GearVN khai trương chi nhánh Cống Quỳnh, Q1
bk9sw
1 thángBình luận: 77
GearVN khai trương chi nhánh Cống Quỳnh, Q1
Hôm nay thì GearVN đã chính thức khai trương chi nhánh mới ở 189 Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP. HCM. Vị trí ở trung tâm và không gian cửa hàng khá lớn, showroom mới này sẽ giúp anh em dễ đến trải nghiệm và mua đồ PC hơn. Link Google Maps cho anh em dễ tìm: GEARVN Cống Quỳnh - Google Maps

Gearvn (1).jpg
Mình cũng thường mua đồ ở GearVN nhưng chủ yếu đặt giao hàng. Tuy nhiên, cá nhân mình luôn khuyên anh em nên ra cửa hàng trải nghiệm nếu chưa từng biết về món đồ đó. Ở showroom mới của GearVN thì nguyên một khu vực bên phải được thiết kế để trải nghiệm với đủ loại bàn phím cơ, chuột chơi game và tai nghe cùng các dàn máy tính cấu hình mạnh. Sản phẩm như gear được sắp xếp theo thương hiệu dễ tìm.

Gearvn (5).jpg
Khu vực giữa dành cho laptop với các dãy bàn trưng bày nhiều mẫu máy của hàng loạt các thương hiệu lớn. Trong khi đó cánh bên trái dành cho linh kiện máy tính như bo mạch chủ, card màn hình, RAM, tản nhiệt, thùng máy, màn hình … GearVN cho biết showroom có 2 tầng, chỉ mới khai trương tầng 1, tầng 2 vẫn trong giai đoạn hoàn thiện.

Cũng trong dịp khai trương showroom mới thì GearVN có nhiều chương trình ưu đãi như mua hàng giá sốc và giảm giá đến 25% khi mua laptop cùng nhiều quà tặng. Chi tiết anh em có thể tham khảo thêm tại đây.
Cái chi nhánh này của viruss đúng ko nhể ?
Lost Stars
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@hunter_dimond Có cổ phần thì là Owner còn gì
Đúng vậy, có cổ phẩn, thì người ta gọi là "Cổ Đông", có thể xem như là Owner.
Nếu bạn trên nói là : "Cổ Đông mà kêu nhân viên". Thì mình đâu có gì để phản biện. Đằng này bạn ấy nói là "Giám Đốc Marketing mà kêu nhân viên" nên mình mới phản biện thôi.

Các nhân sự cấp cao trong 1 công ty, không nhất thiết phải là Owner hay Cổ Đông mới được làm.
@hunter_dimond Bạn nói nvien ko sai nhưng chức danh lớn như vậy bạn nên gọi là CMO .
@Around VIỆT NAM - TV Giám đốc tiếp thị 😁
SaiO
TÍCH CỰC
1 tháng
Virut bán hàng max nhưng được cái chất lượng an tâm dịch vụ tốt
@Khanh Bui Quoc rẻ hơn PV thì có tinhocngoisao.
thuongn14
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@PhanDat123BL Chăm sóc khách hàng kiểu này nè, gọi tổng đài 5 ngày liên tục đều bận, nhắn trên Mess thì Bot trả lời, tới khi mình gửi hình lỗi thì im ru luôn, tin cuối là từ tháng 8/2020 chưa trloi luôn.
@PhanDat123BL Mấy đô điện tử lớn mà Shopee có mà ăn cám.
@SaiO Virut ko bán hàng nha bác, Virut ngồi ký giấy thôi 😆
klq nhưng bữa coi KhoaPUG đi mua dàn máy PC vs Laptop hết 320 củ phê vl
@Around VIỆT NAM - TV Bữa thấy mua con Mer. Chắc là diễn lun😂
@The_Hobbit_AK Ở VN thì mih còn nghĩ là diễn nhưng hồi chưa diễn nó đi khắp các nước mua đồng hồ và các thứ đắt tiền, ở ks 5 6 sao bên dubai hay qata.v.v....chi phí với con bồ nó nữa ko fai ít nên mih nghĩ nó cũng giầu thật...tất nhiên thì nó cũng kiếm tiền từ youtube nữa mà.
@Around VIỆT NAM - TV giờ thấy Khoa Chó toàn đi quảng cáo và diễn sâu cho các tiệm, từ cắt tóc, thẩm mỹ viện cho đến quán nhậu 😆
@hiepmu Bạn ko nên thiếu lịch sự khi gọi tên cậu ấy nvay....ko nên Gato.
41203497
ĐẠI BÀNG
1 tháng
bán mắc bà cố @@@@@@
kevin2012
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@41203497 Bạn có thể mua trên tiki, shopee nhưng tự đi bảo hành cho rẻ. Không ai ép bạn mua hàng đắt, chất lượng dịch vụ tốt cả.
@kevin2012 Hàng chính hãng thì bảo hành ở đâu chả vậy.
41203497
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@kevin2012 T MUA SHOP KHÁC RẺ HƠN , CÒN CHÍNH HÃNG THÌ BẢO HÀNH THÌ GEARVN NÓ CŨNG ĐEM RA HÃNG THÔI CHỨ CÓ GÌ .
@41203497 nói chung mà mù đường thì chui vào đây mua. còn ae máy tính hay CNTT mua chỗ nào chẳng đc, đưa lên hãng bảo hành thôi chứ tới cửa hàng nó làm gì cho mất thời gian
@kevin2012 Cũng chỉ là đại lý thôi mà, bảo hành thì đem đi đưa nhà phân phối chính hãng, nên mua seller nào cũng thế thôi bạn à
THT89
TÍCH CỰC
1 tháng
nếu ss về giá với các cửa hàng tên tuổi khác thì như thế nào nhỉ ?
@THT89 chỗ này bán đắt cực, chờ giảm giá mua thôi chứ giá thường cao hơn khá nhiều so với mặt bằng chung
này của viruss gì đó đúng không
@daot096 Ai đo cho tôi hỏi việc Gearvn có tiếng
tăm gì lớn lắm hả mà phải lên trang chủ thế này? Đa số tôi chỉ thấy NPP A , Hãng B chứ chưa thấy cửa hàng bán lẻ lên trang chủ thế này
mắc thì cũng không sao, quan trọng là nhân viên có kiến thức để tư vấn hay không thôi hay là tư vấn cho có để bán sản phẩm được thưởng cao 😁
werkenow
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@nhoxs2zin Tư vấn chán lắm. Lên đó 2-3 lần. Nhân viên mới thì còn nhiệt tình. Nv củ thì tới mở cái web trên máy lên rồi bảo mời anh bắng tiền.
anhnhhn1
ĐẠI BÀNG
1 tháng
dạo này khâu kiểm duyệt của tinhte hơi nhiều vđ, nhiều bài quảng cáo mà ko có "[QC]"
cũng được
Virus đầu tư cũng kinh thật =)))
@cuhiep Streamer Virus ( Đặng Tiến Hoàng ) đó bác Mod 😁
M-ART
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@imBinhh_ Ông đó là Viruss, chắc chơi chữ của virus 😆
@M-ART quên. e viết thiếu chữ s 😁 tks bác.
anfang
TÍCH CỰC
1 tháng
gearvn bán đồ mắc hơn nhiều chỗ khác
Gear bán đồ mắc như quỷ. Hoặc ra Phongcachxanh, hoặc mua của thương nhân trên hội nếu là mechkey. Nếu là đồ PC thì lên search mấy cửa hàng gần Cống Quỳnh bán rẻ hơn nhiều.
nhiều PG chân dài là tự động đông khách
Đi trải nghiệm mớ được
cửa hàng nhìn cũng sạch sẽ, gọn gàng, nào hóng chơi mới được
ngon! thích mấy cái bàn phím cơ quá!
Chủ thớt cho hỏi cái nha: cỡ 60 triệu thì làm con pc như nào cho ok ta 😁🍀
So giá nhiều cửa hàng cũng ko cao hơn nhiều đâu các bạn, đừng so với mua trên shopee, tiki... vì người ta còn mặc bằng, nhân viên,... quan trọng là chế độ sau bán hàng, nhân viên phục vụ như thế nào nữa
41203497
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@tranvinh4u THÌ KHÁC GÌ KIỂU NHƯ BỌN TGDD BÁN ĐIỆN THOẠI THÔI
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019