Giá đỡ Laptop MOCATO Stand M306 gấp gọn tản nhiệt làm mát giảm đau cổ vai mà hoàn toàn vô hình
bao serbia
4 thángBình luận: 8
Giá đỡ Laptop MOCATO Stand M306 gấp gọn tản nhiệt làm mát giảm đau cổ vai mà hoàn toàn vô hình
Loanh hoanh cuối năm lướt lướt Shopee kiếm mua đồ trang trí, decor bàn làm việc sao cái thấy cái giá đỡ này, thấy có vẻ hay ho mua luôn về dùng. Sau hơn 1 tháng mình cảm thấy rất ưng bụng cái em này, sẵn nay dẹp xưởng nghỉ Tết viết vài dòng chia sẻ với anh em.
Thương hiệu được in khá là bắt mắt- chi tiết
Ưu điểm đầu tiên cho hẳn 10 điểm: mỏng nhẹ như 1 tấm lót chuột nếu như ai chưa thấy bao giờ thì chắc chắn nghĩ đây là lót chuột ngay.
Mỏng như cái bìa cứng- không khéo nhầm lót chuột- mình hỏi vài người thì ai cũng bảo lót chuột
Thứ 2 nữa là mặt sau có lớp keo dán dính luôn hẳn vào cái lap bật lên cái là vừa nêm khỏi sợ tháo ra tháo vô hay quên trước quên sau.
Keo dán vào laptop luôn- khá chắc chắn

Tiếp theo là cái này làm bằng sợi thuỷ tinh vs chất liệu da tổng hợp chống nước nữa chứ lại thêm 1 điểm cộng cho cái món đồ chơi này.
Độ cao thì vừa tầm thấy tản nhiệt cũng khá là ổn áp đó anh em, thiết kế thông minh kiểu Thái Công lắm đó nhỉ? Thấy ầm ầm vụ Thái Công nói theo cho trơn chứ cũng chưa tìm hiểu kỹ về danh từ đó cho lắm.
Nhưng nói chung với tầm giá 180k thì khá là ưng bụng cái giá đỡ này, không màu mè, không rườm rà như các loại khác bán trên mạng.
Lúc này chưa tháo keo dán- mình lót kiểu này thấy vừa tầm mình hơn là kê cao kiểu dán keo
Nói chung là cái này rất đáng mua đó anh em mình ơi, trên Shopee sale 180k kìa, còn cam kết đền tiền nếu phát hiện hàng giả mà giá cũ tận 350k. Anh em có thể tham khảo thêm các sản phẩm tương tự trên Tiki.vn hay Lazada.vn để so sánh giá, lẫn công dụng nhé nhưng với mình thấy rất ưng bụng cái sản phẩm này đó.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

8 bình luận
Thấy nhiều ae hay xài loại này, bạn cho hỏi dán vậy tháo ra có vết gì trên lap không? Và còn dán lại được kg? Mình thì vẫn dùng giá đỡ nhưng cái này ok thì mua trải nghiệm thử. Tks b
@Davekoz_2506 Mình cũng k để ý vụ có vết j k vì máy mình kim loại mà có dính micnh lấy aceton chùi cái ra ngay
Dùng giá đỡ laptop nghiêng một góc như thế về lâu dài có hư quản tạt nhiệt không nhỉ? Laptop nghiêng không biết có ảnh hưởng trục của quạt không
@SonAmpe E thấy bình thường bạn ơi, nó có 2 chế độ nâng cao hay thấp vừa mình ah, mà e xài con Mac thấy vẫn ổn bt ạ
Máy này mà xài miếng đó là che hết khe lấy gió luôn 😁
Nên mình xài cái dán góc. Mà cái đó vẫn dày quá đang chờ loại khác về xem có mỏng hơn ko
@trantuananh1996 Máy tính mình dưới đít nó kín hết nên k lo vụ che rồi, bạn đừng dán thì xài dc 2 3 cách đó
Bác xài bản chính hãng của Moft ngon hơn tháo ra cũng sạch sẽ
@minhduc0939 e chưa thấy con đó nhưng thấy trên gian hàng bảo hàng fake họ đền tiền đó bác ah

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019