Giá, hình ảnh chi tiết các phiên bản Apple Watch và phụ kiện
sonlazio
7 nămBình luận: 451
bngkhoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
349$ mua tissot đeo không phải suy nghĩ về cái này. còn có 10k $ thì lên đời logines, tag heuer, rolex,... không có 1 miếng sang trọng gì trong sản phẩm trang sức
cuong_tnt
TÍCH CỰC
7 năm
Với giá tiền này, tôi thà đeo cái đồng hồ stupid watch của các hãng đồng hồ thời trang nổi tiếng còn đẹp và tự tin hơn rất nhiều khi đeo mấy cái đc cho là smart này vào người. Phiền phức, xấu xí, bất tiện là những điều tôi mô tả về nó!
vuongnuce
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao apple ko tăng giá cao thêm chút nữa nhỉ. Vì giá càng cào fan apple tại Vn càng thích, vì càng đắt thì càng đẳng cấp mà !
Các bạn cho hỏi giờ mình muốn dùng watch nhu cầu nghe gọi, sms cho iphone thì con nào ok nhất (trừ apple watch)? anh em cho ý kiến nha.

Xin cảm ơn 😃
Diggs
ĐẠI BÀNG
7 năm
thấy đẹp mà có gì mà gọi là "thảm hoạ" chứ. hay không có tiền mua rồi nói thế =))
hwman
ĐẠI BÀNG
7 năm
Một số "thằng" trong tinh tế cứ thấy ai chê cái gì mà chúng nó cuồng là ngay lập tức phát ngôn 'không có tiền mua nên chê'. Bớt rồ đi cái mấy ông dở hơi.
@hwman Tui thấy ông mới dở hơi : chê thì chê lên chê xún chẳng qua điều kiện ko dư dả : chứ tui thấy mấy cây chậu kiểng tiền trăm triệu,bộ bàn ăn 1 tỷ,đi ăn thì mỗi người gọi 1 con gà dù ăn chả hết,đi mua quần áo An phước mà ôm hết bỏ lên xe ô tô ko chọn luôn v..v.... nhà giàu thường khó hiểu lắm chú à
hwman
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tanana Có biết ý tôi viết gì không mà làm một mớ tràng giang đại hải thế?
hienbeo211
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vãi cả cái đồng hồ 17k obama dùng pin 1 ngày. Tiền này thì mua mấy con IWC, Omega còn đẳng cấp hơn nhiêu
hwman
ĐẠI BÀNG
7 năm
Viết thêm tí cho vui nhé, tôi đang dùng cả iphone, ipad và Phillips 6610 thần thánh 😃. Tôi chưa thấy ai tôi quen định nghĩa rằng phải có tiền mới dùng iphone và ngược lại. Làm việc với một số đối tác (toi chi điếu đóm thôi nhé) có tiền toàn thấy Mobiado hay Vertu ...
Vậy nên một số ông dùng iphone bỏ cái kiểu chê người khác không tiền đi nhé, còn nhắc lại là tôi không thích AW bằng Moto và chắc chắn sẽ ko mua, được chưa các thánh 😃
55g vàng 18k giá 10k $, giá vàng dạo này tăng kinh thế. Cừu chắc nhiều lắm.
ruaconbaccuc
ĐẠI BÀNG
7 năm
đúng là anh Tim Cook giỏi thật,mình yêu a ấy rồi,mà anh ấy cũng có chồng rồi 😔 tiếc
keanuhao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng........apple watch phiên bản 3,4,5....
lupa244
ĐẠI BÀNG
7 năm
chưa đọc về tính năng, nhưng chắc ko tích hợp được với tất cả các loại máy!!!!
Sao thấy giống mấy cái dt đồ chơi? Có ai giống m ko?
Narutotxd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác thì cứ chế các kiểu chứ em thấy đẹp vcc,cứ chê đên lúc nó lại như Ip 6 thì hết chê :v
Apple giờ đây không đơn thuần là cty công nghệ. Họ trở thành cỗ máy kiếm tiền hiệu quả nhất hành tinh.
vanphitung
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chết liệm mất rồi, apple thống trị cả thế giớ rồi.
haluongdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lấy ông chồng cao to đẹp trai ,đẳng cấp thế này mà lại yếu sinh lý, lại còn đòi của hồi môn cao ngất ngưởng ,thì kiểu gì cũng lại mơ màng đến anh sony , Pebble , LG mất thôi .Chờ anh này chữa bệnh yếu sinhh lý rồi tính .
😁 Các bác đừng coi thường Apple Watch, ở Mẽo người ta đang bình chọn Apple Watch là sản phẩm giúp giảm cân tốt nhất thế giới đấy, rất có lợi cho sức khỏe vì khi mua Apple Watch rồi bạn sẽ ko đủ tiền mua thức ăn nữa :D
Đồng hồ nhìn giống cho mấy bạn trẻ hiện đại chứ khó hấp dẫn những người trưởng thành. Apple có các fan trung thành thì Omega hay Rolex cũng vậy. :p

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019