Gặp gỡ nhiếp ảnh gia Trần Thanh Sang (SangPro)

starnt
12/6/2013 14:13Phản hồi: 98
Gặp gỡ nhiếp ảnh gia Trần Thanh Sang (SangPro)
Camera tinh te Tran thanh sang.JPG

Nhiếp ảnh có thể là niềm đam mê, là một nghề nghiệp và ở một chừng mực nào đó, có thể đem lại sự nổi tiếng. Tiếp tục series "gặp gỡ nhân vật nhiếp ảnh", Camera Tinh Tế mời các bạn cùng tới thăm Studio của anh Trần Thanh Sang - một nhiếp ảnh gia tên tuổi trong ngành nhiếp ảnh quảng cáo. Không chỉ có vậy, anh đã và đang thực hiện những dự án ghi lại vẻ đẹp thiên nhiên và con người Việt Nam. Trong tương lai gần, anh Sang sẽ có những hoạt động rất thú vị nhằm chia sẻ niềm đam mê, kinh nghiệm nhiếp ảnh cũng như những bí quyết thành công cho Camera Tinh tế. Mời các bạn theo dõi.

Sẽ có những hoạt động hội thảo, offline gần và xa rất thú vị chờ đón thành viên của Camera Tinh tế, các bạn hãy chuẩn bị tinh thần nha​
Thông tin thêm về anh Trần Thanh Sang có thể tìm thấy ở đây
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"... nghệ thuật phải có sự sáng tạo ..." câu nói bất hủ 😁. Vấn đề là phải có đam mê mới sáng tạo mãi được!
@tamiflu100mg
Chuẩn quá, đâu phải ai ngày nào cũng AS&UCF như Dr.Thanh :D
clip dài ghê.nhưng vẫn xem hết :p
mrbekei
TÍCH CỰC
11 năm
Camera Tinh Tế càng ngày càng thể hiện vai trò là sân chơi uy tín cho anh chị em yêu nhiếp ảnh toàn quốc giao lưu học hỏi! Xin đc phép bỏ phiếu tín nhiệm cao cho Dr Thanh =))
Bao giờ mới được như anh Sang... Ngưỡng mộ quá đi à!
có like mấy page trên face bác này hồi lâu, thấy ảnh đẹp mà có hơn 100 like. Có lẽ vẫn nhiều người chưa biết bác ấy, nay em mới biết mấy poster của nhiều hãng là tác phẩm do bác ấy😁
binh_1612
TÍCH CỰC
11 năm
@MeoTaoBon Bác share cho e mấy page của bác ấy được không ạ 😃
thachnc07
ĐẠI BÀNG
11 năm
đam mê là đây, nhiều ảnh nhìn rất đẹp.
Ngưỡng mộ con Contax kia quá. hệ thống ánh sáng nữa
caulathien
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình không bỏ sót một bài nào, cái mình còn thiếu là... một chiếc máy ảnh. Cảm ơn bác Thanh và Camera Tinh Tế.
@thiendru qua day cho muon
caulathien
ĐẠI BÀNG
10 năm
@daivannguyen Bác thật tốt bụng 😃
thật là ngưỡng mộ anh Sang quá, một tấm gương để phấn đấu. Cảm ơn Camera Tinh Tế và đặc biệt anh Dr Thanh mang đến những bài rất hay và bổ ích.
:rolleyes: Em không dám treo con 600D " thần thánh " của em lên bóng bay đâu ạ! Hi.
@letyphu87 5D Mark III 35f1.2 treo còn dc mà 😃😃😃 yên tam đi bạn cứ thử biết đâu thành kinh điển😁
091288
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bimbimpham 35 1.2 lun 😔 e nể
hiepbuncb
ĐẠI BÀNG
11 năm
ông già này đẳng cấp thật...........chụp mỗi cái chảo mà công phu thế
henry2912
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã xem hồi chiều rồi. Vô đây cmt. Mong là sẽ có nhiều bài viết và video chia sẽ kinh nghiệm từ các anh hơn nữa. Em thì em thích thích câu chuyện đằng sau bức ảnh nhiều hơn xem ảnh thuần túy. Nên clip về những người tạo ra những bức ảnh - nhiếp ảnh gia như thế này luôn tạo hứng thú cho em.
Trên cả tuyệt vời. Thank A Dr.Thanh nhiều! Nhờ A mà em mới biết Chú Ấy! Thấy chú ấy thì lại nhớ bố em. Nghệ thuật là không ngừng sáng tạo! Giờ em chụp chưa bằng bố của em nữa!😔
Sắp có kèo đi xa xa, gần gần với Camera Tinhte, kèo này thơm đây, hi hi...
Em thích a bởi vì anh chụp ảnh khoản thân///ha ha
Tất cả mọi thứ, phải có cả 2, đó là: đam mê và khiếu.
Thiếu 1 trong 2 thì việc chả thành, đam mê mà ko khiếu thì luyện mãi cũng ko lên tay. Có khiếu mà ko đám mê thì chắc chả bao h đụng nào vc đó.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@chuong5580 Có điều kiện nữa...chứ ko có tiền máy compact sao chụp đc.ha ha
unlimits
TÍCH CỰC
11 năm
Không biết gọi là nhiếp ảnh gia có đúng không hay phải gọi là người có máy ảnh xịn
091288
ĐẠI BÀNG
11 năm
@unlimits Bác không xem hình à ???? Vãi bác!
@unlimits Bác này Comment nghe hài wa.........cứ thử qua rồi chụp cái chảo w bác Sang thử xem có phải là nhiếp ảnh gia hay ko😆😃)😃)
Ánh sáng trong nhiếp ảnh quả thật công phu, nhìn tấm hình cái chảo đã cho mình thêm cái nhìn khác về cách chụp, nhìn vật thể có mảng tối sáng, tương phản, nổi khối kg bị " lì"
Nói chung là ngưỡng mộ Mr Sang

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019