[GẤP] CÓ NÊN MANG IPHONE 6S ĐI BẢO HÀNH

socloc20
23/11/2016 9:5Phản hồi: 15
Mình có con 6s chính hãng, 9.02, đã jailbreak, hết bảo hành vào 26/11, là còn 2 ngày nữa. Hôm nay kiểm tra máy thấy chai pin 14%. Mình tính mang xóa jailbreak bằng cydia impactor rồi mang ra FPT bảo hành đổi lấy máy khác. Máy của mình thì lúc mới mua đã có hiện tượng lắc điện thoại nghe tiéng lục cục nhỏ ở camera nhưng mình không đổi vì lúc đó đấy là máy duy nhất màn hình không hở sáng 100%. Giờ mình tính mang ra bảo hành vì chuyện này, không biết nên không nhỉ, còn có hơn 2 ngày không biết kịp không
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pha1412
CAO CẤP
7 năm
còn 1 ngày nó cũng làm cho bác, chứ 2 ngày là nhiều ý, bác cầm ra cho nó xem đi. 😁
socloc20
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pha1412 Sợ nó giam máy rồi qua ngày nó kêu hết bảo hành rồi thì vãi
pha1412
CAO CẤP
7 năm
@socloc20 nó đã nhận cho bác rồi thì nó giam hết ngày cũng phải bảo hành cho bác, tính từ thời gian bác đem máy tới.
Bạn ktra xem 6s của mình có phải đợt sx tháng 9 10 ko. Có thông tin các lô 6s sx vào time đó đc thay pin miễn phí.
socloc20
ĐẠI BÀNG
7 năm
@loiduongmat Em thích nguyên máy mới cơ 😁
socloc20
ĐẠI BÀNG
7 năm
@loiduongmat mà em mua tháng 11 đột fpt bán đầu tiên nên chắc sx tháng 10 rồi
theo mình thì nên đi bảo hành xem sao. được đổi máy mới thì ngon, không thì thôi. tự nhiên bung máy ra thay pin ứ thích chút nào 😁:D:D:D:D:D:D:D
Máy nào lắc nó cũng kêu ở camera mà?
socloc20
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thecuong_87 Hơ, gì kì vậy , máy bạn em đâu có đâu.
@socloc20 Máy kêu nhỏ máy kêu hơi lớn chứ k phải rất lớn, từ đời đầu là ngay chổ camera lắc đã kêu rồi. Chắc chắn đem đi bảo hành cũng đem về thôi.
socloc20
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đậu xanh rau má xóa jailbreak treo táo trắng rồi mấy bác ơi
pha1412
CAO CẤP
7 năm
@socloc20 đưa về DFU rs lại thôi đơn giản mà.
@socloc20 Vào ipsw.me tải firmwave về dùng itunes restore.
socloc20
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em xóa JB bằng cydia Eraser để nếu không cho đổi thì em jailbreak lại vì vẫn ở IOS 9.01. Giờ treo bố rồi phải lên 10 sao 😢
Khôn thế thì bảo giờ mới chết

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019