Giá, hình ảnh chi tiết các phiên bản Apple Watch và phụ kiện
sonlazio
7 nămBình luận: 451
mrthang1188
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko xét về giá + thương hiệu + cả hệ pr cho app. Cả đống này không bằng moto (chưa kể moto bị khuyết) dù là bằng vàng. Nói chân thành. Ai mua cứ mua.
Việt Nam có clip trên tay Apple Watch rồi nè :p
@sieu_nhan Đúng là đồng hồ ap bá cmnd 😆))
HUY-CKV
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói thật mất lòng.không đẹp bằng moto
Mình là fan của apple, nhưng mình thực sự ko thích AW, hi vọng thực tế trên tay sẽ khá hơn

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
thích mỗi cái dây đeo kim loại, không biết có lắp vào đồng hồ khác được không nhỉ?
Kacey
TÍCH CỰC
7 năm
Đại gia Ả Rập sẽ rất thích phiên bản vàng 18k 😁
vãi giá tc làm tiền ghê quá
hellwalker
ĐẠI BÀNG
7 năm
Pin 18 tiếng. Các hãng đồng hồ thích điều này.
kbna9192
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tóm lại ai có tiền nguời ta thích thì người ta mua thôi
Sao các bố không chê luôn đồ LV, túi Berbery ,v..v.. cũng cái túi tới cả tỷ bạc đó , rồi không chửi mấy bố doanh nghiệp doanh nhân đi giầy LV là khùng đi mua đôi giầy cả mấy trăm triệu đi , ra đồng xuân mua có mấy trăm ngàn
Dogmatix
TÍCH CỰC
7 năm
Apple đang bắt đầu làm rắc rối các sản phẩm của mình
bluetuz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua cái bằng nhôm hoặc steel chơi được rồi, đòi cái bằng dzàng nói sao mà mắc! Kakaka
yingshop92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ghét nhất mấy thành phần cứ nhảy vô chê này chê nọ, rồi đến lúc ra thì cuống cuồng đi mua!
Bác nào chê thì thử lấy bất kỳ smart watch của hãng nào ra để so sánh từng chi tiết coi!
Phiên bản 17.000usd khiếp thật, giá này mua được 1 chiếc ô tô bên Mễ rồi.

Ip6 - 16G, Ipad3 - 16G
fangzert
ĐẠI BÀNG
7 năm
em không có tiền 😆

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
để tiền mua ô tô thôi :v. mình chỉ thích cái thiết kế của apple đơn giản tinh tế đầy mê hoặc :v
Đối vs dân bt thì giá 300tr người ta ko nghĩ đến nên chê lên chê xuống.Thực ra các bạn thấy ko phù hợp vs mình thì đừng mua có gì đâu.Cái túi chanel 600tr em thấy người ta mua và khoe vs em rồi đấy,Họ dư tiền,1 tỷ đối vs họ như 1 triệu vậy thôi!
$12000, thôi mua 10 lượng vàng về cất cho lành. Mua cái đồng hồ ngày sạc 3 lần thế này chả đáng😆
@Vandetta Hoàn toàn sai!Bạn để ý nhà nào mà cực giàu,có tiền,họ ko bao giờ cất tiền vàng trong nhà,kể cả đồ vật cao cấp dễ mang đi cũng ko có,tiền trong ví họ cũng mang rất dè chừng ko mang nhiều
Phải nói là xem xong cái clip chủ biết há mồm. Đẹp quá đi. Từ dây cho tới từng chi tiết. Có tiền sẽ mua ngay.
babyungly
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này giống khoe của quá! Thiết kế theo mình thấy thì chẳng có ý tưởng gì hay, chỉ giỏi trau chuốt thôi! Ko thấy gì nổi bật ngoài cái giá đắt!

Mang ở VN ko khéo bị chặt tay!
1 cái dây đồng hồ mắc hơn cả con iP6. Mô Phật 😕

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019