[Game Xe Tinh Tế]#13: Trả lời câu hỏi trong bài viết để nhận quà

su béo béo
30/6/2020 8:18Phản hồi: 414
[Game Xe Tinh Tế]#13: Trả lời câu hỏi trong bài viết để nhận quà
  • Tên Game Xe Tinh Tế #13: Trả lời câu hỏi để nhận quà
  • Thể lệ: Anh em trả lời câu hỏi "Khi mua nón bảo hiểm, anh em quan trọng tiêu chí nào nhất?" để nhận túi đựng nón của GIVI và 2 chiếc nón 3/4.
  • Game kết thúc vào lúc 23h59p Chủ Nhật ngày 5 tháng 7 năm 2020.
  • Kết quả trúng giải mình sẽ công bố vào game Xe Tinh Tế #14.
  • Anh em nhấn link để subcribe kênh Youtube của Xe Tinh Tế:https://tinhte.vn/s/tSMH6W/
  • Bạn trúng giải Game #12 là bạn @Minase.BảoAn , chúc mừng bạn. Còn bạn mình quay trong video vì không hợp lệ nên đã bị huỷ kết quả nha anh em. Game là phải công bằng 😁
  • Cám ơn GIVI Việt Nam đã giúp Xe Tinh tế có quà cho anh em.
Xe Tinh tế - YouTube
youtube.com

Anh em có thể trả lời câu hỏi kiểu như này: Thường khi mình mua nón mình sẽ quan tâm tới chất lượng của nón nhất, vì thế mình sẽ chọn những hãng nón bảo hiểm có tên tuổi. Giá nón có thể mắc hơn bình thường một chút nhưng vì an toàn thì không sao cả.
414 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aloso88
TÍCH CỰC
4 năm
Quan trọng nhất là tiêu chí an toàn, chất lượng tốt, giá đắt hơn cũng được và thoáng khí khi đội lâu
Thường khi mình mua nón mình sẽ quan tâm tới chất lượng của nón nhất, vì thế mình sẽ chọn những hãng nón bảo hiểm có tên tuổi. Giá nón có thể mắc hơn bình thường một chút nhưng vì an toàn thì không sao cả.
jlovec
TÍCH CỰC
4 năm
Mình chỉ mua loại mũ fullface vài trăm k thôi.quan tâm đẹp xốp dày.vừa đầu là ok
kukai
TÍCH CỰC
4 năm
3 yếu tố: Chắc chắn, thoáng và đẹp
VoDuyNhan
ĐẠI BÀNG
4 năm
1 tiêu chí an toàn
2 thương hiệu
3 kiểu dáng
VoDuyNhan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Video báo lỗi a Su béo ơi
sieuvihien
ĐẠI BÀNG
4 năm
An toàn là hàng đầu nha !
Thứ tự là: Thương hiệu, giá thành, mẫu mã. Tiêu chí là hàng hịn hết nha
Dao Hoangg
TÍCH CỰC
4 năm
Mình lựa chọn nón ở sự an toàn đặt lên hàng đầu, sau đó là kiểu dáng phong cách mình mong muốn rồi theo đó lựa chọn giá tiền trên các hãng uy tín.
Quan trọng thương hiệu, vì với nón bảo hiểm thì chất lượng làm nên thương hiệu
tri5800xpm
TÍCH CỰC
4 năm
Đầu tiên là phải đồ xịn, mình đang sài mũ 3/4 của thái. Tiếp theo là phải vừa khít, chật thì khó chịu, mà rộng thì đội như ko đội nếu bị té
Độ êm khái, ôm khít đầu là quan trọng nhất.
ides
CAO CẤP
4 năm
Quan trọng là đẹp :3
crabs
CAO CẤP
4 năm
Đội vừa
Thương hiệu
Đội phải thoáng khí ko được bí
Mẫu mã phải đẹp & an toàn trên Xa lộ
Rồi cái cuối cùng là " Xiền " vậy thui!!!
Quan trọng nhất là phải chất lượng và tháo được lót để vệ sinh. Nón rẻ tiền vệ sinh khó vler
Quan trọng là an toàn, có kính hạn chế ánh nắng mặt trời, có thể tháo phần lót ra vệ sinh 😃
tranvinh4u
TÍCH CỰC
4 năm
Mình quan trọng nón phải chuẩn, bảo vệ đầu mà, nhưng cũng phải nhẹ, đeo nặng quá thì sao mà đi xa được, giá tiền vừa túi tiền là đc
Kang Win
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình chỉ cần một cái nón bảo hiểm mà khi xuống xe chỉ cần móc cái nón vào bên hong xe cho gọn gàng, nón có 2 lớp kính - 1 lớp để đi ban đêm, và 1 lớp kính râm để chống chói khi đi ngoài trời nắng làm được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019