[GamePC] World War Z đang miễn phí, lập team diệt zombie nào anh em

bk9sw
27/3/2020 13:10Phản hồi: 65
[GamePC] World War Z đang miễn phí, lập team diệt zombie nào anh em
Lại một tựa game chất lượng nữa đang được tặng free trên Epicgames đó là World War Z. Anh em vào đây để nhận game nhé, game này chỉ mới phát hành năm ngoái thôi, đồ họa đẹp và phù hợp chơi cả team mùa COVID-19 😁.

Đây là tựa game bắn súng góc nhìn thứ 3 được phát triển dựa trên cuốn tiểu thuyết cùng tên của tác giả Max Brooks cũng như bộ phim World War Z năm 2013 với sự góp mặt của Brad Pitt.

Trong game, người chơi sẽ lần lượt theo chân những nhóm người sống sót trước đại dịch zombie và thực hiện các nhiệm vụ tại 15 thành phố khác nhau như Moscow, New York, Jerusalem, Tokyo, Sydney, Oslo … Có 6 lớp nhân vật là Gunslinger, Hellraiser chuyên dùng chất nổ, Fixer, Medic và Slasher sử dụng vũ khí cận chiến và Exterminator có khả năng kiểm soát đám đông. Kẻ thù của người chơi chính là bầy zombie hung hãn liên tục lao vào cắn xé và nhiệm vụ của anh em cũng giống như trong bộ phim WWZ tức là chiến đấu để tồn tại.

Game hỗ trợ nhiều chế độ chơi multiplayer như Co-op với 4 người chơi trong một đội cùng đi diệt zombie. Trong quá trình chơi thì người chơi sẽ mở khóa các loại vũ khí, tiện ích cũng như nhặt những vật phẩm trên chiến trường. Chế độ Player vs Player vs Zombie sẽ gồm 2 đội đối đầu nhau cùng với đám zombie ở giữa tấn công cả 2.
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sai lầm cuộc đời là rời bỏ pc master race, giờ nhìn thèm chứ làm gì 😔
anhlt
CAO CẤP
4 năm
đỉnh game này đẹp vl
cái này chơi giống ledt 4 dead 2 ko anh em, đang tìm game giống left 4 dead 2 chơi mùa dịch
@phucnguyen4596 Y chang nhé, khác cái là zombie nhiều vô kể, bắn sướng luôn
lucky0511
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phucnguyen4596 Zombie nó trào như sóng biển
ghetomnhat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lucky0511 Khá cuốn game tải hơi nặng nhưng gameplay lại mượt hình ảnh trong game đỉnh l4d góc nhìn thứ nhất còn game này góc nhìn thứ 3
Game này ra đúng 1 năm trước, lúc đó giá khoảng 1tr, giờ free
quân ken
TÍCH CỰC
4 năm
@hieu282828 Giá nó trung bình cũng 8 trăm mấy rồi bác free trong tuần của epic thôi
SHiNE -n
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hieu282828 Giờ Free là do nằm trong chiến dịch tặng game miễn phí của Epic Games chứ hết tuần là lại 24$ ngay
Mr.huzin
ĐẠI BÀNG
4 năm
😆 Mod ơi, đăng luôn cấu hình yêu cầu để anh em cân nhắc tải.
nhanho@ussg
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr.huzin MINIMUM SPECS:
CPU: Core i5-750 / Core i3-530 / AMD Phenom II X4-810
RAM: 8 GB
GPU: AMD R7 240 GB / Nvidia GT 730 2GB
FREE DISK SPACE: 20 GB
NETWORK: Broadband Internet Connection

RECOMMENDED SPECS:
CPU: Intel Core i7-3970 @ 3.50GHz
RAM: 16 GB
GPU: GeForce GTX 960 / Radeon R9 280
FREE DISK SPACE: 20 GB
NETWORK: Broadband Internet Connection
vnwsxu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr.huzin Chi Tiết cấu hình tối thiểu cho bác tham khảo :
https://azchip.net/pc-world/277-gamepc-world-war-z-dang-mien-phi.html
anhlt
CAO CẤP
4 năm
@Mr.huzin đừng lấy cấu hình này chơi ko chơi đc đâu
vn00426941
ĐẠI BÀNG
4 năm
lúc nhỏ mình còn thích chơi game. Chứ h toàn vô youtube xem người ta chơi là chủ yếu. Mấy game h vào chơi 1 tí xoay vòng lại thấy hơi chóng mặt . 😔
@vn00426941 Bác vào hội mua pc cấu hình đủ kéo nó lên ổn định ở 120fps là đảm bảo hết chóng mặt
lehongxuan
TÍCH CỰC
4 năm
@chavalier ng ta ysl thì tốt nhất mình nên khuyên bỏ game. gạ gẫm thế mình lại phải gánh thêm mấy con gà mệt lắm 😃
phải mobile có dc game như z thì hay quá chứ mobile toàn game nhảm -_-
@Louis P vẫn có đó bác seri modern combat hay nova 2-3 của hãng gameloft cũng khá hay mình chơi từ phần 2-5 rồi h kiếm thể loại như z chơi khó quá
Louis P
ĐẠI BÀNG
4 năm
@supervisor 03m Mình toàn chơi mấy game bắn súng trên máy tính thôi. Có vài lần thử chơi trên điện thoại thì thấy xoay sở bằng ngón tay quá khó và chậm nên nghỉ, xóa game =))
@supervisor 03m Mấy game bắn súng kiểu thế giới mở này phải chơi pc mới đã và dùng bàn phím, chuột để tăng tính linh hoạt
Mình có chơi PUBG mobile nhưng bằng 4 ngón và trải nghiệm cũng thua kém nhiều so với PUBG giả lập
@Louis P lúc trước mình cũng có chơi game pc toàn offline là 9 vì thích làm nhiệm vụ tại thấy có dt chơi cho tiện lúc nào cũng chơi dc
duongkiettac
ĐẠI BÀNG
4 năm
Anh mod đăng cả cách hướng dẫn để add bạn trong game. Lập team dicoc đi nào
baden009
TÍCH CỰC
4 năm
game nay bua sale con $10, may luc do ko mua 😁 :D
Cấu hình cho anh em nào muốn chơi
đã lấy. tks mod 😁
khoa318
CAO CẤP
4 năm
Tưởng được free luôn trên Xbox one thì ngon :v
Hieu123z
TÍCH CỰC
4 năm
@khoa318 no no no 😆
Chơi game chuột phím quả là chán
@Hoang_HaoMinh Nói ko biết suy nghĩ à? Ai bắt chỉ chơi bằng chuột phím mà kêu chán.
@isNHP Ừ tinh tướng. Ko thích thì bỏ qua khỏi đọc nhé. Nói cho tên kia thông não ra đấy chứ cắn cái qq à 😃
Đọc cái tít mà giận tím người.
game này siêu chán
siêu dở
kangjimun
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có chơi trên điện thoại đc ko add
@kangjimun Chỉ cho PC, PS4, XBOX thôi b.
minianimo
TÍCH CỰC
4 năm
Game thì hay, pc thì tèo, nghĩ nó chán
phamviet94
TÍCH CỰC
4 năm
Ế quá nên free thôi 😆
quân ken
TÍCH CỰC
4 năm
@phamviet94 Sao không nghĩ tích cực rằng vì dịch nên người ta free cho nhìn đời lúc nào cũng bằng con mắt tiêu cực thế bác
phamviet94
TÍCH CỰC
4 năm
@quân ken Haha vậy chắc bác k có chơi game này r, lúc mới ra thì còn hot, sau này ngồi đợi tìm phòng thôi cũng đủ điên, chơi với máy thì quên đi.
@quân ken Chơi đc 20 phút và xoá rồi bác,chán lắm
Aptua
ĐẠI BÀNG
4 năm
Monument valley 2 đang miễn phí trên google play kìa các bác.
Redmi Note X
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Aptua iOS cũng vậy
quân ken
TÍCH CỰC
4 năm
@Aptua Monument thì siêu đỉnh đồ hoạ siêu đẹp 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế