Tet22

Tet22

Gameloft giảm giá $0,99 cho tất cả tựa game Android dịp năm mới
babybungbu
10 nămBình luận: 91

Một tin rất vui cho cộng đồng người dùng [TAG]Android[/TAG] thế giới, đó là hãng game di động nổi tiếng Gameloft sẽ giảm giá tất cả các tựa game Android xuống 0,99 USD nhân dịp năm mới 2012. Đợt giảm giá sẽ được thực hiện trên gian ứng dụng [TAG]Android Market[/TAG], bắt đầu từ 10 giờ sáng giờ Mỹ thứ 5, 29/12 (tức khoảng 10 giờ tối ngày 29 theo giờ Việt Nam) và sẽ kéo dài cho đến 10 giờ sáng ngày 5/1/2012. Gameloft được biết đến như một nhà phát triển game di động chuyên trị những trò chơi hạng nặng, ví dụ như Asphalt 6, Order & Chaos, N.O.V.A 2, 9mm, Advantures of TinTin và mới đây nhất là Modern Combat 3: Fallen Nation. Nếu bạn đang sử dụng một chiếc máy Android, hãy nhanh tay ghi chú lại thông tin này, và chuẩn bị sẵn tiền trong tài khoản để sở hữu những game mà mình yêu thích với mức giá rất tốt.

Nguồn: DroidGamers
91 bình luận
Có android mà ko có thẻ để mua 😃
Mình cũng vậy, rất muốn mua nhưng không có thẻ
Kaka..phải nhanh tay thui mấy bác ơi.cơ hội hok có lần 2 đâu.10h ngày mai nhé............thank Android Market
Hay wa. Nhưng....không xài android
Các app việt có phí không biết có khi nào giảm giá kiểu này ko nhỉ ? :spin:
Chuẩn bị cash để sắm 1 bộ game HD thôi
ồ, đợi đến ngày ra game cho Nokia 1202
cugung212
TÍCH CỰC
10 năm
tin này hôm trước nghe rồi mà!
Applanet và apk chùa quen rồi. Thấy game bản quyền tuy không nhiều nhưng vẫn ngại 😁
p500 chẳng chơi đc game nào của game loft cả cứ giật giật
Làm con máy mới thôi bác
$$ k có mới fải mua p500 chưa bác, k thì em đã mua Optimus Black hay 2x cho lành
gameloft toàn hàng khủng, down data mấy game này cũng mệt + nóng máy
Chúc mừng anh em, wp chẳng thấy giảm giá gì hết, nản
Không biết con N1200 có dùng được không đây ?

Nokia_1200 using Tinh tế
ồ dê!mua nhanh thôi
Đợi game giảm giá rồi mua vẫn văn minh hơn dùng mọi thủ đoạn abcxyz để có ứng dụng k hợp pháp. Tuy nhiên ít người chọn cách này (bản thân mình cũng không chắc...) =]]
nói nghe cao thượng vãi lol chăc bác toàn dùng hàng bản quyền nhỉ haha
"(bản thân mình cũng không chắc)"
để thời gian chơi game học tập, làm việc....! 🆒
giảm giá để lấy tiếng có nhiều cái lợi :
1/ đựoc nhiều người biết đến công ty game hơn.
2/ giảm giá để thâu phục các game thủ ghiền game mà tiền ít
3/ giảm là tiết kiệm 1 khoản quảng cáo do các diễn đàn báo điện tử, báo giấy loan quảng cáo dùm
4/ nhiều người biết thì công ty nổi tiếng toàn cầu giá trị công ty nâng cao. bán công ty chắc cũng đựoc vài chục tỷ usd. công ty cùi bắp thì không ai biết vài trăm triệu usd k ai dòm .
5/ 1 game 5 usd bán đựoc 100.000 lần. nay giảm còn 1usd bán thêm 20-30.000 lần nữa . thu đựoc 1 mớ nữa
---
nhân dịp này để đánh bóng tên tuổi. nhiều người biết hơn. thu hút thêm nhiều người download trả phí
lethang90b
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn có vẽ tỏ ra nguy hiểm nhỉ, những điều bạn nói chỉ những đứa con nít mới lớn là chưa biết thôi ak, bạn nên vào diễn đàn mẫu giáo nhe
Cứ đến mùa là Market lại khuyến mãi :dance:
Chừng nào cho ios ta........
Chuẩn bị 5$ cho 5 game mình thik ^^ ... nghe tin mà sướng quá ...😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019