[GamePC] Samurai Shodown NeoGeo Collection: 7 phần, đang free trên Epic Games đến hết 18/6

bk9sw
12/6/2020 4:36Phản hồi: 73
[GamePC] Samurai Shodown NeoGeo Collection: 7 phần, đang free trên Epic Games đến hết 18/6
Trọn bộ Samurai Shodown NeoGeo Collection đã chính thức được phát hành … miễn phí trên Epic Games. Anh em vào đây để nhận game nhé, sẽ hết miễn phí vào ngày 18 tháng 6 này. Nếu anh em nào đã "lỡ" đặt mua trước thì Epic Games sẽ hoàn lại 1 phần tiền chênh lệch, mình cũng đã được hoàn 😉

Samurai Shodown Epic.jpg
Samurai Shodown NeoGeo Collection sẽ có 7 phần từ phần đầu tiên và có cả 2 phần game chưa từng được phát hành chính thức là Samurai Shodown V Special và Perfect. Bên cạnh phần chơi theo cốt truyền thì Samurai Shodown NeoGeo Collection được bổ sung một loạt các tính năng mới như chế độ đấu mạng Casual và Ranked với những người chơi khác hoặc rủ bạn bè chơi.

Chế độ Museum sẽ bao gồm toàn bộ tài liệu, hình ảnh thể hiện chiều dài phát triển của series game này. Nó giống như một viện bảo tàng về Samurai Shodown, người chơi sẽ biết được nguồn gốc của từng nhân vật, tạo hình từ sơ khai đến hoàn chỉnh và gặp gỡ những nhà phát triển kể từ năm 1993 đến nay. Một thứ rất quen thuộc nữa đối với những fan của Samurai Shodown là những bản nhạc nền và trong Museum, bạn sẽ có thể tìm được 200 bài nhạc nền được sử dụng trên 6 phần game.

Trước đó thì mình đã đặt trước tựa game này với giá 17,99 USD, mình mua để ủng hộ nhà phát triển và cũng là "trả tiền" cho một vé hợp lệ về tuổi thơ. Epic Games hôm nay đã hoàn trả lại cho mình 10 USD theo đúng chính sách hoàn trả tiền chênh lệch khi game được giảm giá. Như vậy là Epic Games đã thực hiện chuẩn chỉ chính sách đề ra. Giờ thì kéo game thôi anh em.
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

concuuduc
TÍCH CỰC
4 năm
Ngon vãi
hoangtuna
TÍCH CỰC
4 năm
ngon quá epics ơi...
s2xmrt9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hoangtuna bác có biết sao mà e mở game nó ghi running rồi k vào đc k. Dùng epic lần đầu 😔(
Chuẩn bị lại có thằng vào chửi Epic ^^
@dualshoсk Có thằng vào chửi thật 😁
hientoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bucom2486 kiểu gì cũng nói được mà bác 😆
athonl
TÍCH CỰC
4 năm
@hientoc Cá nhân tôi rất ghét mấy thằng nc kiểu như này. Bác trên chửi rồi chứ ko tôi cũng chửi cho vừa lòng thằng trên.
shodown mod
hồi đó đánh này không đối thủ 😅
hinchu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@caffeinezzZ May cho ông hồi đó không gặp tôi
@hinchu tiếc thật, đã bỏ lỡ một cao thủ 😁
renovatio
ĐẠI BÀNG
4 năm
@caffeinezzZ ông chưa gặp tôi thôi :v
@renovatio nhiều cao thủ ẩn danh quá ta kk
Trong bài shodown, tiêu đề shadown 😁 game yêu thích năm nào, chơi galford thả chó bá đạo luôn, thua mỗi hiệp sĩ mù
@kedote hiệp sĩ mù gặp haohmaru tắt đèn luôn nè 😁
ko nâng cấp đồ họa thì vứt
@demonntl Đc voi đòi ông nội là đây 😬
@demonntl Thíu mợ chợ vẫn đông nha :v
@kedote èo...
Epic cũng đang bán Samurai Shadown reboot 20$ , ai còn mã giảm 10$ áp vào mua thì ngon .
anhlongcom
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không có time chơi
Free cả ARK nữa
picachu1220
ĐẠI BÀNG
4 năm
Game này có chơi online đấu với ng khác dc ko anh em.
llhuyhoang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thấy quen lắm mà sao lại shadown
boypro25
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tính tải về cho con laptop cùi chơi. Mà thấy cấu hình yeu cau cũng cao nhỉ!
Samurai showdown 2 hay cái có thể đánh với trọng tài, chọn được trọng tài chơi luôn. Phần 4 hay là do có chế độ luôn đầy năng lượng thì không đỡ được. Phần 5 cũng không hay lắm. Bản Playstation 4 cũng có 2020, mua đĩa 1tr2. Rồi mua thêm acrade stick hết 3tr5
white_3n
TÍCH CỰC
4 năm
@shrelax84 Arcade stick dễ combo hơn hay sao mà thấy thi đấu Tekken 7 nhiều cao thủ mang theo thế nhở?
@white_3n Bàn phím dễ nhất. Mình chơi chiêu thiên hà cứu sương sâm 6 vòng của Haomaru trên bàn phím dễ hơn. Đặc biệt là các chiêu biến thành búp bê và tàng hình mất luôn của Hazo samurai 2. arcade stick phải chơi trên 3 tháng mới quen.
Đã kéo xong, trở về tuổi thơ
Giống street Fighter nhỉ
mình nhớ hồi còn xài cái lap xì cùi cài neogeo chơi đỡ chán, cũng có game này 😆 giờ lên Epics Games, đồ họa khác hẵn
Phuc_Ars
TÍCH CỰC
4 năm
@Fatren Sea Neogeo hồi đó quá trời game, chơi mình nó là đủ luôn 🤣🤣
@Phuc_Ars Metal plus 1,2,3,4,5,6,7,x. Full Siêu cấp, bộ đội, pháp sư, tôn ngộ không 🤣🤣
Ae có ai bị vừa vào game xong văng ra không?
tdcn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cài xong ra màn hình đen, có vô được game nào đâu ta. Sư phụ nào biết xin chỉ với ạ. Thanks
@tdcn mình cũng bị vậy, đang hóng giải pháp
Làm nhớ đến điện tử bỏ xu vào chơi thời 2k 😆 game này top nổi tiếng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019