GAMES E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

nouvu
5/2/2009 6:42Phản hồi: 653
653 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co dow dc dau bac ọi. up link MF di bac
Hix cac ban co pc de dow game mjnh khong co nen dow o mediafile hok dc hix.....ai tot bung up giup mjnh game bida mh 320x240 voi thaks link trang 1 die ui
hhduong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ko có nhiều game khủng,toàn game với chất lượng bình thường,mình dùng e72 muốn tìm game hay chất lượng nhưng ko có nhiều lựa chọn lắm,dù sao cũng cảm ơn chủ thớt kái
chi ecach dơn bac oi!
game quá hay, chủ top tài quá
Sao em bấm vào DOWNLOAD mà không thấy link đâu nhỉ/ mặc dù em đã bấm Thanks rùi mà, hixx, hixxx.... 😔
các bác theo link này, đó mới là dùng cho 320.240----> http://www.zedge.net/games/2113/nokia-e71-games/0-4-3/
Down game xe tăng này như thế nào vậy Pro? Chỉ mình với!
BÁc có game Pokemon adventure cho e63 ko?
ManU4ever
TÍCH CỰC
14 năm
sao kik vô mấy cái bảng download lại ra file hình gif vậy,link hỏng rồi ..
campham123
ĐẠI BÀNG
14 năm
lên cho ai cần
anh em có game gì mới thì up lên nhé
nouvo ơi, bạn có game võ lâm truyền kỳ màng hình 320x240 ko vậy, mình kiếm hoài mà kô có,cho mình xin nha
anh nouvu cho minh cái game pikachu chơi con E 63 đi thanks
Nouvo ơi có diamond rush e71 ko :-s mà mình hỏi làm sao để kick thank Nouvo đc khoảng chục phát 1 lúc mình kick cho 😆

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

tại ko biết down thì có đừng kêu la ;nhìn vào cái dòng trích dẫn ấy kick vào nó hiện ra mấy cái URL chính là link down đấy .thanks ko thanks mà cứ nói thế ng ta ko up game nữa h >"<
wind_dl
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks................................
bác ơi nhưng game có chữ download down ntn ? minh an vao chư đó rồi nhưng ko đc. tiện thể cho mình xin game cờ tướng và các game IQ giống kiểu next ở blackberry ý các game đó chơi đỡ chán lại còn trí tuệ nữa 😁
nouvu đã sang campuchia sinh sống với vợ con rồi,vậy mà giờ các bác còn hỏi.😁
ồ vậy ah?...........................
các bác ơi cho mình hỏi các game ko có đuôi sis (ko cái đc trên máy dt ) thì cái ntn ?
ManU4ever
TÍCH CỰC
14 năm
toàn link hỏng , xóa đi cho thoáng ..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019