Garmin mở Garmin Corner ở SG, giảm giá một loạt sản phẩm, có thể sẽ có cửa hàng riêng

sonlazio
7/4/2018 3:42Phản hồi: 51
Garmin mở Garmin Corner ở SG, giảm giá một loạt sản phẩm, có thể sẽ có cửa hàng riêng
Sau Garmin Corner ở Đà Nẵng thì Garmin cũng đã mở khu vực trưng bày Garmin Corner đầu tiên ở TP.HCM, đồng thời giảm giá một loạt những đồng hồ, thiết bị đeo của họ cũng như hé lộ khả năng ra mắt một cửa hàng chính thức, một brand shop đầu tiên ở Việt Nam. Hiện tại thì giá của Garmin chính hãng rất ổn, chúng ta không còn thấy hàng xách tay xuất hiện nhiều nên việc giảm giá vừa qua là một động thái mà mình đánh giá rất cao.

Garmin Corner là những khu vực trải nghiệm sản phẩm Garmin, nó xuất hiện đầu tiên ở SG là ở Techzones.vn ở 209 NKKN, sau đó sẽ xuất hiện ở một số những cửa hàng bán lẻ thiết bị công nghệ khác. Tại Garmin Corner thì các bạn sẽ được tư vấn, đeo thử rất nhiều những dòng sản phẩm Garmin liên quan đến thể thao, tiếc là họ vẫn chưa có ý định mang camera hành trình, máy dẫn đường hay các đồng hồ chuyên dụng khác về Việt Nam.

Danh sách giá mới của Garmin ở Việt Nam:
  • Fenix 5X từ 17 triệu còn 16 triệu
  • Fenix 5/5s sapphire từ 16 còn 15 triệu
  • Fenix 5/5s thường từ 15 còn 14 triệu
  • Forerunner 235 từ 7 triều còn 6 triệu
  • Forerunner 935 từ 12 triệu còn 11.59
  • Forerunner 735XT từ 11 triệu còn 8.39 triệu
  • Vivoactive 3 Full Black từ 8.09 triệu còn 7.39 triệu
  • Vivoactive 3 thường từ 7.39 triệu còn 6.89 triệu
Home.jpg Cover.jpg tinhte_garmin_corner_1.jpg tinhte_garmin_corner_2.jpg tinhte_garmin_corner_3.jpg tinhte_garmin_corner_4.jpg tinhte_garmin_corner_5.jpg tinhte_garmin_corner_6.jpg tinhte_garmin_corner_7.jpg tinhte_garmin_corner_8.jpg tinhte_garmin_corner_9.jpg
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy ông Việt Nam người nhỏ như khỉ nhưng mà máu garmin lắm.
Đeo vào trông như cái cùm ấy
@quocanh_ltk Có tiền mua tập thể thao... Người bự lên sẽ đẹp thôi... 😁
@pond1597 Á đù em gear nó mới cập nhật lên tizen 2.0.0.3 fix lỗi nóng máy khi sạc😔 rồi nhé bạn vào gear cài đặt wifi và cập nhật phần mềm là ok nhé. ?😃
@Thanh winner150 Tui trả hàng rồi. Nói thật nếu mua thì andoid wear mà dùng chứ tizen thì app sao bằng. Chưa kể ss nó hút máu như đỉa vậy. Adroid wear thù face free hay c.ra.c.k nhiều vô biên luôn. Bây giờ vẫn còn tức thằng sam mình trả lại hàng mà nó vẫn nuốt mã galaxy gift giảm 1t. Heheheheh
Gnoc 9
TÍCH CỰC
6 năm
@quocanh_ltk Mục đính đeo vào có phải là để đẹp đâu?
Đeo vào là để người như bạn thèm thuồng đó, càng nhiều người thèm thuốc thì nghiễm nhiên là cái đẹp
huboss
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ nhớ mấy tay đeo cái G Shock ... tay bé nhìn cái đồng hồ tưởng đeo đồng hồ treo tường
@huboss G-shock nó lại khác. Đăng r cấp và bền bỉ. MÌnh là Fan của G-shock từ hồi trẻ đến giờ. Bây giờ thì không mua nữa nhưng cũng quan tâm mỗi khi có thông tin về nó. Đang kết con Casio protrek g20 gì đó cũng ngon lắm nhưng nghe nói pin cũng yếu như thằng fronrier s3 thôi. Dính 1 lần sợ quá rồi. Hồi trước đeo cái Miband 1s cả tháng mới sạc quá ok rồi chỉ đo nhịp tim theo doi giấc ngủ và tập thể dục là ok. Đi ngoài đường nó đứt dây rớt tiu luôn. Hehehehehe
huboss
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pond1597 Mình thì cũng đú đồng hồ tá lã ... sao nầy già đeo cái fitbit .... vậy thấy đủ rồi
nobita_ibn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dòng này pin được lâu ko các bạn nhỉ?
Cứ đua theo phong trào thôi. Một khi đã máu tập thể thao thì chỉ cần quần đùi với đôi giày xuống đường là xong.
Tháng rồi mình chạy hơn 200km mà có cần garmin đâu 😁
Gnoc 9
TÍCH CỰC
6 năm
@graphiclancer Đo bằng gì mà kêu tháng chạy 200km, giờ có data garmin hay đồng hồ gì để làm bằng chứng không hay ước lượng mồm =))))
@robot9xvt He he, nói ra ngại quá. Mình đo bằng app Strava trên điện thoại.
Profile: https://www.strava.com/athletes/29309759
Challange 2400km: http://runtopin.com/maps-routes/ (update daily)

Screen Shot 16.png
@toan612 Strava bác ơi, nếu bác cũng chạy bộ thì add nhé. Thỉnh thoảng khích lệ nhau 😃

https://www.strava.com/athletes/29309759
@x264 Đồng ý với bạn, gear giúp đỡ rất nhiều cho runner. Nhất là các bài tập theo nhịp tim. Trước mình đạp xe, chạy bộ cũng ngốn bao tiền cho garmin đấy. (có món bơi là chưa đu theo được mấy ac ironman thôi)
neoquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vívomove Sport nhỏ nhẹ lắm. Ai kêu to đâu @quocanh_ltk

Ông đừng gato kẻo ăn gạch. Xây biệt phủ không hết.
@neoquang Thi thoảng e vào gây bão tí, mấy thanh niên nhạy cảm lại nhảy dựng lên mà xem.
cu kum
TÍCH CỰC
6 năm
Có giảm giá 50% vivo smart 3 không nhỉ để em chiến
ndta13
CAO CẤP
6 năm
@cu kum Bác chờ vài năm nữa nhé 😁
Mình đang dùng em nó đây, thích hơn vivosport vì nhìn đẹp hơn, GPS không cần nên thấy rất đã :D
tuananh223
ĐẠI BÀNG
6 năm
M đang dùng con vivosport. Về cơ bản là ok. Mỗi tội khi đi xe nó vẫn tính nhầm là đi bộ @@
MoNoJi
CAO CẤP
6 năm
@tuananh223 Pin bao lâu bạn?
hoanganh322
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuananh223 Sắp lên xe thì tắt bỏ chức năng theo dõi hoạt động bạn ạ
ndta13
CAO CẤP
6 năm
@tuananh223 Mình đang dùng Vivosmart 3, giao lưu ID connect chơi bạn 😁
Lulu tetinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có tiền mua mấy viên kim cương đeo vào người cho sang. Cậu chuyện là lố bịch nó khác với phù hợp, có tiền chưa chắc đã sang mà nhìn nó dị dị. Haizzz cái mấy bạn trên quy về tiền nghe thấy hài hài sao ak.
chất lượng garmin quá tốt.mình đang sử dụng 235 được 1 thời gian và không có để chê 😆
cothach
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyễn văn linh a Cái FR235 ra từ 2015 mà giờ vẫn còn 6 triệu, mắc thật. Cá nhân mình thấy Fr735XT là đẹp nhất, rồi đến 645. Dòng Fenix vỏ kim loại không nói tới.
@cothach B nói đúng .thấy giá thì không giảm bn cả.mình thấy cái 235 vẫn bán 6tr thì phải.
tmhaohong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào biết chỗ nào nhận thay pin Vivo smart HR không ạ?
huongdotien
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích cái dẫn đường của tụi này thôi ?
IdolPC
TÍCH CỰC
6 năm
Cho em hỏi xíu, vô đây mua ĐH phải bỏ giày dép ra hả các bác ? Giống vô phòng tiệt trùng thế 😁

@IdolPC Làm j có... Chỗ nào mà chảnh là anh đi ra...
@IdolPC Cũng đang thắc mắc giống bạn này. Thật là sang chảnh quá mức 😆
không biết techzone có hàng garmin 645 músic hông?
tungkhi1992
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bestofstrongman hiện e có đủ 2 màu a nhé,bao ship toàn quốc,chiết khấu tốt a ạ
mafiarock
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bestofstrongman có đó bạn
tanhuya3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang xài fitbit ionic thấy ok... Admin nếu dc làm cái review fitbit ionic, garmin vs apple watch đi ad.
giá cũng thuộc hàng Tóp đó chứ. 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019