Game nào chơi tốn tiền nhất?

binhnn
10/2/2011 2:0Phản hồi: 18
Chào các cao thủ chơi game, tôi nghe nói mấy game chơi trên iPhone, iPad tốn tiền lắm, có người nạp thẻ 100$ chỉ để mua 1 món đồ trong game.

Vậy muốn xin hỏi các cao thủ theo các bác game nào tốn tiền nhất để anh em lưu ý trước khi chơi kẻo lúc nghiện rồi khó dứt ra lắm
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

temple
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo minh` biết thì ít có game nào phải tôn nhiều tiền, từ 1 - 10 đô cho 1 game thôi. Hiện tại game online trên Iphone chưa thể gây nghiện như trên PC nên không lo việc tốn tiền nhiều, cứ thấy thích game nào thì purchase 😁
binhnn
CAO CẤP
13 năm
hix, chưa online đã nghiện rồi như cái trò Angry Bird chẳng hạn, nó ra season nào là down, may mà nó rẻ chỉ 0.99$
thử chơi inotia2 đi
Mình tốn vào đó không bít bao nhieu roài : cứ nạp gift 1.350k=200$
tiết kiệm thì 1 tuần là đi hết
Đang cày inotia3 chắc mấy hôm nữa ra fan online cũng tốn hơn như vậy
nói chung nhiều game hay nhưng ko game nào tốn tiền bằng game pc được
Cho mình hỏi
Bạn mua gift card ở đâu vậy?
Thanks
Dungeon Defenders > 3$ cho 1.000.000 mana dùng để mua pets,armor,weapons,XP,stats,lvl.....
Từ hôm ra bản 4.2 có store tới giờ tiêu gần chục $ tiền mana rồi :|
Mình chả mất $ nào ngoài mấy cái App thực sự cần cho công việc😁
Còn Game thì toàn cài lậu, Online thích mỗi Modern Combat 2:D bắn nhau thôi.
binhnn
CAO CẤP
13 năm
$200/tuần cũng tốn dữ đấy chứ

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

OK, mình sẽ thử game này xem sao

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

Chào Mr. Đức, hiện mình đang quan tâm đến games, nhưng App phục vụ tốt cho công việc thì cũng hay đấy, bác thử giới thiệu mấy cái office hiệu quả cho anh em dùng xem sao
MÌnh chưa tốn đồng khỉ nào cả... Không cay cú mòn game này cho lắm 😁
yomen8b2b cám ơn mình đi.
duongdinh89
ĐẠI BÀNG
13 năm
chà chà game trên IP ma các bác nạp tiền ghê nhỉ em toàn chơi game lậu :showoff:
binhnn
CAO CẤP
13 năm
có cả trang nạp tiền games hay nè http://www.playspan.com
meodenhp
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng chưa tốn đồng nào vào game ip hết ( ko kể tiền điện , tiền mua ip )
binhnn
CAO CẤP
13 năm
hix, mình cho thằng con mượn DT, nó down game free về, chơi một hồi rồi năn nỉ đòi mua, lại treo giải nếu được mấy điểm 10 thì cho mua, hix.
bác tìm TraiHaNoi Air nhé
Uy tín đấy
Kiếm thế nhiều tiền nhất,bỏ ra 30 củ mà chưa được đủ 2 bộ đồ,chưa nói tới mấy cái kia😔 có người bỏ ra 1tỉ 3 mua đồ lên cây tầng lăng3 trùm kiếm thế,:eek:khâm phục
Cứ game nào có In-app Purchase là đắt 😁
NPH cố tình đẩy độ khó của game lên mức k tưởng để ace vòi tiền ra nâng cấp đồ 😃
Thà cứ như mấy game của Square Enix (Chaos Ring, Final Fantasy) chịu đau 1 lần (1 game dao động $15,99 ~ $16,99) mà k có IAP chơi còn hơn
em bán gift xx cho các bác cầy event game nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019