TIKI Freeship June

Genius sẽ bán chuột chơi game GILA trong tháng 7, giá 2 triệu đồng
cuLong
8 nămBình luận: 44

Hãng sản xuất linh kiện máy tính Genius (KYE) cho biết sẽ bán ra GILA - thế hệ chuột laser chơi game hành động mới nhất của mình vào tháng 7 năm nay với giá dự kiến 2 triệu đồng, sản phẩm thuộc dòng GX Gaming cao cấp của Genius. GILA cũng đã đạt được giải thưởng sản phẩm sáng tạo CES 2013 (2013 CES Innovations Award) và giải d&i của COMPUTEX 2013 năm nay. GILA được thiết kế hỗ trợ cho người thuận cả tay trái và tay phải nhờ thiết kế nút kép đổi chiều, dễ dàng hoán đổi vị trí nút bấm cho phù hợp với nhu cầu sử dụng.

Bên cạnh đó, con chuột cũng có tính năng "ép xung" SG Core ii, giúp thiết bị mở động dpi từ 200 đến 8200, nhằm giúp game thủ thao tác nhanh và chuẩn xác hơn trong mỗi cảnh chơi game cụ thể, từ hành động đến dàn trận, game chơi theo lượt... Ngoài ra, GILA cũng hỗ trợ tùy chỉnh macro chức năng riêng biệt cho từng nút bấm mở rộng thông qua bộ nhớ trong 32KB với tổng cộng 72 thiết lập khác nhau.

Về tiện ích, chuột GILA được bán kèm 6 đệm sắt tròn nhỏ, mỗi viên nặng 4,5g để thay đổi trọng lượng chuột phù hợp với lực tay và cảm giác của riêng mỗi người. Sản phẩm có kích thước 114 x 72 x 44mm, nặng 197g. Không chỉ có dpi cao mà chuột còn có chức năng định vị trỏ chuột nhanh chóng, khá tiện lợi và chuẩn xác trong các trò chơi bắn súng yêu cầu độ chính xác cao. Việc thay đổi dpi nhanh chóng tuỳ vào tình huống trong game sẽ trở nên dễ dàng với vài thao tác nhỏ ngay trên phím tắt của chuột.

Chuột GILA sẽ được bán ở các cửa hàng tin học trên toàn quốc trong tháng 7 với giá dự kiến 2 triệu đồng.

Khủng nhỉ :-ss
Chắc chơi phê lắm đây :x
Đang hài lòng với Roccat kova+
dòm em nó giống trái tim của gao vua trong loạt phim siu nhơn gao quá ! ;)
Mình dùng e này thì bắn half life vẫn cứ gà. Thôi thì vẫn cứ mistsumi Huyền Thoại mà chiến.
Eldest
ĐẠI BÀNG
8 năm
CHuột thiết kế đẹp quá , ghiền 8k2 DPI
honshupro
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình thì dùng NEWMEN thấy rất ok! có thể lướt trên nhiều bề mặt khác nhau
đẹp nhỉ
Đang cuộn trang đọc cmt = MITSUMI. :oops:
Nhìn con chuột trông hầm hố quá nhỉ.
alex_kt
ĐẠI BÀNG
8 năm
chuột chơi game nhìn đẹp nhưng ghét cái đa phần là có dây! 😔
@alex_kt Bạn bỏ ra tầm >2tr5 sẽ có chuột chơi game không dây cho bạn;)
Con này ra flop thôi, sao đọ được với razer, roccat với steelseries
Tạm hài lòng vs e rapoo v2 😃
MoVo
TÍCH CỰC
8 năm
Em này nhìn đẹp thật, nhưng xét về độ tùy biến vật lý thì vẫn thua đứt em G9X của Logitech, không những có nhiều lựa chọn để thay đổi cân nặng hơn mà còn cho phép thay cả vỏ ngoài để phù hợp với các loại tay khác nhau. G9X thực sự là huyền thoại của mọi đại!
PS: Đang có người xách tay về hộ, vài bữa nữa sẽ cập bến :p
@MoVo Con G9X có tùy biến bằng con RAT9 ko bạn?
MoVo
TÍCH CỰC
8 năm
@Spirit Coder Mình chưa dùng nên cũng không rõ, mà kiểu dáng xương xẩu cũng ko kết lắm. Thấy trên mạng đánh giá cũng không được ổn, giá mắc, toàn khối bằng kim loại nên là hơi nặng, chơi game cần tốc độ có lẽ sẽ ko được hiệu quả. So với G9X về độ bền thì chắc cũng 8 lạng nửa cân 😁
Đang muốn tiễn em X7000 của mình đi để đón tân binh mới
Nhìn đúng ngầu,đúng chất gamer action
Có e này mà AOE thì thích nhỉ.
đã cày hết đống game hot 2012, 2013 với em mitsumi 50k chợ rời 😁
neo02
ĐẠI BÀNG
8 năm
thích steelseries hơn, nhìn đơn giản mà chắc chắn
mkool9x
TÍCH CỰC
8 năm
đang chơi Leage of legend full graphic bằng con chuột mitsumi 70k vnd thần thánh ! hôm nào em làm bài review so sánh 2 em này xem ntn =))
@mkool9x LOL đâu có quan trọng chuột
@vutdat
cầm thử em naga hex xong custom dàn nut rồi đập LoL đi rồi sẽ có ý kiến khác đó bạn😁

nói thế thôi chứ mình cũng kg có tiền sắm gaming mouse:p:p
nhìn hình thì phê rồi mà giá còn phê hơn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019