiêng giảm cân mình có vợ đồng hành cùng nữa nên cũng vui. Mình bđau trước vợ mình, khoảng 2 tháng rồi, thấy kết quả rõ rệt nên vợ mình mới bđầu đu theo. Bthg thì bọn mình toàn workout trong nhà thôi, mỗi người 1 dạng bài 1 giờ tập khác nhau, đợt này đang muốn thêm bài chạy bộ ngoài trời hít khí zời.
BaliSummer
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình duy trì thói quen tập thể dục nhẹ buổi sáng đươc 2 năm nay rồi, cảm thấy lợi ích rõ ràng là cơ thể khoẻ lên từng ngày, nhiều năng lượng hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019