Game mới cho bé: công chúa xinh đẹp đám cưới

vanluc81
24/9/2015 14:40Phản hồi: 0
Game mới cho bé: công chúa xinh đẹp đám cưới

đó là một ngày ngày rất đẹp và trong ngày đặc biệt này, chúng ta phải làm một cái gì đó mà có thể làm cho chúng ta cảm thấy tốt. Đây makeover trò chơi cho trẻ em gái sẽ giúp bạn có vui vẻ và làm cho bạn bè mới. Bạn có thể liên kết bạn bè đẹp nhất và cũng để kiểm tra các kỹ năng cụ thể của bạn. Bạn chắc chắn đã chọn trò chơi này bởi vì bạn muốn vui chơi, nhưng bạn không nên quên rằng bạn phải chứng minh với mọi người rằng bạn là một đứa trẻ có trách nhiệm. Với trò chơi này, bạn sẽ có thể biết nàng công chúa xinh đẹp của chúng tôi, cô ấy đang chờ đợi sự giúp đỡ của bạn bởi vì cô muốn là người đẹp nhất trong ngày cưới. Bạn sẽ cần phải chứng minh rằng bạn biết những thủ thuật của cái đẹp. Bạn của chúng tôi là rất hạnh phúc và bạn phải chú ý đến các chi tiết để hoàn thành nhiệm vụ. Hãy chú ý đến các chi tiết của trò chơi cho trẻ em gái. Thực hiện theo các hướng dẫn của cô gái trò chơi này. Chúc may mắn! - Trước tiên, bạn phải biết người bạn xinh đẹp của chúng tôi, điều này là rất hạnh phúc vì hôm nay cô sẽ trở thành người bạn của bạn; - Bạn có để giúp đỡ cô ấy rất xinh đẹp trong ngày cưới của cô; - Trước tiên, bạn phải áp dụng một mặt nạ mà sẽ làm sạch các tạp chất; - Sau đó, bạn nên áp dụng một loại kem dưỡng ẩm; - Áp dụng hai lát dưa leo trên da; - Bây giờ bạn phải trang điểm của mình; - Áp dụng: phấn mắt, mascara, son môi, má hồng cho đôi má, lông mày bút chì và kính áp tròng; - Chọn các kiểu tóc đẹp nhất; - Công chúa phải nhìn ghê gớm và do đó bạn sẽ phải chọn trang phục đẹp nhất; - Đừng quên những phụ kiện, họ là những người quan trọng nhất; - Công chúa rất xinh đẹp, bạn là một người bạn tốt. Cảm ơn bạn đã giúp đỡ, vui lòng quay lại hàng ngày để giúp chúng tôi thông qua trò chơi này với công chúa. Chúc may mắn!
Tải miễn phí tại đây:http://www.datafilehost.com/d/419cc1e3
Hoặc tại đây:http://www5.zippyshare.com/v/JKSmURNs/file.html
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019