Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Gắn thêm dây đèn cho nó vui mắt
Nam Air
10 thángBình luận: 147
Gắn thêm dây đèn cho nó vui mắt
Cũng tạm ổn rồi đó anh em.
Anh em chơi gaming pc có màu mè giống mình không hahahaha
#rgb

Pc của mình là dàn chắp vá nha anh em, chi tiết: https://tinhte.vn/t/3142267

Cái màn to bên trái cũng là cái màn cũ thôi, là LG27UL850 mình mua để ở VP mà nay không dùng nên gắn vào thôi nên nó cái to cái nhỏ
tuyệt vời
@Vịt Yêu Spa Khi lên hình cũng phải khác chứ 😆
@Khoaitay2122 may là mình và vợ mình đều thích gọn gàng, nên thực tế cũng không khác mấy đâu 😃
@Nam Air Có dám bảo bác ko gọn gàng đâu. Đang bảo như nhà mình có cháu nhỏ. Dọn không lại được với độ bày bừa của nó.
@Khoaitay2122 Nhà mình cũng có con nhỏ và xác nhận là dm dọn cả ngày mặc dù chúng cũng có phụ haha
- Hai màn hình hổng đều nhau. Chơi luôn 2 cái lớn đi ! Hai màn để kế bên như thằng lớn thằng nhỏ...
loveat20
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Nam Air Cảm ơn, mình cũng mới tìm trên mạng thấy hàng Vn Ambino 😁 giờ còn bàn 700k không hết bản 300k rồi :D
@loveat20 Để mình trên tay bộ của mình nhé
@loveat20 Còn chơi warcraft luôn, đúng là huyền thoại 😃
loveat20
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Huy †rần Giờ lâu lâu lên ôn lại kỉ niệm xưa thôi 😁 chứ cũng chả biết chơi trò gì
Đỉnh nè
@jaredbennett Thánks bác hêhhe
góp vui, cũng gắn bộ đèn sau màn 😁
@Nam Air này mình chơi từ 2015, hồi đó nzxt nó chưa có ý chứ 😔
@taudayma Mà mình cũng gắn ambino vì nzxt đắt quá, để mình làm trên tay hehe
@Nam Air dc đấy bác 😁 ambino nhược điểm dùng lâu hay bị xung đột phần mềm với win nhưng bác chủ dc cái nhiệt tình, lỗi cái đổi bộ mới phiên bản cao hơn :D
@taudayma Hehe, ủng hộ hàng Việt
Cũng màu mè dữ!!!
Cái bàn có hiện tượng bị oằn
@bybynhoc cong mềm mại thôi mà
@bybynhoc hậu quả sau nhiều lần bắn cs thua chăng ? 😆)
@Vo Huu Phuc Game đó mình vô dc 1 phút là ra, chơi dở quá😔
Đầu tư ghê
anh chơi game thế này vợ có ý kiến gì không, hay là chơi game kiếm tiền nuôi vợ (câu hỏi nghiêm túc)
artetavn
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Nguyễn Thắng 89 +1 cho sự thành thật. Lời khuyên cho các bạn trẻ là bố mẹ đẻ cũng đừng có cậy chứ chưa nói tới bố mẹ vợ. Ra đường thì xông xênh hoành tráng nhưng đằng sau đó vẫn sẽ có sự tự ti của một thằng đàn ông không gây dựng được sự nghiệp bằng chính bàn tay của mình. Sau 18 tuổi lấy đồng nào của bố mẹ thì coi như đó là vay, mỗi năm tính 6% lời vô rồi tranh thủ trả sớm được lúc nào thì tốt lúc đó. Trả được nợ đó rồi thì cho dù không còn gì trong tay vẫn có thể ngẩn mặt với đời, Ok?

(Ở đời dễ gì ăn không được ai cái gì đâu nha các bạn trẻ, đừng tưởng tiền đâu rơi xuống cho xài mà không phải trả lại thứ khác)
@artetavn Hiểu sai rồi, đỡ đầu ko có nghĩa là đầu tư tiền bạc đâu bác, đỡ đầu trong trường hợp của mình là lấy uy tín ra để bảo lãnh cho mình trong việc làm ăn
@Nguyễn Thắng 89 Vậy cũng phúc lắm rồi, em ba mẹ không tin tưởng con, không dám đầu tư, làm gì cũng sợ, cơ bản nhà nghèo từ nhỏ nên đồng tiền kiếm khó sợ mất mà e lại là thằng cứng đầu, nhưng không sao, đã vượt qua tất cả, giờ tạm ổn, kinh tế gia đình em cân hết nên em thích chơi gì chơi chả ai dám ý kiến (trừ chơi gái)
@hoangvycdnl8 Lúc trẻ chơi bời ko thiếu thứ gì nên giờ mấy thứ đó mình thấy bình thường lắm
Góc gọn gàng quá
1 tone đẹp nè, tùm lum tone nhìn đau mắt 😁
Mua 2 màn đều nhau cho đồng bộ chứ, bộ dàn đẹp đấy làm cái tai nghe xịn xịn nữa chơi phê phải biết
Tím thủy chung 😆
lap009
ĐẠI BÀNG
10 tháng
ko led, ko màu mè. kaka tắt cái tối om ngủ ngon
hoành tráng quá nhỉ!
nói chung tông màu cũng dịu mắt, đẹp! đêm ôg nào nghiện game chút mà rơi vào không gian này thì xuyên đêm. sáng mai mệt như vừa lâm trận 😔
cccccc6
TÍCH CỰC
10 tháng
Đc bữa thôi. Sau lại vứt
@cccccc6 😆
vậy đẹp rồi.
Trâu cày hàng ngày của e đây!
Tím rịm tìm sim 😃
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019