[Game Xe Tinh Tế] #19: Trả lời câu hỏi đơn giản để hốt quà

su béo béo
11/8/2020 9:4Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nón 3/4 có kính âm chống tia uv là ngon nhất.
Nón 1/2
Đi trong phố hoặc đi làm hàng ngày tôi thích xài loại nón nửa đầu nhỏ gọn cất cốp xe dễ dàng.
Đi trong phố hoặc đi làm hằng ngày thì mình thích đội nón bảo hiểm nửa đầu. Vừa nhẹ nhàng - hợp tiêu chí đội hằng ngày, vừa gọn gàng - có thể để vừa trong cốp xe, tránh mất mát, thất lạc giữa hầm bà lằng người. Khác với nón 3/4, mình chỉ dành cho việc đi xa hoặc đi phượt thôi ạ.
Nón 3/4 ạ
Hi Tinhte ! Mình đi làm và đi trong phố thì mình thường chọn nón bảo hiểm vừa tiện lợi, thoáng mát, gọn gàng và an toàn về chất lượng đó là nón 3/4. Cảm ơn Tinhte.
leewanhee
ĐẠI BÀNG
4 năm
1/2 cho gọn.
Nón 1/2 thôi
Dota 2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đội 3/4 có kính bởi vì độ an toàn nó cao hơn 1/2 nhiều
Đi trong phố thì nón 3/4 là lựa chọn tối ưu cho an toàn đi đôi với thoải mái
Thái Là Em
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dù đi bất cứ đâu mình cũng đội mũ Full -face để đảm bảo an toàn
congtt
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đi trong phố thì mình đội nón 1/2 tiện nhỏ gọn
Mình thích đội 3/4 trong tất cả các tình huống tham gia giao thông.
Chắc chắn là 3/4 rồi vì nó tiện lợi đeo vào hay tháo ra rất nhanh và còn nhỏ gọn nữa á
Nón 3/4, kèm theo kính đi nắng và mưa màu nâu
nón 3/4 vì vừa cảm giác an toàn lại che được nắng mưa.
Đi trong thành phố mình thích đội nón nửa đầu, trời này nắng nóng nên sẽ mát được đôi tai, lại dễ dàng trong việc tháo ra tháo vô nữa chứ.
Mình muốn đội nón bảo hiểm nguyên đầu, vậy cho an toàn.
haivq
ĐẠI BÀNG
4 năm
Protect thông dụng trong tầm giá, nón Sơn đang thịnh nhưng làm giả khá nhiều! Thích thì phải nói hàng hiệu có thiết kế đẹp, nhẹ, độ an toàn cao vẫn là ưu tiên! Nón 1/2 3/4 hay full đều phải gài chắc khi đội, nhiều bạn bỏ qua điều này nên việc đội nón không còn tác dụng bảo vệ. Mình xài 1/2 khi chạy trong thành phố cho dễ xoay xở, quan sát và dùng 3/4 hay full khi đi đường xa cho đỡ bạt gió, độ an toàn cao hơn! 😆
Mình thì thấy đổi luân phiên, lúc đi đường dài đội 3/4, đi trong phố đội nữa đầu thôi, cho đỡ bí bách.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019