Gear S3/S2 đã có app chính thức cho iPhone

Nam Air
8/1/2017 16:30Phản hồi: 315
Gear S3/S2 đã có app chính thức cho iPhone
Một tin rất vui dành cho fan iPhone nhưng lại thích đồng hồ Gear S2, S3 của Samsung. Sau khi tải và cài ứng dụng chính chủ Gear S vào máy, bạn có thể đàng hoàng kết nối đồng hồ, cài thêm ứng dụng cho đồng hồ, tìm đồng hồ, nhận thông báo, nhận tin nhắn, email, báo cuộc gọi trên đồng hồ, quá ngon!

Tất nhiên là còn nhiều thứ bạn có thể làm được với Gear + iPhone, và có một số thứ vẫn chưa làm được do nền tảng đóng của Apple, cụ thể thế nào thì mình xin hẹn ở bài đánh giá chi tiết Gear S3 nhé.

Các máy được hỗ trợ: Samsung Gear S2 (tất cả các đời) Samsung Gear S3 (Tất cả các đời)
Mời bạn tải phần mềm tại AppStore: https://appsto.re/us/R6mMcb.i

CẬP NHẬT:
Anh em xài Gear Fit thì cài app riêng nha, cũng của chính hãng Samsung, tải tại:
https://itunes.apple.com/vn/app/samsung-gear-fit/id1117312500?mt=8&ign-mpt=uo=4
315 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là ngon rồi. Gear S3 đợt này bán được lắm đây
Ôi thế này apple watch lại giảm giá mạnh rồi 😆)
@Kusa123 Ủa mình phản đối là vì nó áp đặt lên người khác, và mình cũng giải thích rõ ràng là tại sao mình phản đối ý kiến đó...còn cái kiểu mở mồm ra chê, nhưng kg nói rõ lý do tại sao chê, hoặc là chê theo lời mấy thằng khác từng chê thì cũng chả có chính kiến mà cũng chỉ là hạng anti thường...manh động hay kg là ở chỗ làm cái gì cũng kg rõ ràng, chứ mình nói rõ ràng lắm bạn, mình chả phải vòng vo khi ng ta hỏi xài chưa mà phán đâu, vì rõ ràng kg xài mà phán thì đã mất đi sự chính xác rồi...
@chaynho mua gear s2 ý bạn, bao đẹp,pin dùng trâu hơn apple watch.
https://www.thegioididong.com/tin-tuc/top-8-chiec-smartwatch-tot-nhat-xet-tren-tung-tieu-chi-rieng-biet-791283
@Cupertino ko bằng gear s2 của e.

@phi_truong_87 Gear s2 mà bản cao nhất thì đẹp, bản thường nhìn như nhựa, nếu mà kg sờ vào chả biết đó là thép.
Ôi ngon.giá tốt hơn app watch.
Đã dùng apple thì chả mấy ai thèm ngó mấy con Gẻ
chuconghuy
TÍCH CỰC
7 năm
@vuong_25 Cuong mot cach tao lao
@vuong_25 Bạn này giống tư tưởng của mình ngày xửa ngày xưa này. Cứ gom tiền vs xin xỏ mãi mới mua được con máy. Rồi thi nhau nâng bi nó lên mây xanh.
Giờ có tiền rồi thì thích thì mua, con nào dùng tiện cho công việc thì dùng. Nói chung qui lại là mình phải bỏ tiền ra mua nó là mình đã phải bỏ tiền túi ra làm giàu cho thằng nảo thằng nao rồi. Lên là bớt sĩ diện đi bạn ơi !
Batlaodai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vuong_25 Sao lại cứ lấy suy nghĩ của mình rồi áp dụng cho mọi người thế. Không bao giờ muốn thoát ra khỏi miệng giếng à?!
chuconghuy
TÍCH CỰC
7 năm
@vuong_25 Dong ho gi ma eo la nhu dan ba
kinglonely89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá ngon, bữa giờ dùng beta mà nản vụ cài apps.
P/S: giờ thì nhanh và ổn định hơn rồi
Tồi tệ thật, như thế này thì ếp pồ goát bán ế mất :mad:
saigonday
TÍCH CỰC
7 năm
@sonnguyenpro Yên tâm, đa số ai đã dùng ip thì chẳng quan tâm đến hàng sám sùng, vì sf của Apple đã là thương hiệu số 1 rồi còn đi rước mấy e tép riu làm gì cho xấu bộ sưu tập
@saigonday Bằng chứng đâu vậy bạn mà bảo không quan tâm o_O
love24h
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có nghe gọi bình thường ko các đồng chí.
hoa-win
ĐẠI BÀNG
7 năm
@love24h Đã test tren gear s2 3g. App thử nghiệm sài ok cả. Nghe gọi tốt luôn. Thế nhưng app chính thức sài chung gear s3 thì không nghe gọi được, kg hiểu tại sao. Ok trên gear thi gear bắt nghe tren đt.
Thang0206
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có như vụ app tìm Airpops rồi gỡ luôn ứng dụng ra khỏi Store không 😁
王小飞
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới mua apple wach được mấy ngày. Đọc tin này thấy buồn buồn tý. Phải chi sớm mấy ngày nữa thì ngon
@王小飞 apple watch vẫn hỗ trợ tốt nhất cho ip mà bạn
Ký sinh trùng mà đòi đú với hàng chính chủ cơ đấy. Thật buồn cười !
@dualshock Xét về tổng thể thì nói thật AW hơi phều so vs các hãng khác. Dơn cứ ở đây vd là Gear S của Ss. Thiết kế xấu hơn rất nhiều
@dualshock 1 si đờ ghen ăn tức ở cho hay
@vinagirl9x Nói thật tôi thấy Apple Watch đẹp, sang và thời trang hơn Gear gủng của SS nhiều. Gear quá thô kệch và rất chi là nửa nạc nửa mỡ. Smartwatch và classic watch bản chất khác nhau, đừng cố mang hình hài classic watch lên cái đồ công nghệ, chả hơp đâu 😆
@vinagirl9x Bài này hát nhiều năm rồi bạn ơi. Nhàm và phi thực tế lắm.

Xét về tổng thể thì Macbook hơi phều so với hãng khác.
Xét về tổng thể thì iPod hơi phều so với hãng khác.
Xet về tổng thể thì iPhone hơi phều so với hãng khác.
Xét về tổng thể thì AW hơi phều so với hãng khác.
sondung84
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vinagirl9x Đúng vậy mình đã dùng gear s2 được khoảng 8 tháng chán chán đổi gió sang app watch được 3 hôm thật sự là dùng các chức năng chên đồng hồ thì ko phải nghĩ vì chính chủ nhưng quả thực con i watch ko đẹp nhìn như đồ trẻ con ấy thế là lại để lại cho cậu em và lại lấy gear s2 bản 3G bây h đang hài lòng
App ngon chạy tốt, cài app và mặt đồng hồ bình thường trên đồng hồ ngon

Thiếu reply tin nhắn, do ios

Nghe gọi ngay trên đồng hồ được

Nói chung có app đã là ngon rồi
@ghost_recon_xxx bạn mình nói chưa nghe gọi được mà ta?
@cuhiep OK nha ad IMG_0224.PNG
@cuhiep Phải kết nối theo hướng dẫn của samsung bác ạ, forget cái Đồng hồ trong setting bluetooth của iphone, rồi connect lại cả 2 mục như trong ảnh bác ạ
@ghost_recon_xxx tks
để nhắn ảnh hihih
zonzongl
TÍCH CỰC
7 năm
@ghost_recon_xxx bác dùng s2 hay s3 vậy ạ?
cho e hỏi nhờ là có cài đc app la bàn trên gear luôn k bác?
vinhxdn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bây giờ mới ra....mới bán con Gear S2 Classic
ngocnguyen89
ĐẠI BÀNG
7 năm
App ngon đẩy doanh số Gear cạnh tranh với AW thì anh Cook lại gây khó dễ thôi, xóa khỏi Appstore chả hạn
traind
CAO CẤP
7 năm
Vào tinhte lúc đếu nào cũng có bọn cuồng fan cãi chửi nhau. Cứ cái nào ngon thì dùng thôi tội vẹo gì phải cường dâm như thế
traind
CAO CẤP
7 năm
Còn 1 thằng trung lập thì thực sự thấy con apple wacth như đồng hồ con nít vậy.
@Uthuong050713 Uh đẹp xấu là quan điểm mỗi ng. Thế thì cứ làm ra 1 cái máy xấu điên như mấy con LG G hay SS thời S5 trở về trước rồi bán ế chỏng chơ, thất bại xong tự an ủi là tuỳ mắt cũng ko sao nhỉ 😆

Mà bạn có quan điểm thì tôi cũng có quan điểm, tôi thấy con Gear nhìn như cái đồ chơi khi đặt cạnh AW. Ai cũng có quan điểm riêng thế nên nên lấy thực tế làm thước đo. Doanh số Apple Watch và Gear nói lên tất cả, là cái nào đc nhiều ng yêu thích hơn thôi, haha

Mà nói chung ý, mấy con AW tôi post, ông nào chê xấu thì mắt ông đó có đờm <= this is still my opinion, hâhhaha
@DJ Khánh Bee Cái câu "như đồ chơi" là từ mồm mấy thằng anti ra, thế là giờ cứ ra rả như đồ chơi như đồ chơi, nhưng kêu chứng minh giống đồ chơi chỗ nào thì khối thằng cãi cùn ngay vì làm ếu có đồ chơi nào làm từ thép kg rỉ và kính saphia đâu...
traind
CAO CẤP
7 năm
@Cupertino Thứ nhất: lầ tôi đưa ra nhận xét về sản phẩm, đó là quyền cá nhân của tôi ko đụng chạm đến ai cả. Hay tôi nhận xét như thế cũng phải xin phép bạn à?
Thứ 2: Tôi ko nói mấy người đeo đồng hồ đó giống con nít, chả đụng chạm đến ai sao phải dựng người nên thế?
Thứ 3: Chưa biết ai hơn ai thì cũng đừng phán xét người khác.
Hết!
gauefe11111
ĐẠI BÀNG
7 năm
@traind Nó còn đòi hơn cả phán xét.
xloc2893
ĐẠI BÀNG
7 năm
apple hay samsung thì đều là tiền mình bỏ ra nên thấy cái nào đẹp + tiện lợi cho mình thì mua thôi 😆
e cũng ghét mặt vuông. lại còn dày nữa nhìn như cục gạch 😁 nên nếu mua sẽ chọn gear s3
@xloc2893 Nếu chê aw dày thì đeo gear3 chả khác gì lát bánh tét rán.
Hoanghao2702
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình mới mua AW được hơn 1 tuần rồi. Cơ bản là rất hài lòng. Đặc biệt là khoản theo dõi sức khoẻ, nhắc nhở các thói quen tốt cho sức khoẻ ( đứng dậy k ngồi lâu, uống nước thươngd xuyên, hô hấp đúng cách...). Ngoài ra siri để reply tin
nhắn rất bén. Pin thì chả biết mình dùng thế nào chứ từ sáng thứ 7 đến tối chủ nhật vẫn còn 25%.
Thích thì ra store và trải nghiệm. Trước khi mua mình cũng phân vân lắm. Đã mua rồi thì cứ dùng thôi. Chúc bác vui và có lựa chọn đúng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019