gangstario cho máy ko hỗ trợ drive test ngon trên SE ARC và moto xt800w

banchat9x
13/4/2012 4:57Phản hồi: 15
Tình hình là e rất cay cú khi thấy cái trò này chơi đc trên con.ifôn 4 của ô anh cùng phòng mà máy mình ko chơi đc.

Bao ngày nằm gai nếm mật..cuối cùng cũng đợi được anh gameloft ra mắt cho ăn roi. Hí hửng tưởng được hưởng chọn niềm vui ai ngờ cài vào máy nó phang cái chữ "can'not driver jj đó" cú quá lên diễn đàn thì đc nghe a e bảo rằng bản này chưa hỗ trợ all driver.
Khóc suốt đêm vì máy.mình đâu đến nỗi mà ko chơi đc. Lùng sục cả đêm và e đã tìm ra cách làm lông nó và đưa lên đây để a e nào ko ăn đc nó đỡ phải khóc vì Cay Cú như e

Đầu tiên là nguyên liệu gồm có:
Hai nguyên.liệu chính

https://www.box.com/shared/07457202f38c12eabab2

Các sơ chế😔 yêu cầu máy đã root.ko root e chịu thôi)

Bước1:
-tất nhiên là đi chợ mua hai nguyên liệu chính rồi. Mà hai nguyên liệu đó e đã cấp sãn cho các bác link trên.

-giải nén được gangtar rio bản 1.0.0 (tương tự bản 2.0.0) và lucky patch 1.20

-cài cho e con gà gangstar rio trước ko đc mở
-cài bố già luckypatch vào để làm lông con gà này

- Bước 2 làm thịt

Vào lucky đợi load app rồi chọn cho e con gà Gangstar (GT) giữ vào đó một tí nó hiện lên cái bảng chọn "remove lincense...->muan->chọn patch N1, N2,N3 ok ra ngoài vào GT
Làm phát remove cái google ads nữa

Quảng cáo

Vào GT mà nó bắt check lincese kệ nó lúc này là lúc mà e cảm thấy khó nuốt con gà này nhất.. phải kiên trì..mà kiên trì thì cái j cũng có ăn 😃 . Lúc này nó đòi download data từ mẹ nó. Cú nhất là ko tải được qua wifi chỉ tải đc qua 3g (vs MIMAX của vịt teo h ko thành vấn đề cầy đêm 😁)
Các pác nào tải đc qua wifi là ngon e thì chịu

song suôi ngon ngẻ chúc các bác ngon miệng

P/s: khuyến cáo các bác là nên tải trên.một mạng vd tải qua 3g thì chỉ tải qua 3g thôi con wifi cũng vậy.

@1: Bác nào làm bước 2 ko đc thì wipe D A TA bằng titanuim rồi vào lại lucky patch cho e N1, N2,N3,N4 và google ads rồi vào GT. Nếu vẫn hỏi làm lại cách @1 nhưng thêm remove lincese->auto

Bài viết đầu tay và viết trên em người Mẫu Arc có j ko tốt mong a e bỏ qua. Bác nào đi qua đá e phát cho a e thấy rõ.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đói quá đi ăn đã

Bác nào làm đc báo e câu nhá
Hix, Arc/Arc chơi được cả tháng này rồi đấy bạn (tải mỗi file apk trên 4rum + chờ cho đt download data về rồi chiến ngon luôn ý):-S dù sao cũng cám ơn bạn đã bỏ công ngồi viết + hướng dẫn :-S :-S
Ừa..tại.mình thấy khá đông a e chưa chơi đc..
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@banchat9x tại bạn không vào trang apkmania.com tải apk về bản apk trôi nổi toàn bị lỗi thôi, mà bạn dùng mimax tải data mình phục quá chia sẻ bí quyết với bị bóp băng thông tốc độ ruà bò quá
@kiloo Tại mình cày qua đêm tốc độ tối đa đc 254kb thôi...cứ 2-3phút lại quay về 30kb...rồi lại đc..ko biết sao nữa chắc sim lỗi 😁

Upppp cho ai chưa biết
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
@banchat9x hết dung lượng thì mấy anh VT nhà ta đẩy về 2g, để 2g 3g auto thì nhảy lung tung như thế mà :D
Bác nào ko hỗ trợ thì làm theo cách trên chắc chán sẽ ngon
Ốp nhát
Ốp
Ốp
banhtieu
TÍCH CỰC
12 năm
Cho hỏi LG 2x chơi được game này chưa các anh ?
Link download die rồi chủ topic ơi, làm ơn up lên mediafire giúp mình được không? Nghiền game này quá...
@VIPHOANGMAI Đã fix lại link cho bác
@banchat9x thanks bác thớt nhoé. Chiến thôi. Ai có nhu cầu qua topic game của em nhớ
http://www.tinhte.vn/threads/1207048/ 😃
HTC VIDID không dùng được cách này 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019