Gameloft phát hành Asphalt 8 Airborne trên iOS và Android, giá 0,99 USD

Trung Dt
22/8/2013 10:26Phản hồi: 389
Gameloft phát hành Asphalt 8 Airborne trên iOS và Android, giá 0,99 USD

Hãng Gameloft đã chính thức phát hành trò chơi Asphalt 8: Airborne, phiên bản tiếp theo của trò chơi đua xe nổi tiếng nhất trên các thiết bị di động. Với mức giá 0,99 USD, trò chơi hiện tại đã có mặt tại hầu hết các cửa hàng ứng dụng Google Play và Apple tại các nước, người dùng Việt Nam đã có thể mua và tải về rất dễ dàng. Nhà sản xuất cho biết phiên bản Gameloft mới sẽ có thêm 8 bản đồ mới, có thể kể đến như Nevada, London, Tokyo, Iceland với đường đua nhiều băng, bụi và mưa để thử thách người chơi. Asphalt 8 có engine hiệu ứng vật lý mới giúp mang tới những hiệu ứng thật hơn. Hiệu ứng thời tiết cũng là một cái mới trong game khi mưa, băng tuyết hay bụi được thể hiện giống ngoài đời hơn.

Chế độ chơi mới trong Asphalt 8 bao gồm Gate Drift và Infected cùng với chế độ Takedown được đem trở lại. Với Gate Drift, người chơi sẽ phải lái xe và thực hiện những màn drift qua những cánh cổng hẹp để kiếm điểm trong khi Infected sẽ thú vị hơn khi một người chơi bắt buộc phải đâm vào một xe khác.

Gameloft vẫn áp dụng hình thức mua hàng trong ứng dụng In-App-Purchase để người dùng có thể mua được những mẫu xe độc hoặc mở màn chơi mới nếu không đủ kiên nhẫn để vượt qua chỉ tiêu của các bàn. Tuy nhiên các gói in-app-purchase sẽ tuỳ thuộc vào một số cửa hàng ứng dụng ở tuỳ từng quốc gia. Riêng với phiên bản dành cho Android hiện thời mới chỉ tương thích một số máy nhất định.

Tải trò chơi Asphalt 8: Airborne dành cho iOS tại đây
Tải trò chơi Asphalt 8: Airborne dành cho Android tại đây

389 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn tinh tế. lên appstore.vn download ngay mới được 😁
moomyand
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lonelysky291 Lên gameloft.com mà mua bác =)) mất 15k tin nhắn, nhanh gọn cực, mà sau này có gỡ mất vẫn tải lại được ko mất thêm tiền.
Em mua asphalt 7 và 8 kiểu này
@moomyand thx bác, bây giờ em mới biết, có cách này tiện thật
@moomyand Mua trên gameloft.com khi mở mạng có bị ban nick giống appstorevn k bạn
moomyand
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Trau bo Không bị đâu, hàng chính hãng bác ạ, nó còn tự động nhận diện máy mình để cho tải về phiên bản phù hợp nữa
duycongta
ĐẠI BÀNG
11 năm
lại hàng khủng nữa rồi, game này càng ngày càng nặng
tctvn
TÍCH CỰC
11 năm
@duycongta Nhẹ hơn bản 7 mà
@duycongta Asphalt 7 1gb4 yêu cầu trống bộ nhớ 3gb!asphalt 8 884mb cài xong gần 1gb4 mà bác kêu càng ngày càng nặng là sao?
Hehe, mua thôi. Ko biết bao giờ có modern combat 5 nhỉ?
sony2013
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhtuantvc rất thích chơi nhưng cấu hình k cho phép
@thanhtuantvc Ê bác ơi cho em hỏi bác chơi modern combat4 có file hack gold không cho em xin đc ko ?? Tks.
tiendatts
TÍCH CỰC
11 năm
game hay
Chơi xong phần 7 rồi tiếp tục chiến tiếp phần 8 nào xem giới thiệu có vẻ đồ hoạ đẹp xe ngon đây phải trải nghiệm đã mới cho kết luận chính xác đc
Giá này thì mua thôi khỏi lăn tăn 😁
Quá tuyệt
Giá tốt lâu lâu mua ủng hộ nhà phát hành tí, xài chùa hoài rồi. 😁
game này ko chạy được máy yếu đâu...@@
@trungbui.bqt cỡ nào thì chạy dc bạn Optimus G chạy dc ko?
@trungbui.bqt Có mày yếu nào chơi đc game đồ hoạ khủng đâu. Điều này là đương nhiên rồi
Love[Water]
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko biết iap free có hack đc ko nhỉ 😆 , full xe đua mới sướng 😁
Nghe nói các dòng máy update lên 4.3 sẽ được trải nghiệm nền tảng game mới mà Google áp dụng cho phiên bản Android 4.3 ở game này đấy
chắc mấy bữa nữa mới có ..... để chơi... Mà LG Optimus G chắc chiến nổi chứ nhỉ ae.
@Boy_ko_ty dư sức bác ạ
TTLover
TÍCH CỰC
11 năm
ĐÃ MUA, rẻ quá. Thanks Junowallet 😁
@TTLover rẻ thật đấy mà mình không có tài khoản ngân hàng :/
thelong12
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TTLover Cho backup cho chơi vs
mrd0nlov3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TTLover Làm như nào vậy , chỉ mình với , Thanks :D
Chờ đợi bản hack !!!
@goodbyemylovemyhope Appstore.vn đã có rồi đó bạn,vừa cài vs chơi xong khá mượt chưa thấy lỗi j hết
@PassionMobile Android có chưa bạn. Cho mình link nhá
@oh_chicken_con Ah tại android nó phải chia thêm file data nữa nên chắc mai or cuối tuần mới có!nhưng bạn có thể search 1 số web về game android của nước ngoài vì cộng đồng android rất đông nên 1 game hot thế này chắc chắn là h đã ..... xong rồi
@PassionMobile VN có r b ạ chứ cần gì nc ngoài :v
Xperia P chơi Asphalt 7 khá mượt.Ko biết cài cái bản Asphalt 8 này chơi có giật ko đây...
dang tai và dùng thử! quá ok
có bản hack chưa các bác ?😁
Vậy chừng nào trên Hipstore có ta?
plusvn
TÍCH CỰC
11 năm
@wuynhvu
Có rồi đó bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế