GarageBand đã có thể dùng trên iPod Touch và iPhone

Duy Luân
1/11/2011 22:20Phản hồi: 49
GarageBand đã có thể dùng trên iPod Touch và iPhone

Một trong những phần mềm nổi bật mà [TAG]Apple[/TAG] đã công bố khi giới thiệu iPad đó là [TAG]GarageBand[/TAG], một ứng dụng biên tập, chỉnh sửa nhạc và mô phỏng hoạt động của các nhạc cụ. Trước đây, GarageBand chỉ chạy trên [TAG]iPad[/TAG] nhưng trong lần nâng cấp mới nhất từ Apple, người dùng [TAG]iPhone[/TAG] 3GS/4/4S và [TAG]iPod Touch[/TAG] (thế hệ 3 và 4) cũng đã có thể tiếp cận với ứng dụng này. Không có nhiều thay đổi trong tính năng của GarageBand ngoại trừ việc màn hình trở nên nhỏ hơn. Ứng dụng trên iPhone và iPod Touch vẫn tương thích với các phần cứng gắn ngoài như micro, guitar điện tử và cho phép người dùng tạo/biên tập tối đa 8 track trong mỗi bài nhạc. Người dùng mới phải mua GarageBand trên iTunes Store với giá 4,99 USD. Nếu bạn đã từng mua phiên bản dành cho iPad thì chỉ cần nâng cấp và đồng bộ nó với iPhone hoặc iPod Touch của mình.

Theo Apple​
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

muốn thử quá
kekenano
TÍCH CỰC
12 năm
Dùng trên iPad hiển thị to hơn, đầy đủ hơn. Nhưng mà cài trên iPhone thỉnh thoảng lôi ra gõ gõ cũng hay.
Mấy cái này chơi zui lắm
Để ghé qua apptrackr xem có chưa 😁
bùn bùn lấy ra đánh ghita hay piano, có khi khùng khùng ngồi đánh, người ta nhìn vô tưỡng tui đang phê thuốc .... haha
jailbreaker
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã có link down rồi, đây 😁
thank bác, đỡ phải mất công tìm thuốc
đỉnh nhỉ. quá tuyệt
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Với cái này thì ta có thể trở thành Nhạc sĩ rồi.
hqphuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc phải thử cho cái ipod của mình, ko biết màn hinh ipod touch bé tí sao chơi trống dc nhỉ.
có thuốc chưa nhỉ? nhà nghèo không có tới 4.99$ đâu. hic.
sphinx
ĐẠI BÀNG
12 năm
sặc 501MB:banghead:
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
ứng dụng tuyệt thật, em đã xem một clip trình diễn âm nhạc qua những dụng cụ từ Iphone, khỏi cần mang vác nặng nhọc gì cả, cứ hiểu biết âm nhạc là có thể show mọi lúc mọi nơi.
thongdtk3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao h thì có 1 cái Gara band ngon như vậy cho Android và window 8 nhỉ , Mình thix duy nhất 1 cái ở aple đó là Gara band
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Có ip thì nghịch cái này liền hehêh
nó ko hấp dẫn với mình lắm
4,99 USD ah.. thôi vào intallous vậy:p
tuyệt thì tuyệt thật nhưng màn hình ipod touch của minh nhỏ quá chơi khó khăn đấy
Haotakua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bộ này là đỉnh nhất trong các ứng dụng giả lập các nhạc cụ của iOS 😁
con ipod gen 3 của mình đến thời điểm này vẫn còn giá trị :twins:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119