Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game thực tế ảo hay đây : Star Wars Arcade: Falcon Gunner

boycanada
19/11/2010 11:39Phản hồi: 15
Game thực tế ảo hay đây : Star Wars Arcade: Falcon Gunner
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

halobet
TÍCH CỰC
13 năm
là gì nhỉ.................
cần phải bàn thêm tí nữa vì chả hiểu cái này là cái khỉ j, chắc là game nhỉ
ai chưa hiểu vô coi đi
sao lại ko hiểu, tức là chơi bắn đĩa bay ngay trên nền ko gian thực 😁.. chắc là có kết hợp camera vào hay sao 🤔..
chơi zậy... sợ rớt máy lắm... nhưng cũng rất hay... tks........ tốt hơn thì chủ thớt cho link media zùm nhak... link đó hình như die rùi thì fải
đâu nhất thiết phải đứng trên cao chơi chi cho rớt máy,nằm trên giường vẫn chơi dc thực tế ảo.

p/s: link vẫn chạy ầm ầm nha bạn
Game này tải về cài ko đc nó báo version cũ đã có version mới!
Compatible with iPhone 3GS, iPhone 4, iPod touch (2nd generation), iPod touch (3rd generation), and iPod touch (4th generation). Requires iOS 4.1 or later.
Bác có nhầm ko ? touch g2 , g3 có camera đâu ? Làm sao chơi đc game này ?
trò này có 2 chế độ nha bác,có camera thì chơi dc thực tế ảo,ko camera thì vẫn chơi hình nền trên máy bình thường nha bác.Cái này tôi ghi là tương thích với g2,g3 nha,là vẫn chơi dc nha.

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

bác kiếm hàng cuối cùng nha bác,ấn vô cái rùi bấm play là dc nha bác,hình như là HR Mode
ẶC mình xài ios 4.0!
có giống ngồi trong tàu vũ chụ không zạ
Cái này nó không có giống trong cái clip đâu bác ơi. Em down mấy hôm trước về chơi. kiếm hoài mà không có chỗ để chơi cho giống trong clip. Là nó xài cái nền mặc định của game á.
ko nhầm đâu, nếu ko có camera thì bạn sài hình nền mặc định

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

nếu bạn sài iphone or ipod gen 4 thì vào setting chỉnh phần Ar More để ON nhé, thì khi chơi nó sẽ quét hình nền bằng camera
Ios 4.0 chơi đc ko các bác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019